GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอคนที่มีความเห็นเหมือนผมให้เปิดเเจ้งแฮ็คหน่อยครับ!?

AsunAllI3araTz

• Full Member
กฏไม่ดี ก็ต้องเปลี่ยนใช้ไหม ครับ จะให้ผม หาคนที่เห็นด้วยมากี่คนพี่ๆ ถึงยอมเปลี่ยน เรื่องเเจ้งแฮ็ค ครับ ? คอมเม้น กันมาเลย ครับ
เราจะได้เล่นอย่างมีความสุขไม่ต้องกลัว ว่าอยู่ๆ ของจะหาย อุสา ลงทุน เสีย เวลา ไป g#031
ผู้ไม่เห็นดด้วย งดออกเสียงนะครับ  g#040

z.__Luffy. '

• Jr. Member
  • **
  • ♥' น้องซ้ม.
 woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
#' ชั้นขอยุอย่างเหงา ๆ,ไปคนเดวจะได้ไหม'
มันคงจะมีวันที่ชั้นพร้อม.
*จะโดดเดี่ยวชั้นก้ยอมรับได้!

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • **
  • ฉันคือผู้หญิงนะ
เอ้า!! เราเอาด้วย!! g#031 g#031

โปรดระวัง!!

มันอาจเกิด ช่องโหว่ ได้ยังไงน่ะเหรอ ก็ จขกท บอกว่า งดออกเสียงแต่ไม่ได้บอกว่า งดการพิมพ์
ฉะนั้นรีบแก้ก็ดี เพระาอาจมีคนกวนๆอย่างนั้นก็เป็นได้ woon_555 woon_555

"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

นวนนาJ

• Newbie
  • *
ขอเป็นอีก1 เสียง ครับ พอละปิดหูปิดตา มา นาน เกินไปเเล้ว  g#031 g#031 ดัน ใหญ่ๆเลย

ALSEE

• Newbie
  • *

ALSEE

• Newbie
  • *
ดึก จน ป่านนี้ ฉันเองยังนอนไม่หลับ  g#046 คงหลับ ฝันดี เเล้วสินะ  woon_555

NoNoNo

• Newbie
  • *
เรื่องแจ้งแฮคอ่ะมีไว้ก้อดี ถึงจะเดินเรื่องช้ากว่าปกติ ก้อยังดีกว่ามาอ้างบอกว่าพนักงานมีน้อย พูดไปได้
นี่มันปัดงานชัดๆนี่หว่าาาา
เหอะ ..

•sĸιpz

• **
  • แถ
เห็นด้วยค่ะ หน้าจะเปิดได้แล้ว เพราะตอนนี้คนโดนแฮ็คกันเต็มเลย
เราเองก็กลัวๆอยู่  woon_cry woon_cry

ผมเห็นด้วยนะครับ ให้เปิดรับแจ้งแฮค ไม่ควรมีช่วงปิดรับแจ้งแฮคด้วยซ้ำ ทีมงานต้องคุ้มครองดูแลผู้เล่นบ้างนะครับถ้ามันเกิดจากการแฮคหรือการโจรกรรม  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

PEET

เห็นด้วยครับ ความจิงไม่น่าจะปิดเลยด้วย ถึงจะปรับปรุง ก็ไม่น่าปิดนะคับ

ดันเพื่อ สิทธิจองคนเล่น

เอาทีมงานไปพัทนาเกมอืิ่นได้เเต่ กับปิดระบบสำคัญๆ ในเกมเก่า สรุถปคนน้อยหรือพยายามหางานเพิ่มเเล้ว ลดภาระ ของตัวเองครับพี่ g#031