GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบลดดาบใหญ่ !!!

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
อะไรไม่รู้ ไม่เคยใช้ของแรร์ - - แต่ถ้าปรับได้ก็ดี

RoDMaYiz.

• Jr. Member
  • **
  • ให้เธอเจอใครที่ดีกว่า ' ฉัน !
คุณเคยเล่นทั้งดาบคู่ ดาบใหญ่ สามดาบหรือป่าว เล่นนานหรือป่าว ของเทพแล้วหรือ C3 ระดับ 10 หมดทั้ง สวนกลับ ดาบธาตุ มังกรพิโรธแล้วหรือ สเตปเทพหรือยัง  g#025 g#025
ถ้าใช่ ช่วยหาวิธีที่จะเล่นเบลดให้เทพกว่านี้ แล้วมาแชร์แบ่งปันการเล่นให้ดูสนุกกว่านี้ ดีกว่ามาขอปรับนู่นี่นั่นดีกว่านะคับ เช่นสามดาบที่เหล่าปรมาจาร์คิดค้นขึ้นมา  g#037 g#035 เสียชื่อชาวจอมดาบหมดคับ g#024
ผมไม่รู้ผมเก่งไหม ผมดาบใหญ่ คุณกี่ดาบก็ได้ แต่ถ้าผมขอท้าตัวๆละ คุณจะเอาไหม PK*  g#004

RoDMaYiz.

• **
  • ให้เธอเจอใครที่ดีกว่า ' ฉัน !
ขอเพิ่มเติมนะ ที่ผมไม่เล่นสามดาบเพราะผมสายนอกแบทนะคับ ไม่ใช่ สายแบท สามดาบคุณกว่าจะผ่าเสดพระฟูไปกี่ทีแล้ว
ของจริงต้อง PK คับซัดกันนอกแบทมันกว่า หรือคุณเล่นสวรรค์ หรือเซิฟอื่น แต่ถ้า ใต้พิภพ มาลองหน่อยนะ ผมอ่อนหัดอยู่  g#004

kokikmgi4

• Newbie
  • *
เลิกรุมเลิกโกงก่อนน่ะ  เด๊ยวไปแอบๆดู g#024

RoDMaYiz.

• **
เลิกรุมเลิกโกงก่อนน่ะ  เด๊ยวไปแอบๆดู g#024
แบทได้น่ะคัฟ !  g#011

kokikmgi4

• Newbie
  • *
ก้อดีครับแก้เซง และชวนเพื่อนๆพี่น้องชาวเบดรมาเล่นด้วยกันนะคับวันนี้จะลง12.00น. ใครมีไรดีๆงัดมาให้หมดนะครับ
  (อย่าอุบไว้และบอกกะตัวเองว่าเบดรตัวเองเทพสและยกๆยอๆกันไป)  ลงแบทผลแพ้ชนะ คือคําตอบ  !!!!!!!!!!!!! woon_yes

หญิง

• Full Member
      อยากรู้เหมือนกันค่ะว่า เบลดpkใครโหดสุด ก็เท่าที่สังเกตุมาคนที่เล่นเบลดก็เล่นแค่ผ่านๆเท่านั้น  woon_sunny

RoDMaYiz.

• **
ก้อดีครับแก้เซง และชวนเพื่อนๆพี่น้องชาวเบดรมาเล่นด้วยกันนะคับวันนี้จะลง12.00น. ใครมีไรดีๆงัดมาให้หมดนะครับ
  (อย่าอุบไว้และบอกกะตัวเองว่าเบดรตัวเองเทพสและยกๆยอๆกันไป)  ลงแบทผลแพ้ชนะ คือคําตอบ  !!!!!!!!!!!!! woon_yes
เอาตอนนี้เลยไหมคับ ตัวๆ เลย ???

RoDMaYiz.

• **
อ่ออีกอย่างนะคับ ผมไม่เคยบอกเลยหรือโม้อวดว่าเบลดตัวเองเทพ
ไม่ใช่คุณนะคับ ที่ต้องถ่ายรูป รายละเอียดในตัว พวกพลังโจมตีป้องกัน ของ + อะไร ลงในเฟสบุคอ่ะ
ผมไม่จำเป็นต้องโชอ่ะคับ โชแล้วแพ้คนอื่น มันอายเค้า  #038

RoDMaYiz.

