GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงครามชิงปราสาท มันส์ๆ แบบ เซงๆ

-_panda_-

• Full Member

ผมว่าได้เวลาปรับปรุงแล้วน่ะครับ
 ป้อมโคดโหด โคดถึกขนาดนี้ แถมสร้างทดแทนได้เรื่อยๆ ซ่อมได้อีก
 แถมธงก็ซ่อมได้อีก บุกให้ตายยังไงเจอป้อมมหาโหดขนาดนี้
 ไม่มีทางตีธงแตกหลอกครับ

g#012 g#012 g#012 g#012 g#012

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

3eCausez

ทั้งตี้เข้าธง มีชีวิตอยุ่ไม่ถึง 30 วิ คงตีเเตกนะป้อมมันเเรงเว่อร์ไปจริงๆ woon_5555

ทีมงานบอกว่ามี เเผนปรับ ระบบสงครามชิงปราสาท แต่ต้องรอให้ผู้เล่นเลิกเล่นก่อน สงสัย จึงค่อยปรับ woon_bye woon_bye

o0-pk-0o

Yo_Daddy

• Jr. Member
  • **
เขาสละป้อมหน้าบ้าน ไปรวมตั้งที่ธง แถม 2 กิลมาช่วยกันป้องกันธง  แล้วพวกคุณ ประตูมากันที่ธงตี้เดียว เจอรุมขนาดนั้น อยู่รอดได้ขนาดนั้นก็ถือว่าเก่งละคับ ป้อมเขาอัดไว้ตรงนั้นเป็นสิบ+    ..  สาเหตุใหญ่ก็มาจาก เท้าหลบ 98 กะอาชีพที่สามารถก้าวผ่านประตู ในสงครามชิงปราสาทได้นี่แหละ  คนตั้งรับเขาอ่านทางออก คัยจะโง่ไปตั้งป้อมเยอะที่หน้าบ้านล่ะครับ  เขาต้องไปอัดรวมกันหน้าธงดิ ยังไงพวกบุกก็ต้อง ใช้ข้อดีของเท้า+จ้าวสังเวียน/ชารป รวมไปถึงแอสบางครั้ง ไปประตูบริเวณทางเข้าธง หรือ ตรงธง   

ping_21

• **
  • อร่อยนะจะบอกให้
ดูเเล้วฮา อ่านข้อความจากในตี้ เเล้วฮามากกๆๆ มือสั่นเลยอ่ะ   woon_555 woon_555  เเต่อย่างว่า ดูจากคลิปเธอตายเป็น10คลั้งเเต่โดนป้อมตีตายเเค่2ครั้งเองนะ จะบอกว่าตีเธอตาย10รอบเลยสะเมื่อไหร่ จากข้อความก่อนหน้าที่มาโพสถูกต้องที่สุด ในเมื่อพวกเธอ มีทั้งเท้า98 เจ้า เเล้วก็ชาปที่เป้นตี้บุก ประตูไปซะขนาดนั้น ใครมันจะโง่ไปตั้งป้อมกันหน้าบ้านหมดละ เขาก็ต้องอัดป้อมตรงธงเยอะๆๆสิ ลำพังเเค่ป้อมเดียวยิงเธอคงไม่ตายหรอกเธอกดยาอะไรมั้งละในคลิป เเต่ที่ตายเพราะมันเป็น10ป้อมเลยไงเธอถึงโดนป้อมตีตาย เเล้วที่ตายเหงเเว๊บๆๆที่ธง เธอไม่ได้เพราะป้อมตีตายเเต่ฝั่งตรงข้ามตีตายตรงธงตั้งหาก
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Mobil'z

• **

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥

ผมว่าจิงนะครับ ผมเคยไปบุกบ้านของบ้างสมาคม คนมีนิดเดียวแต่วางป้อมตรงธงมหาศาลเลยเข้าไปตีไม่ได้  g#002

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

-BaTTosai-

• **
ถ้าปรับ ก็คงต้องปรับรองเท้าหลบ98 ด้วยนะ ไม่ให้มีผลในวอ

g#022 g#022

R-B-G

• Newbie
  • *
  • ยิงหมา
มีไรจะบอกนะ ป้อม มีเหมือนไม่มีอะ - - กูบอกตรงๆ g#019 g#019 g#019 g#019  เขินๆ
R-B-G

maxmaker

• Newbie
  • *
 woon_555 woon_555 พอแรงไปก็หาว่าเวอร์พอเบาไปก็หาว่าอ่อนไป ไม่ต้องมีดีกว่ามั่งครับ  woon_5555 woon_5555

__NesCaFe

• Newbie
  • *
ป้อมยิงแรงเวอร์ขนาดนี้ ไม่จำเป็นต้องลงไปตั้งรับหรอครับ ยังไงๆ ธงก็ไม่แหกหรอกครับบบ  g#024 g#024 g#024