GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเสนอเรื่องที่ผมคิดว่าทำให้เกมสนุกขึ้น

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
ไม่เลวครับใช้ได้ๆ g#022
ไม่เลวอะไรคับไม่ได้เรื่องต่างหากแค่ข้อ1ก็จบแล้ว ลองคิดกลับกันดูแล้วถ้าคุณเป็นเบลดละ ชีวิตนี้คุณจะชนะแอสคนนี้ไม่ได้เลย สายไม่โป๊ะจะแพ้สายโป๊ะตลอดชีวิตเนื่องจากถ้าเอามาลบกันทางด้านคนที่โป๊ะน้อยกว่าจะโป๊ะ0% ตีแทบตายไม่โป๊ะเลยชอบปะละแถมติดลบอีก   g#020 g#020 g#020

ความแรงโป๊ะ0%เท่ากับตีธรรมดาแต่ทะลุเกราะน่ะคับเพราะโป๊ะเช๊ะไม่คิดป้องกันไม่น่าจะเสียคอนเซปแอสเท่าไหร่
ถ้ามองโดยรวมแล้วในข้อ1.เบลดกับแอสจะสูสีนะคับ
เพราะหากแอสโป๊ะมาความแรงนั้นไม่สามารถที่จะฆ่าเบลดได้ในทีเดียว ถ้าเบลดยอมแลกแลกฟาดดาบไปซักนิด มีสิทธิชนะได้นะครับ
มันจะติดลบเอาอะสิ เพราะผมเคยเล่นเผ่าอสุราเมื่อก่อนนู้นนนนน ~ เรียนสกิลมั่วความแรงโปะเชะติดลบ