• **
ลงแบทตอนไหนก็ซิบชื่อตรง ลายเซ็น มาเลยนะคับ !!

Freedom.01

• **
      อยากรู้เหมือนกันค่ะว่า เบลดpkใครโหดสุด ก็เท่าที่สังเกตุมาคนที่เล่นเบลดก็เล่นแค่ผ่านๆเท่านั้น  woon_sunny

ตอนนี้ผมว่า ยังไม่ค่อยมี แต่เมื่อก่อน ไม่แน่

woon_555 woon_555

Freedom.01

• **
อ๋อลืม ที่เห็นตอนนี้น่าจะมี Osider คนเดียวและคับผมว่านะ ส่วนตัวผมรู้แค่นี้อ่า อันนี้ดาบใหญ่นะคับ ส่วนดาบคู่ผมไม่รู้

woon_no woon_no woon_no

หญิง

• Full Member
อ๋อลืม ที่เห็นตอนนี้น่าจะมี Osider คนเดียวและคับผมว่านะ ส่วนตัวผมรู้แค่นี้อ่า อันนี้ดาบใหญ่นะคับ ส่วนดาบคู่ผมไม่รู้

การเล่นเบลดแต่ละสายก็จะเลือกการต่อสู้แต่ละอาชีพ การต่อสู้กับเบลดด้วยกันถ้าดาบใหญ่เจอดาบคู่ หรือ3ดาบ คนที่เล่นดาบใหญ่กินขาดแน่ ถ้าดาบคู่สวนไม่เปิดโอกาศชนะใครต่อใครก็ยาก ถ้า3ดาบกดมังกรใส่ใครไม่ได้ก็ยากที่จะชนะ แม้แต่ดาบใหญ่ถ้าเข้าใกล้ใครไม่ได้ก็ไม่ชนะเช่นกัน เราก็เล่นเบลดดาบคู่ค่ะ จุ5เองของที่ใช้ก็ยังกากอยู่ก็ยอมรับว่าไม่เก่งไม่ติดอันดับเซิร์ฟด้วย >_< คงจะได้แนวทางทางการต่อสู้ของเบลดที่แท้จริงก็เซิร์ฟpkนี่ละ ยังไงก็แจ้งผลการต่อสู้มาด้วย รอติดตามอยู่ค่ะ =="  g#022 g#022

Freedom.01

• **

การเล่นเบลดแต่ละสายก็จะเลือกการต่อสู้แต่ละอาชีพ การต่อสู้กับเบลดด้วยกันถ้าดาบใหญ่เจอดาบคู่ หรือ3ดาบ คนที่เล่นดาบใหญ่กินขาดแน่ ถ้าดาบคู่สวนไม่เปิดโอกาศชนะใครต่อใครก็ยาก ถ้า3ดาบกดมังกรใส่ใครไม่ได้ก็ยากที่จะชนะ แม้แต่ดาบใหญ่ถ้าเข้าใกล้ใครไม่ได้ก็ไม่ชนะเช่นกัน เราก็เล่นเบลดดาบคู่ค่ะ จุ5เองของที่ใช้ก็ยังกากอยู่ก็ยอมรับว่าไม่เก่งไม่ติดอันดับเซิร์ฟด้วย >_< คงจะได้แนวทางทางการต่อสู้ของเบลดที่แท้จริงก็เซิร์ฟpkนี่ละ ยังไงก็แจ้งผลการต่อสู้มาด้วย รอติดตามอยู่ค่ะ =="  g#022 g#022

ส่วนตัวผมไม่ได้เล่นเบลดอ่า ผมแค่เข้ามาตามกระทู้เฉยๆๆ ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบฆ่า ผมชอบเล่นตัวปั่นปราสาทพระ^^

woon_555 woon_555

Freedom.01

• **
ถ้าอยากรู้เบลดตัวไหนเก่ง ในเซิฟ PK.ต้องถามคนตั้งกระทู้คับเพราะเขา ชอบท้า 1-1 ในแบทตลอด  อาจจะมีมาเป็นแพคบ้างหรืออาจะ 1-1 แล้วก็ตามมาเป็นแพคคู่บ้างอันนี้แล้วแต่ตามสถาณ์การที่เจอและกันคับส่วนตัวผมไม่รู้หรอก สำหรับเบลดว่าใครเก่งไม่เก่งของใครดีไม่ดี

woon_o_o woon_o_o woon_o_o