GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รบกวนจีเอ็มอาสา[url=http://up.gameindy.com/7/15 GoDeYes มาแถด้วย หยาบ แต่ทำไมต้องฟลัดข้อความ 5 วัน

IIIsboomsIII

• Jr. Member
  • **

เนื่องจากผมไม่ทราบว่าคุณประสบปัญหาทางด้านสมองรึป่าวรึว่าเป็นนิสัยที่ชอบด่าว่าคนที่เดินผ่านไปมาครับ
ดูได้จากภาพที่ยังไม่รู้จักตัวเองเลยครับ ป้องกันปัญหาในการด่าว่าผู้อื่นขั้นต้นใช้ห้ามพูด 15 นาที เเละระยะยาว ห้ามฟลัด5วัน(ทำให้ด่ายากขึ้นเพราะฟลัดไม่ได้)
เเละอีกเหตุผล จะได้จำเเละไม่ทำอีกครับ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555

อ้าว จีโอ๊ตรู้ด้วยหรอว่า จี...เลิกเล่นตัวเก่าอ่าาาาาาาาาาา
 เราเืพื่อนเก่า... น่ะ =w=

GoDeYeS

• **
จีเอ็มอาสามีไว้ให้ลงโทษเบื้องต้นนิ่ แล้วทำไมไปคำนวณเวลาเอาเองแบบนั้น ?

รู้สึกว่าเคยเตือนไปแล้วนะว่าอย่าลงโทษเยอะมันจะดูไม่ดีกับตัวเอง

เพราะเวลาออนเกมนี่รู้สึกว่าตัวเหลืองลงโทษคนนี่จะเยอะเหลือเกิน ขึ้นแล้วขึ้นอีก

เพลียจริงๆ วันๆเราแทบไม่ทำงานแต่รู้สึกว่าจะมีหลายด้านดีกว่าคนที่ทำงานมั้งนิ่ -*-

อะไรปล่อยได้ก็ปล่อยไป ลงโทษคนได้มันไม่ได้ดูเท่ห์หรอกนะ หึๆ

ปล.ไม่ใช่ความแค้นส่วนตัว แต่บ่นไว้เพื่อตัดไฟตั้งแต่ต้นลม  woon_555

ไม่ได้ใช้มติห้ามพูดไม่ขึ้นตัวเหลืองครับ
เลยลงโทษให้พอๆกันคือ ห้ามพูด15นาที
ไม่ได้คำนวนเวลาเองนะครับมีสกิลอยู่
ใช้ห้ามฟลัดระดับ10 เเทนอีก15นาทีที่เหลือ
ไม่ได้ทำให้ผมดูเท่เเต่อย่างใด

ท่านเพา

• Full Member
จีเอ็มอาสามีไว้ให้ลงโทษเบื้องต้นนิ่ แล้วทำไมไปคำนวณเวลาเอาเองแบบนั้น ?

รู้สึกว่าเคยเตือนไปแล้วนะว่าอย่าลงโทษเยอะมันจะดูไม่ดีกับตัวเอง

เพราะเวลาออนเกมนี่รู้สึกว่าตัวเหลืองลงโทษคนนี่จะเยอะเหลือเกิน ขึ้นแล้วขึ้นอีก

เพลียจริงๆ วันๆเราแทบไม่ทำงานแต่รู้สึกว่าจะมีหลายด้านดีกว่าคนที่ทำงานมั้งนิ่ -*-

อะไรปล่อยได้ก็ปล่อยไป ลงโทษคนได้มันไม่ได้ดูเท่ห์หรอกนะ หึๆ

ปล.ไม่ใช่ความแค้นส่วนตัว แต่บ่นไว้เพื่อตัดไฟตั้งแต่ต้นลม  woon_555

ไม่ได้ใช้มติห้ามพูดไม่ขึ้นตัวเหลืองครับ
เลยลงโทษให้พอๆกันคือ ห้ามพูด15นาที
ไม่ได้คำนวนเวลาเองนะครับมีสกิลอยู่
ใช้ห้ามฟลัดระดับ10 เเทนอีก15นาทีที่เหลือ
ไม่ได้หมายถึงตอนนี้อะค่ะ วันก่อนๆออนตัวอื่นอยู่เห็นตัวเหลืองลงโทษคนตรึม

