GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โหวด20อันดับ เบอที่โหดที่สุดในเฃิฟพีเคกันครับ ประจำปี2013

Z.yoRuIGi

• <♫เหนือฟ้ายังมีฟ้า→เหนือใบหน้ายังมีตีน♫>
  • Newbie
  • *
  • ↕►เงินทองมีน้อย&ต้องสอยชาวบ้านš◄↕
เอาชื่อโพสมาเลยจะไปท้าสู้555

ทำพูดว่าจะมาท้าสู้

ผมสู้ด้วย จะตายกดยา กดอาหาร ใช้เพื่อนช่วยรุม

ไม่เก่งจริง อย่าท้าเลยครับ

ขายขี้หน้าเปล่าๆครับ
Like++ไปเลย ไม่ได้เก่งด้วยตัวละคร แต่เก่งด้วย ยา จริงๆๆ

woon_555 woon_555 woon_555
มาอีกละพวกไม่มีเงินกดยาเห้อ
เค้าบอกว่าให้เพื่อนช่วยรุมด้วยนิ แสดงว่านาย xXLoUISXx กากจริงๆ woon_555 woon_555
ได้แค่ยาปั้ม กับ คุม 99 และคับคนนี้ ถ้าไม่มี2อย่างก็แค่เบอ กากๆๆตัว 1 และคับ เชื่อผมสิ ไม่ได้เก่งหรอก คนเล่นเบอเก่งๆๆมีเยอะที่เขาไม่ได้ใช้คลุม 99 ก็มี
woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
เเต่ที่ผมเห็นพวกไม่ใส่คลุม99นี่ เน่าทุกตัวนะครับ เจ๋งจิงจัดมาคับอย่าเอาเเค่ในบอด เเล้วเรื่องยงยานี่ เค้าทำไว้ให้ใช้ มีมันสมองหน่อยมีตังก้ซื้อสิคับใครๆก้ใช้กันยาอะในเกมไม่มีใครเคยกดมั่งพวกปังโย พรุน เปปเปอพวกนี้ ควายตายละคับ ผมว่าหลุยโหดนะ ถ้านายเจ๋งจิงก้1-1ไปเลยอย่าเห่าไอ้พวกเเมวนํ้าเเคระVl2rusเหนทุกที่เลยไม่ชอบพวกเราเหรอไอ้กระโปกข้างขวา ลืมๆ*-* LuK+IiI_JeJe_IiI = g#026 g#026 ตามนี้ g#037 g#037 g#037
☼“เจ๋งจิง ไม่สลิง ไม่สตั้น ไม่อะไรทั้งนั้น ไม่เล่นมันเเล้ว”☼

spigen

• Newbie
  • *

ผมสู้ด้วย จะตายกดยา กดอาหาร ใช้เพื่อนช่วยรุม

Like++ไปเลย ไม่ได้เก่งด้วยตัวละคร แต่เก่งด้วย ยา จริงๆๆ

เค้าบอกว่าให้เพื่อนช่วยรุมด้วยนิ แสดงว่านาย xXLoUISXx กากจริงๆ woon_555 woon_555
ได้แค่ยาปั้ม กับ คุม 99 และคับคนนี้ ถ้าไม่มี2อย่างก็แค่เบอ กากๆๆตัว 1 และคับ เชื่อผมสิ ไม่ได้เก่งหรอก คนเล่นเบอเก่งๆๆมีเยอะที่เขาไม่ได้ใช้คลุม 99 ก็มี
woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
เเต่ที่ผมเห็นพวกไม่ใส่คลุม99นี่ เน่าทุกตัวนะครับ เจ๋งจิงจัดมาคับอย่าเอาเเค่ในบอด เเล้วเรื่องยงยานี่ เค้าทำไว้ให้ใช้ มีมันสมองหน่อยมีตังก้ซื้อสิคับใครๆก้ใช้กันยาอะในเกมไม่มีใครเคยกดมั่งพวกปังโย พรุน เปปเปอพวกนี้ ควายตายละคับ ผมว่าหลุยโหดนะ ถ้านายเจ๋งจิงก้1-1ไปเลยอย่าเห่าไอ้พวกเเมวนํ้าเเคระVl2rusเหนทุกที่เลยไม่ชอบพวกเราเหรอไอ้กระโปกข้างขวา ลืมๆ*-* LuK+IiI_JeJe_IiI = g#026 g#026 ตามนี้ g#037 g#037 g#037
ตังเค้ามีเงินเค้าเหลือเค้าก้กดไปดิงั้นก้ไปร้องไห้จีเอาอาหารกับยาออกสิมีแต่ห้ามใช้จะมีไปทำไมจิงมะ woon_yes

