GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประนาม กิว $~PsyCh๏S!S~$ [PK]

papawayz

• Newbie
  • *
กิวนี้แม่งอันตพาล
มาขอตี้เวลที่ลับแล
ขนาดบอกว่าตี้เต็ม
พอไม่พอใจก็ยกพวกมาฆ่า
ไม่เข้าใจ บ้านก็มี
ดันก็มีเป็นของตัวเอง
แล้วมาขอตี้เวลที่คนไม่มีบ้านมาเวลกัน
เพื่ออะไร......

เป็นคนไทยหรือป่าว?
น้ำใจมีไหม?

หรือเป็นพม่า ?  ฟังภาษาไทยไม่ออก จบ!

Slipknot

• Full Member
ชื่อ ก็ บอก PK  คนที่แข็งแกร่งเท่านั้นที่อย่รอด  กาก ก็ไป สวรร เลย  g#037 g#037 g#037

แอสโรคจิต

• Newbie
  • *
ชื่อ ก็ บอก PK  คนที่แข็งแกร่งเท่านั้นที่อย่รอด  กาก ก็ไป สวรร เลย  g#037 g#037 g#037
พูดแบบนี้ก็หาว่า สวรรค์กาก อะดิ แน่จริงเอาสงครามข้ามเซริฟมาดิ จะจัดให้ ให้รู้ไปเลยว่าใครกาก g#009 g#009 g#009 g#009

Slipknot

พูดแบบนี้ก็หาว่า สวรรค์กาก อะดิ แน่จริงเอาสงครามข้ามเซริฟมาดิ จะจัดให้ ให้รู้ไปเลยว่าใครกาก g#009 g#009 g#009 g#009

555 ไม่กากหลอกครับ สวรร แต่สวรร ไม่มีPK  ตีกันนอกเมืองไม่ได้(มั้ง) ไม่รุ้
เลยแนะนำท้ากลัวตายไปสวรรฮ่าๆ

สวรรไม่กากหรอกครับ แต่นายกาก

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
สงครามข้ามเซิฟ โลกาวินาศในนรก ไซโคชนะตลอดอะจริงๆ  woon_555
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .
กลัวก็ไม่ต้องไปเวล  g#037
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
สงครามข้ามเซิฟ โลกาวินาศในนรก ไซโคชนะตลอดอะจริงๆ  woon_555
g#019 g#019

ออม คร๊าาบ

• Jr. Member
  • **
สวรรไม่กากหรอกครับ แต่นายกาก
ช่าย  woon_555

เหอๆ

• **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............
สวรร กากนี่สมองหรือส้นตีนคิด ดูตัวเองหน่อย g#012 g#012

Abe

• **
สรรค์ ไม่กากหรอก แค่ PK เก่งกว่าเฉยๆ  woon_555 woon_555

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • **
  • ฉันคือผู้หญิงนะ
#งอแง!!&%^!@<<
ไม่น่าเลยโพสแบบนี้เลยนะ เขาเบี่ยงเบนความสนใจไปที่แกหมดแล้วนะ  g#014
ไอ้เราก็หวังจะมาดูดราม่า ด่าแหลกกันระหว่าง จขกท กับ หัวกิลด์ ซะหน่อย

ไม่น่าเลยๆ เฮ้ยๆ!! เปลี่ยนไปเข้าประเด็นเถอะ หัวกิลด์จะเอาไง
ลูกกิลด์ไปก่อความเดือดร้อนให้คนอื่นเขาน่ะ จะเอายังไง จะยอมรับว่าเกรียนจริงเหรอ
ไม่พอใจให้ยกพวกมาถล่มได้ หรือ มาขอโทาขอโพยที่ไม่ได้ดูแลลูกน้องให้ดีกัน
หรือ จะปล่อยให้เรื่องผ่านๆไป จะเอายังไง  woon_huh
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

FFiM

#งอแง!!&%^!@<<
ไม่น่าเลยโพสแบบนี้เลยนะ เขาเบี่ยงเบนความสนใจไปที่แกหมดแล้วนะ  g#014
ไอ้เราก็หวังจะมาดูดราม่า ด่าแหลกกันระหว่าง จขกท กับ หัวกิลด์ ซะหน่อย

ไม่น่าเลยๆ เฮ้ยๆ!! เปลี่ยนไปเข้าประเด็นเถอะ หัวกิลด์จะเอาไง
ลูกกิลด์ไปก่อความเดือดร้อนให้คนอื่นเขาน่ะ จะเอายังไง จะยอมรับว่าเกรียนจริงเหรอ
ไม่พอใจให้ยกพวกมาถล่มได้ หรือ มาขอโทาขอโพยที่ไม่ได้ดูแลลูกน้องให้ดีกัน
หรือ จะปล่อยให้เรื่องผ่านๆไป จะเอายังไง  woon_huh
พวกสวรรอย่าเสือกดีกว่า คนทำอะ หัวกิลเองมีไรป่าว  woon_5555

สวรร กากนี่สมองหรือส้นตีนคิด ดูตัวเองหน่อย g#012 g#012
ส่วนอันนี้ งอแง ไม่ได้หมายความว่าสวรรกากนะครับ จากที่คนตั้งกระทู้เค้าบอกโดนฆ่า คือpk สามารถตีกันได้หมด งอแงที่บอกให้ไปสวรรคือ สวรรมันpk นอกเมืองไม่ได้ ได้แต่กอปเงา เขาเลยบอกแบบนั้น แล้วที่กากนั้นคือด่าคนตั้งกระทู้ครับ