รับไม่ได้ก็เลยต้องเข้าตัวจีไปบอก ไม่ใช่หวังดีแต่หมันไส้ ที่ไม่ชอบเพราะเป็นสันดาร

สันดารที่ติดตัวมาตั้งแต่เกิดเหมือนที่เคยบอกไว้อะค่ะ woon_555

GoDeYeS

• **

ไม่ได้หมายถึงตอนนี้อะค่ะ วันก่อนๆออนตัวอื่นอยู่เห็นตัวเหลืองลงโทษคนตรึม

รับไม่ได้ก็เลยต้องเข้าตัวจีไปบอก ไม่ใช่หวังดีแต่หมันไส้ ที่ไม่ชอบเพราะเป็นสันดาร

สันดารที่ติดตัวมาตั้งแต่เกิดเหมือนที่เคยบอกไว้อะค่ะ woon_555

http://up.gameindy.com/ul.php/gallery?mid=153418.6ec93576,153419.4faf18da

http://up.gameindy.com/ul.php/gallery?mid=153006.a57a50fd,153007.b6b2c41a

http://up.gameindy.com/8/153175.b66371fd.html

มีวันนึงที่ลงโทษเยอะๆเนื่องจากฟลัดก่อกวนกิจกรรมครับไปดูได้ที่การปฏิบัติหน้าที่
เเล้วก็สอบถามอย่างนึงครับทำไมคุณถึงเริ่มก่อกวนผมตั้งเเต่กิจกรรมวันที่ 11 ตุลาคม 2555ครับ
หลังจากวันนั้นเห็นซิปมาทุกวันเลย เป็นไรหรอครับไปทำไรให้เหนื่อยนะครับเเล้วไม่ต้องขยันก่อกวนผมบ่อยๆก็ได้
วันนั้นผมลงโทษคนเยอะมากไม่ทราบว่าคุณปั๊มไอดีมาก่อกวนรึป่าว woon_huh
รุเเล้วว่านิสัยเป็นยังไงครับเป็นต้องเเสดง ที่หลังกรุณาบอกด้วยว่า ผมพูดเป็นเเต่คำหยาบพูดปกติไม่เป็นครับ/ค่ะเป็นนิสัยส่วนตัวเเค่นี้ก็พอมันเหนื่อยนะเวลาคนตอบคำถาม  woon_angry

ระบายเหนื่อย!  ทำหน้าที่ก็บ่น woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
ใครจะว่าไงก็ช่างทำหน้าที่ดีที่สุดก็พอเเล้ว

ฝากทิ้งท้ายอย่าขยันป๊มไอดีมารบกวนนะครับทั้งเวลาจัดกิจกรรม เเละตอนผมอยู่คุยกับเพื่อนข้อความมันเเทรกขึ้นมาเป็นชุดอะครับ

untitled

• Sr. Member
ผมหยาบเซิร์ฟอืนไม่เคยโดนห้ามฟลัด แล้วตอนแรกคุณถามผมว่า จะเอาคุกหรือใบ้ดี ผมก็บอกว่าเอาแบบพ่อนายอะ แล้วมันก็ห้ามฟลัดมา พอห้ามเสร็จก็ตามด้วยใบ้

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

เหอะไม่ไหวเจอแบบนี้ แค่หยาบมาห้ามฟลัดห้าวัน จบเลยไม่ต้องขายของกันพอดี ผมว่าจีเอ็มอาสาเอาเวลาไปนั่งในตลาดดีกว่าไหม ใครฟลัดจัดไปใบ้5วัน

