GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประนาม กิว $~PsyCh๏S!S~$ [PK]

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน
ถ้าไม่เกรียนก็ไม่ใช้PKดิ โด่่วววไม่ใช้จะเรียบร้อยตลอดเวลา= =

Abe

• **
ก็รู้ๆอยู่ เซิฟ PK มันไม่ใช่นักเลง หรอกงับ เวลาจะโดนเกรียนคนตีต้องบอกด้วยหรอ '' เฮ้ย คุณมุงกุจะตีมุงแล้วนะ''
มันไม่ใช่เซิฟ สวรรค์ นะครับ โลกสวย นั่งเวลสบายๆแต่ขึ้นยากไปหน่อย woon_hurt
เวลาตีกันก็ลงแบท

ปล.เพิ่งดูหนัง อันธพาล มา  woon_hurt

#. Mondayz' D :')

• **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •
บ่องตง กุอ่านไอสัส -๖ธิดาอสูร๙- นี้ พิมพ์ ไม่เข้าใจ

g#002 g#002 g#002 g#002

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

maxgameindy

• บุคคลทั่วไป
 woon_huh ผมว่าเราควรจะใจเย็นๆ กันก่อนนะครับ เกมสร้างความบันเทิงให้กันทุกคน มีสีสันที่แตกต่างออกกันไปครับ
ในมุมมองของแต่ละคนนั้น ก็ไม่เหมือนกันอยู่แล้วครับ ถ้าเปิด PK แล้วก็จะต้องยอมรับกับเงือนไขนะครับ
ก็เหมือนกับดาบสองคม มี ทั้งดี และก็มีทั้งเสีย ผมว่าต่างคนก็ต้องมีทางออกคนแต่ละคนนะครับ ยังไงแล้วผมว่าน่าจะใจเย็นๆแล้วค่อยๆคุยกันดีๆก็ได้นะครับ (แนะนำ)  g#046

dUstLiKe

• Never love someone so much that there isn't anymore room for you to love yourself.
  • Newbie
  • *
  • ว่าง จัด ขัด จรวด

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
woon_huh ผมว่าเราควรจะใจเย็นๆ กันก่อนนะครับ เกมสร้างความบันเทิงให้กันทุกคน มีสีสันที่แตกต่างออกกันไปครับ
ในมุมมองของแต่ละคนนั้น ก็ไม่เหมือนกันอยู่แล้วครับ ถ้าเปิด PK แล้วก็จะต้องยอมรับกับเงือนไขนะครับ
ก็เหมือนกับดาบสองคม มี ทั้งดี และก็มีทั้งเสีย ผมว่าต่างคนก็ต้องมีทางออกคนแต่ละคนนะครับ ยังไงแล้วผมว่าน่าจะใจเย็นๆแล้วค่อยๆคุยกันดีๆก็ได้นะครับ (แนะนำ)  g#046

g#024 g#024

SS#9

• Newbie
  • *
Pk ฆ่ากันไม่แปลกครับส่วนมากพวกสู้ไม่ได้ก็คงออกมาร้องแบบนี้ ก็พัฒนาตัวละครให้เก่งขึ้นสิจะได้สู้เค้าได้หรือไม่ถ้าไม่อยากโดนฆ่าก็ปิดพีเคเวลก็ได้ครับ อันนี้ไม่ได้เข้าข้างฝ่ายไหนนะ แต่อยากบอกว่าบอร์ดนี้ นักเลงคีย์บอร์ดเยอะจังครับ g#004 g#004 g#004 g#037 g#037
อะไรก้นักเลงคีย์บอร์ด ถ้าข้องอะไรก็ PM มาขอที่อยุ่ได้เน้อ แต่ถ้าขอไปแล้วไม่มาอะอย่าขอ เบื่อ  g#003
ขอร้องอย่าดราม่าได้ป่ะ ? กระแสหรอ ? พวกท้านอกเกมส์นิ เก่งๆยกนิ้วให้ครับเค้าแหละๆ 55 g#004 g#004 g#004

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
Pk ฆ่ากันไม่แปลกครับส่วนมากพวกสู้ไม่ได้ก็คงออกมาร้องแบบนี้ ก็พัฒนาตัวละครให้เก่งขึ้นสิจะได้สู้เค้าได้หรือไม่ถ้าไม่อยากโดนฆ่าก็ปิดพีเคเวลก็ได้ครับ อันนี้ไม่ได้เข้าข้างฝ่ายไหนนะ แต่อยากบอกว่าบอร์ดนี้ นักเลงคีย์บอร์ดเยอะจังครับ g#004 g#004 g#004 g#037 g#037
อะไรก้นักเลงคีย์บอร์ด ถ้าข้องอะไรก็ PM มาขอที่อยุ่ได้เน้อ แต่ถ้าขอไปแล้วไม่มาอะอย่าขอ เบื่อ  g#003
ขอร้องอย่าดราม่าได้ป่ะ ? กระแสหรอ ? พวกท้านอกเกมส์นิ เก่งๆยกนิ้วให้ครับเค้าแหละๆ 55 g#004 g#004 g#004
พึ่งรู้ว่าคือดราม่าแหะ

卍━Çℓǿωи━卍

• **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h
พึ่งรู้ว่าคือดราม่าแหะ

g#025 g#025

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

บ้ากาม

• **
จ.ข.ก.ท.  กากก็ไปเล่นสวรรค์เลยไป๊

M!nT ♥

• Newbie
  • *
จ.ข.ก.ท.  กากก็ไปเล่นสวรรค์เลยไป๊

เล่นดาวดึงกับสวรร  woon_5555 woon_5555   

ปล. อันนี้ไม่ได้ว่าดาวดึงหรือสวรร แต่ดาวดึงกับสวรรไม่มี pk 

The.

• The
  • Full Member
ชื่อ ก็ บอก PK  คนที่แข็งแกร่งเท่านั้นที่อย่รอด  กาก ก็ไป สวรร เลย  g#037 g#037 g#037

เห็นด้วยครับ  g#017
ก็ถูกนะแต่กูไม่กาก g#003 g#003 g#003