GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลังจากแพทใหม่มาอาชีพไหนเมพไหนกากมาแชร์กัน

zavarus

• Jr. Member
  • **
อย่ามาปรับวออีกล่ะ ไม่งั้นดราม่าตามมาอีกเพียบแน่ ปรับนิดๆหน่อยๆ ใช่ว่าจะเก่งขึ้นเลย ยังไงก็แพ้หลายอาชีพอยู่ดี ถ้าไม่รวยจริงๆ เล่นวอยาก ของแพง

๓$ellconfident๓

• **
  • รักเเท้ไม่มีวันเเพ้ถ้ามันมีทั้ง2คน :))
อย่ามาปรับวออีกล่ะ ไม่งั้นดราม่าตามมาอีกเพียบแน่ ปรับนิดๆหน่อยๆ ใช่ว่าจะเก่งขึ้นเลย ยังไงก็แพ้หลายอาชีพอยู่ดี ถ้าไม่รวยจริงๆ เล่นวอยาก ของแพง
woon_555 น่าจะเป็น คำพูดจากผู้ เล่น วอ นะครับเเหม่

Abe

• **
woon_555 น่าจะเป็น คำพูดจากผู้ เล่น วอ นะครับเเหม่
แสดงตัวออกมาละ 1 คนเล่นวอ  woon_555

ทีที้

• Full Member
วันนี้ลองเอาวอ  ไปวิ่งเล่นในแบท เวล88ไม่จุ   เลือดเดิมๆ 15k(ของ+9) กดอาหารเต็ม4เม็ดได้ เกือบๆ22kใช้ ไสรเวท สะท้อน10  เจอ ทหารกระบี่แทงตายคับ  และเจอ ชาป(จุ6ของเต็ม) ยิงตายอีก  และ เจอ วิ(จุ6ของเต็ม) คทา99 ไล้ระเบิด ตายอีก     

ส่วนอาชีพอื่นเท่าที่ลองเจอสะท้อน ตายหมดครับ

Abe

• **
วันนี้ลองเอาวอ  ไปวิ่งเล่นในแบท เวล88ไม่จุ   เลือดเดิมๆ 15k(ของ+9) กดอาหารเต็ม4เม็ดได้ เกือบๆ22kใช้ ไสรเวท สะท้อน10  เจอ ทหารกระบี่แทงตายคับ  และเจอ ชาป(จุ6ของเต็ม) ยิงตายอีก  และ เจอ วิ(จุ6ของเต็ม) คทา99 ไล้ระเบิด ตายอีก     

ส่วนอาชีพอื่นเท่าที่ลองเจอสะท้อน ตายหมดครับ

ชังวอเหอะครับ แต่แอสก็น่ากลัวขึ้นมาก เลือด 24 เค พุ่ง พรางตบ ตายน่ากลัวจริง

Slipknot

พะไงกากมาก 555
เดินเวลๆอยุ่ตายเฉยเลยTT  ตีมอนเข้า พันกว่าๆ เปิดผอบ 99 เชียโชคเพิ่มโปะ TT
ไส่ค้อน99 ตีมัน กากมาก 555

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
 รู้สึกว่าเบลดจะดูดีขึ้นเล็กน้อครับ หลังจากป้องกันเซนแทงกระบี่ ด้วยยกดาบ และ ชาปกำปนาทด้วยยกดาบได้ด้วย แต่ยังโดนผ้าคลุม99ตายบ่อยเหมือนเดิม  woon_hurt

oh_RaymonDD

เเล้วชาร์ปชู๊ตเตอร์เป็นไงมั้งคับ ใครเล่นละลองมาบอกหน่อยคับ พอดีอยากเล่นพอดี

anttv423

• Newbie
  • *
เเล้วชาร์ปชู๊ตเตอร์เป็นไงมั้งคับ ใครเล่นละลองมาบอกหน่อยคับ พอดีอยากเล่นพอดี

ไปดูผลทดสอบอย่างละเอียด ที่คุณ $~PsyCh๏S!S~$ ทำไว้ดีกว่าครับ
อาชีพชาร์ปชู้ตเตอร์

http://forum.gameindy.com/index.php?topic=28492.30

และจากที่ผมไปเห็นในแบท ถ้าชาร์ปไม่มี ธนู 99 แรร์ชาร์ป 95 จะสู้อาชีพอื่นยากครับ
ถ้าไม่มีแรร์ 2 ชิ้นนี้ ไม่ควรเล่นชาร์ป

KingTTK

• Newbie
  • *
แพทใหม่ที่เข้ามาก็มีผลกระทบกับวอเหมือนกันนะ เพราะมีการปรับให้ม้อนตีแรงขึ้นแต่หมาเลือดมันเท่าเดิมละในแพทใหม่ก็ปรับผอบกะสีตว์อัญเชิญตีม้อนเปงปรกติจึงทำให้หมาตายง่ายมาก

oh_RaymonDD

ไปดูผลทดสอบอย่างละเอียด ที่คุณ $~PsyCh๏S!S~$ ทำไว้ดีกว่าครับ

http://forum.gameindy.com/index.php?topic=28492.30

และจากที่ผมไปเห็นในแบท ถ้าชาร์ปไม่มี ธนู 99 แรร์ชาร์ป 95 จะสู้อาชีพอื่นยากครับ
ถ้าไม่มีแรร์ 2 ชิ้นนี้ ไม่ควรเล่นชาร์ป
g#008 g#008

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง
อาชีพต่างๆทยอยเลือดเยอะ พระเลือดเยอะก็ม่องอยุ่ดี มีทางเดียวคือจุแล้วอัพ int str agi (ค้อนน่าจะเข้า 2kกว่าๆ)  g#027 g#027 g#027

Abe

• **
รู้สึกว่าเบลดจะดูดีขึ้นเล็กน้อครับ หลังจากป้องกันเซนแทงกระบี่ ด้วยยกดาบ และ ชาปกำปนาทด้วยยกดาบได้ด้วย แต่ยังโดนผ้าคลุม99ตายบ่อยเหมือนเดิม  woon_hurt
เอ้าเชี่ยละ รีชีฟด่วน เบลดแม่มยกดาบกันแทงบี่ได้จบกัน  g#023

ตัวเติบ <3 , !

• **

g#008 g#008
เติม 94 ไปด้วยคับ  g#031

ผมตั้ง ผมฟู

• Newbie
  • *
  • ออนดึกๆ เล่นคํ่าๆ
ชาปนี้ ก็ใช่ได้พอตัว เลยคับ หลังจากที่ลองเล่นมาดูสักพัก g#031