GoDeYeS

• **
ผมหยาบเซิร์ฟอืนไม่เคยโดนห้ามฟลัด แล้วตอนแรกคุณถามผมว่า จะเอาคุกหรือใบ้ดี ผมก็บอกว่าเอาแบบพ่อนายอะ แล้วมันก็ห้ามฟลัดมา พอห้ามเสร็จก็ตามด้วยใบ้
ห้ามพูด 15 นาทีเเละห้ามวันเเทนอีกครึ่งหนึ่ง
จะได้จำเเละไม่กระทำอีกเข้าใจไหมครับ
ใช้ไอดีเดียวคุยก็ได้นะ woon_5555
ทำมาหลายเซิฟละสิ ก็อย่าทำในที่สาธารณะ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ห้ามพูด 15 นาทีเเละห้ามวันเเทนอีกครึ่งหนึ่ง
จะได้จำเเละไม่กระทำอีกเข้าใจไหมครับ
ใช้ไอดีเดียวคุยก็ได้นะ woon_5555
ทำมาหลายเซิฟละสิ ก็อย่าทำในที่สาธารณะ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
ออมีหลายไอดีอะ พอดีใช้pm ผมจะใช้กี่ไอดีแล้วจะเสือกอะไรครับ ห้ามพูด15นาที แล้วมาห้ามฟลัด5วันเพื่ออะไร หยาบกับฟลัดเกี่ยวกันไหม อย่านอกเรื่อง อย่าแถ ไอสัส

GoDeYeS

• **
กำๆ คนจีคนนี้ มีท้านอกจอด้วย  g#003
ไม่ได้ท้าครับพอดีเค้าบอกว่าผมเป็นคนโลกสวยเลยบอกจะพาไปเยี่ยมชมนรกสักหน่อย
อีกไอดีรึป่าวครับ woon_555 เอาลงหลายภาพมันหายเหนื่อยลงไว้เเค่นี้

กำๆ คนจีคนนี้ มีท้านอกจอด้วย  g#003
ไม่ได้ท้าครับพอดีเค้าบอกว่าผมเป็นคนโลกสวยเลยบอกจะพาไปเยี่ยมชมนรกสักหน่อย
อีกไอดีรึป่าวครับ woon_555 เอาลงหลายภาพมันหายเหนื่อยลงไว้เเค่นี้
อีกไอดีอะไรมืงอย่าบ้า จีอาสาปัญญาอ่อน หยาบแต่มาห้ามฟลัด ไอควาย

---------IcezeicE

• Full Member
เอาจริงๆ จีอาสา ไม่น่าจะลง โทษ ในครั้งแรกเย๊อะ ขนาดนี้

น่าจะ ใบ้สัก 30 นาที พอค่ะ

แต่ผู้เล่น เองก็ทำตัว หนักโลก หรืออยากจะเรียกร้องความสนใจ

หรืออะไรก็แล้วแต่  ทำตัวเองให้ถูกลงโทษ  เอง แล้วมาบ่น

เอาจริงๆ จีอาสา ไม่น่าจะลง โทษ ในครั้งแรกเย๊อะ ขนาดนี้

แต่ผู้เล่น เองก็ทำตัว หนักโลก หรืออยากจะเรียกร้องความสนใจ

หรืออะไรก็แล้วแต่  ทำตัวเองให้ถูกลงโทษ  เอง แล้วมาบ่น

แล้วไง มันมีกฎหรอว่าหยาบ แล้วจะโดนห้ามฟลัด อย่ามาปัญญาอ่อน

GoDeYeS

• **
ออมีหลายไอดีอะ พอดีใช้pm ผมจะใช้กี่ไอดีแล้วจะเสือกอะไรครับ ห้ามพูด15นาที แล้วมาห้ามฟลัด5วันเพื่ออะไร หยาบกับฟลัดเกี่ยวกันไหม อย่านอกเรื่อง อย่าแถ ไอสัส
Uเคยถามไปเเล้ว จำได้ป่าว ใช้ไอดีเดียวคุยได้เเล้ว^_^ กระทู้ก็บอกให้เเถนิไม่ได้นอกเรื่องคับ
อีกอย่าง ชีวิตจริงบุพการีคุณถูกด่าว่าไม่สะท้านเลยหรอครับ woon_yes

GoDeYeS

• **

ใบ้ได้ก็ใบ้ไปเเล้วครับ 30นาที
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny