GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลังจากแพทใหม่มาอาชีพไหนเมพไหนกากมาแชร์กัน

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
อยากรู้ความเห็นของหลายๆคนนะครับว่าอาชีพไหนเมพหรือกากลงยังไง g#031

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
                สายกายเบลด เวทพระค่ะ  g#040

ทำใจครับผม555 ส่วนที่เมพๆผมว่าควไม่พ้นเบอ พาลา แอส g#015

samunpai1

• Full Member
คงเป็นเบอ เพราะเลือดเพิ่มเท่าตัว แสนไปสองแสน ปรับเบี้ยม+สกิลพื้นฐานเลือดบานเลย ใส่แหวนเลือด 100% นั่นเข้าไปอีกนะไม่ต้องตรัส

Vyse..z

• Full Member
ไม่คิดแหวน เอเลเมนทอล
โหดๆ ก็ เบอ วิ โดยเฉพาะเบอ
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

Abe

• **
ที่โหด เบอ พาลา เทร แอส วิ นะ เซิฟ PK ส่วนที่กากลงก็ พระ เซน  g#032

ผมตั้ง ผมฟู

• Newbie
  • *
  • ออนดึกๆ เล่นคํ่าๆ
ปรับมา นี้ วอเลือดเยอะพอตัว อัดยาไป อัดของเลือดไป  ใส่เซตไสย   ยืนให้ตี  g#021

Abe

• **
ปรับมา นี้ วอเลือดเยอะพอตัว อัดยาไป อัดของเลือดไป  ใส่เซตไสย   ยืนให้ตี  g#021

เซตไสยพวกกากเขาเล่นกันครับ วอโหดเขาไม่ใ้ส่กันหรอกเซตไสย ลูกแก้ว 99 โน้น

๓$ellconfident๓

• **
  • รักเเท้ไม่มีวันเเพ้ถ้ามันมีทั้ง2คน :))
ที่เห็นนะ ตุ้กตา วอ สะท้อน ไม่ถอน เหรอครับ จาก เเพทใหม่
ผมเล่นแอสพุ่งทีไร ตายคู่ ตลอดแอสเลือด 21k นะ

ที่โหด ก้อ คงไม่พ้นอาชีพเดิมๆที่ทำให้มันโหดไปอีก
ผมยกให้ วิ >เบอ > พาลา >วอลอค>แอส>เทร>

ส่วนคลุม99ที่ จะปรับปรับเเค่ นั้น ทำ หอกไร อะครับ ไม่ได้ทำให้ สมดุล ขึ้นเลย Dอก มากครับ  woon_bye

ไร้สาระจุงง

• รู้นะว่ากำลังอ่าน
  • Newbie
  • *

เซตไสยพวกกากเขาเล่นกันครับ วอโหดเขาไม่ใ้ส่กันหรอกเซตไสย ลูกแก้ว 99 โน้น
เซ็ตไสยเดี๋ยวนี้ไม่ธรรมดาแล้วนะครับคุ๊น
รับนะ !!

Abe

• **

เซ็ตไสยเดี๋ยวนี้ไม่ธรรมดาแล้วนะครับคุ๊น
ผมหมายถึงมันโกงไงครับ ไอที่กากหมายถึงคนเล่นไปยืนให้เขาตี  woon_555