GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โปรแลกเปลี่ยนแล้วรู้ ID-Pass มีจริงไหม ทีมงานช่วยมาตอบด้วยครับ

TAMA

• Sr. Member
มายืนยันครับว่าโปรแกรมในลักษณะดังกล่าวไม่มีแน่นอนครับ แต่ถ้าผู้เล่นท่านใดมีข้อมูล เบาะแสแจ้งเข้ามาให้ทีมงานตรวจสอบ

และสามารถใช้งานได้จริง ที่ส่งผลกระทบกับเซิร์ฟเวอร์โดยตรง ไม่ว่าจะเป็นในลักษณะใดๆ ก็ตาม

ทีมงานก็มีของรางวัล คือ บัตร GAMEINDY 1,000 บาท จำนวน 8 ใบ ให้กับผู้เล่นที่แจ้งเข้ามาครับ

มายืนยันครับว่าโปรแกรมในลักษณะดังกล่าวไม่มีแน่นอนครับ แต่ถ้าผู้เล่นท่านใดมีข้อมูล เบาะแสแจ้งเข้ามาให้ทีมงานตรวจสอบ

และสามารถใช้งานได้จริง ที่ส่งผลกระทบกับเซิร์ฟเวอร์โดยตรง ไม่ว่าจะเป็นในลักษณะใดๆ ก็ตาม

ทีมงานก็มีของรางวัล คือ บัตร GAMEINDY 1,000 บาท จำนวน 8 ใบ ให้กับผู้เล่นที่แจ้งเข้ามาครับ
จิงหรอครับว่าไม่มี  g#003

ถ้าผมมีโปรนั้น หรือมีเบาะแสเอาไปหาทำเองดีกว่า แล้วเอาของไปขายได้เกิน8000ชัวๆ ไม่มีอารมจะแจ้ง รอบที่แล้วแจ้งไปบัตรก็เติมไม่ได้ g#003

IIIsboomsIII

• Jr. Member
  • **
ใครจะตอบว่ามี ต่อให้มันมีจริง  g#003 g#003 g#003

มันแล้วแต่กมลสันดานของแต่ละคนว่าเค้าคิดถึงตัวเองหรือสังคมมากกว่ากัน   แต่มันก็เป็นความจริงที่จะบอกว่าผิดก็ไม่ใช่-*-

untitled

samunpai1

• Full Member
แทนที่จะประกาศให้ผู้เล่นระวังไว้ กลับมาบอกว่าไม่มี
ต่อให้โปรตัวนี้มีจริงและสามารถใช้ได้จริง แต่ถ้าทีมงานตอบว่ามีก็เจ๊งกันพอดีซิคับ ตลาดฉิบหายวายวอดกันพอดี สู้เงียบไว้+แอบสืบหาทางแก้ไขลับๆดีกว่า   woon_555 woon_555 woon_555

untitled

แทนที่จะประกาศให้ผู้เล่นระวังไว้ กลับมาบอกว่าไม่มี
ต่อให้โปรตัวนี้มีจริงและสามารถใช้ได้จริง แต่ถ้าทีมงานตอบว่ามีก็เจ๊งกันพอดีซิคับ ตลาดฉิบหายวายวอดกันพอดี สู้เงียบไว้+แอบสืบหาทางแก้ไขลับๆดีกว่า   woon_555 woon_555 woon_555
พอคนโดนเเฮคก็ไปโทษว่าเอารหัสไปให้คนอื่น  woon_5555

TongDang

• Jr. Member
  • **
ใครบอกว่าไม่มี บ้าป่าว โปรเเกรมมีจริงนะครับ ผมไม่อาจเปิดเผยข้อมูลในที่นี้ได้ ด้วยเหตผลหลายๆๆประการ(เพื่อความสมดุล) ลองเข้าไปหาเว็บต่างประเทศ ดู เเต่ขอคนเก่งภาษา เเละภาษาคอมหน่อยล่ะกัน อยู่เมืองไทยหาไม่ค่อยเจอหรอก  woon_5555 woon_5555

แค่อยากให้ทีมงานออกมารับว่ามันมี ถ้าแก้ไขแล้วก็บอกด้วย ถ้ายังไม่แก้ก็ได้ระวังไว้

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
ใครบอกว่าไม่มี บ้าป่าว โปรเเกรมมีจริงนะครับ ผมไม่อาจเปิดเผยข้อมูลในที่นี้ได้ ด้วยเหตผลหลายๆๆประการ(เพื่อความสมดุล) ลองเข้าไปหาเว็บต่างประเทศ ดู เเต่ขอคนเก่งภาษา เเละภาษาคอมหน่อยล่ะกัน อยู่เมืองไทยหาไม่ค่อยเจอหรอก  woon_5555 woon_5555

แค่อยากให้ทีมงานออกมารับว่ามันมี ถ้าแก้ไขแล้วก็บอกด้วย ถ้ายังไม่แก้ก็ได้ระวังไว้

หากมีข้อมูลหรือมั่นใจว่ามีอยู่จริง กรุณาส่ง PM (ข้อความ) ที่บ่งชี้โปรแกรมหรือข้อมูลที่น่าเชื่อถือ(มาจากแหล่งใด) และคิดว่าสามารถทำได้จริงมาเพื่อเป็นข้อมูลให้ทีมงานใช้ในการสืบหาความจริงเพื่อปรับปรุงแก้ไขกันต่อไปครับ จะได้สบายใจกันทุกฝ่าย เราจะไม่เปิดเผยผู้แจ้งครับหากกลัวได้รับผลกระทบครับ