spigen

• Newbie
  • *
อ้ออีกอย่างที่บอกว่าให้เพื่อนลุม คุนก้เอาพวกคุนมาสิคับหรือว่าเพื่อนไม่มีกันน้า woon_555

o0-pk-0o

• Full Member

ไอพวกไม่อยู่ในเหตุการ อย่าอวดฉลาดคับ
คนที่เค้ายุในตอนนั้นจริงๆเค้าเห็นหมด
ทำเก๋าปากดีเดินมาท้าตีกับหลุย
พอสู้ไม่ได้ก็อ้างกดยากดอาหาร
ผมกดหยั้งรู้อยู่ ผมเห็นอยู่ว่าเลือดมันไม่ได้เด้งเลยซักนิด
มีแต่ลดๆๆทั้งคู่ คุณใช้ขวานใหญ่ พี่ผมใช้ขวานเล็ก
เรื่องกดอาหารผมคิดว่าไม่ได้กดนะครับ แต่ถ้าหลุยกดจริง มันก็กดตั้งแต่ลงแบทแล้ว
คุณเองแทนที่จะมาทำเห่ายอมรับไม่ได้ ทำไมไม่ออกแบทไปซื้ออาหารแดกละคับ?
แล้วไอคนที่มาว่าหลุยกากอย่างงู้นกากอย่างงี้อะ
เจ๋งจริงมา1-1กับหลุยเลยคับ อย่ามาเห่าทำปากดี
แล้วถามว่า เพื่อนเข้ามาลุมตอนแข่งอะ
ตอนนั้นหลุยไม่อยู่จอคับ จะให้ตีฝ่ายเดียวคงไม่ได้ อีโมเค้าเลยเข้ามาช่วย จนกว่าหลุยเค้าจะกลับมา
รู้แล้วก้ล้างสมองโง่ๆออกไปนะครับ อย่ามาทำปากดี
บางคนก็ยังไม่รู้ด้วยซ้ำ หลุยเป็นใคร แค่เห็นว่าคนด่าแล้วมันปากด่าตามด้วย
เก็บปากไว้แดกข้าวเหอะคับ

สายันสวัสดิ์

• Newbie
  • *
ไม่รุ้นะลงแบทไม่บ่อยแต่เจอพวกนี้บ่อยเล่นวิสู้แล้วแพ้
1.emo777
2. xXLoUISXx
3.มัจฉุราชพิมไงไม่รู้
4.oMTWo

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
ไม่รุ้นะลงแบทไม่บ่อยแต่เจอพวกนี้บ่อยเล่นวิสู้แล้วแพ้
1.emo777
2. xXLoUISXx
3.มัจฉุราชพิมไงไม่รู้
4.oMTWo

.MutJuRat. ประมาณนี้ป้ะ g#003
สวัสดีนะ

The.

• The

ไอพวกไม่อยู่ในเหตุการ อย่าอวดฉลาดคับ
คนที่เค้ายุในตอนนั้นจริงๆเค้าเห็นหมด
ผมกดหยั้งรู้อยู่ ผมเห็นอยู่ว่าเลือดมันไม่ได้เด้งเลยซักนิด
มีแต่ลดๆๆทั้งคู่ คุณใช้ขวานใหญ่ พี่ผมใช้ขวานเล็ก
เรื่องกดอาหารผมคิดว่าไม่ได้กดนะครับ แต่ถ้าหลุยกดจริง มันก็กดตั้งแต่ลงแบทแล้ว
คุณเองแทนที่จะมาทำเห่ายอมรับไม่ได้ ทำไมไม่ออกแบทไปซื้ออาหารแดกละคับ?
แล้วไอคนที่มาว่าหลุยกากอย่างงู้นกากอย่างงี้อะ
เจ๋งจริงมา1-1กับหลุยเลยคับ อย่ามาเห่าทำปากดี
แล้วถามว่า เพื่อนเข้ามาลุมตอนแข่งอะ
ตอนนั้นหลุยไม่อยู่จอคับ จะให้ตีฝ่ายเดียวคงไม่ได้ อีโมเค้าเลยเข้ามาช่วย จนกว่าหลุยเค้าจะกลับมา
รู้แล้วก้ล้างสมองโง่ๆออกไปนะครับ อย่ามาทำปากดี
บางคนก็ยังไม่รู้ด้วยซ้ำ หลุยเป็นใคร แค่เห็นว่าคนด่าแล้วมันปากด่าตามด้วย
LIKE!!!!
นั่นสิคับพวกไม่ได้อยุในเหตุการจะไปรู้อาไร g#018 g#018 g#018 g#018 g#018

ออม คร๊าาบ

• Jr. Member
  • **

อย่ามาว่าหลุยเพื่อนผมน่ะ  woon_angry

Z.yoRuIGi

• <♫เหนือฟ้ายังมีฟ้า→เหนือใบหน้ายังมีตีน♫>
  • Newbie
  • *
  • ↕►เงินทองมีน้อย&ต้องสอยชาวบ้านš◄↕
บอร์ดนี้นังเลงเยอะจุง -o-  woon_love woon_love
นักเลงเเมวนํ้าไร เค้าพูดความจิง พวกที่มันพูดว่ากากงู้นงี้อะผมยังไม่เหนหน้าเเมวไรเลยเเน่จิงมาท้า1-1เลยดิรับหมดอะ พวกเเมวนํ้าเเคระ ไอ้สิงโตทะเลเป็นมะเร็งเอ้ยถรุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย g#040 g#040 g#040 g#040 ด่าจนไม่รุ้จะด่ายังไงจะเปรียบยังไงให้สะใจดีละ ไอ้พวก เชื้อราในร่ม ผ้า g#040 g#040 g#040
☼“เจ๋งจิง ไม่สลิง ไม่สตั้น ไม่อะไรทั้งนั้น ไม่เล่นมันเเล้ว”☼

ผู้เล่น เซิฟ PK

• Newbie
  • *
20เบอร์โหด เด๋วนี้มันเท่าเทียมกันหมดแล้วครับ  !  g#014
อย่ามาตั้งบอร์ด ดราม่ากันเลย ไร้สาระ ฝากถึง จขกท. ด้วยน้ะ ครับ อยากดัง อยากติด TOP 20 เบอร์
เลิกใส่เท้าตาขาวสะนะ  #038 ตายเป็นตายอ่ะครับ

ถ้าจะเอา ยุคเบอโหด  ๆ (ยุคไม่มีพวก คลุม 99 อะนะ)
ผมจะไม่บอกว่าใครเก่งที่สุดนะครับ แต่ ผมว่าคนเหล่านี้เค้าเล่นเบอกันเป็น ชม ถึงจะตายอะ
- sci (สายเลือด เลือดพี่แกเยอะมาก)
- _xlXlx_ (คนนี้เค้าเทพจิง แอสเทรลุมตีเก๊ง ๆ เบย เคยเห้นกับตา สายแกร่งขวานโล่-สลับขวานไหญ่)
- GoDNeSs (สายแกร่งยืนขวานไหญ่)
- nasva (เทพสายดาบเลย)
-RaNutMaY_ (ชื่อแบบนี้ป่าวไม่รู้ลืม สายเลือด ระเบิดยืน เลือดเยอะ โครตๆ)
- Oo-tatara-oO (ของพี่แกเจ๋ง + สเตปดี สายเลือด ระบเิดยืน)
คิดออกแค่นี้ บุคคลเหลานี้น่าจะเอาเกรียนเป็นตัวอย่างนะครับ
1. เกรียนแล้วไม่สกิลปาก
และอีกหลาย ๆ อย่าง  g#015

ปล. คิดจะเกรียนแล้วเทพ โปรดอย่าไปด่าคนอื่นโดยที่ไม่ดูตัวเองก่อน
ปล.2 สังคมเกมจะดีขึ้นถ้าพวกคุณไม่ปากดีใส่กัน  g#031

THE-COOL

เทพจิงๆไม่มีหรอก มีแต่ยกแม่ชีมาฟูหมู่เป็นโขยงแล้วบอกว่าตัวเองเทพอะมีเยอะ  g#032 g#032 g#032

ถูกต้องที่สุด... เกมมันก็คือเกม
วิธีไหนที่ทำแล้วได้เปรียบคู่ต่อสู้ก็ต้องทำ...
สรุปพระเทพสุดเพราะแค่เสียงฟู..ก็กินขาด
แต่หนวกหูมาก... วิ้ง ๆ  ๆ