GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานอย่านิ่งนอนใจบอทมาเยือนแล้ว

xw88wx

• Jr. Member
  • **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
ผมสงสัยแล้วนะยืนยัน อสุราไร้โปรไร้บอท100% ในเมื่อ 100% จะให้แค่ 5 พันทำไม ยังไงก็ 100% ไม่บอกว่า ถ้าใช้ได้จะให้ 100ล้านบาท บ้านพร้อมที่ดิน + เงินในอสุราอีก100M ละเห้ออ

ในเมื่อ มัน 100%มันก็ไม่มีโอกาสเกิดได้อยู่แล้วใช้มั้ยครับ.. ?หรือว่า 100% จาก 100000000%
คิดเหรอว่าโลกไซเบอร์มันจะรับรองทุกอย่างได้100%
เดี๋ยวนี้เทคโนโลยีมันพัฒนา คำว่าไร้โปรบอทของอสุรามันมีมานานแล้ว แต่บอทถ้ามีมานานก็ว่าไปอย่าง
แล้วอีกอย่าง ถ้ายืนยันว่าเป็นแบบโน้นแบบนี้จริง แล้วพอผิดพลาดจริงๆให้เยอะแยะ แต่เค้าไม่ได้บอกพนันสักหน่อยถ้าเกมนี้มีบอทมีโปรจริง จะให้รางวัลผู้ที่นำมาแจ้ง แต่บางคนบอกว่าแบบนั้นจริง แถมยังด่าคนอื่น พอเอาเข้าจริงๆมันก็ผิดพลาด ทำไมไม่มีรางวัลให้สักกะติ๊ด g#025
ชิงโพสต์ก่อนผมอีก  woon_angry woon_angry
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย

T0Nz

• Full Member
ขอโทษครับ ผิดเอง ที่มาแสดงควายคิดเห็น^^ v

อ่อ ครับ

ที่แท้ก็เป็นควายคิดเห็นนี่เอง

ไม่ใช่ความคิดเห็น ของคนปกติธรรมดา

เป็นควายโง่ของคุณแท้ ๆ เ็ฮ้อออ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมสงสัยแล้วนะยืนยัน อสุราไร้โปรไร้บอท100% ในเมื่อ 100% จะให้แค่ 5 พันทำไม ยังไงก็ 100% ไม่บอกว่า ถ้าใช้ได้จะให้ 100ล้านบาท บ้านพร้อมที่ดิน + เงินในอสุราอีก100M ละเห้ออ

ในเมื่อ มัน 100%มันก็ไม่มีโอกาสเกิดได้อยู่แล้วใช้มั้ยครับ.. ?หรือว่า 100% จาก 100000000%

ตีความอะไรผิดรึป่าวคับ
แต่ไหนแต่ไรมา เกมนี้เคยมีบอทมีโปรที่ใช้ได้จริงมั้ย
โปรที่มันมีผลกับเซิฟเวอร์และตัวละครจริงๆ นอกเหนือจากโปรหลอกๆ กับออโต้เมาส์น่ะ

เค้าบอกเพื่อสร้างความมั่นใจ และให้รางวัลแก่คนที่แจ้งเบาะแสโปรช่วยเล่นและบอท
ถ้ามีจริงเค้าจะได้แก้ไขป้องกันให้บอทกับโปรใช้ไม่ได้ นี่ก็ดันไปตีความว่าเค้าท้าทาย
"เกมผมไม่มีบอทหรอก ถ้าคุณแน่จริง ทำได้จริง มาเอาเลยห้าพัน"
แบบนี้หรอคับ ที่คุณเข้าใจน่ะ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

nightjusmin

ตีความอะไรผิดรึป่าวคับ
แต่ไหนแต่ไรมา เกมนี้เคยมีบอทมีโปรที่ใช้ได้จริงมั้ย
โปรที่มันมีผลกับเซิฟเวอร์และตัวละครจริงๆ นอกเหนือจากโปรหลอกๆ กับออโต้เมาส์น่ะ

เค้าบอกเพื่อสร้างความมั่นใจ และให้รางวัลแก่คนที่แจ้งเบาะแสโปรช่วยเล่นและบอท
ถ้ามีจริงเค้าจะได้แก้ไขป้องกันให้บอทกับโปรใช้ไม่ได้ นี่ก็ดันไปตีความว่าเค้าท้าทาย
"เกมผมไม่มีบอทหรอก ถ้าคุณแน่จริง ทำได้จริง มาเอาเลยห้าพัน"
แบบนี้หรอคับ ที่คุณเข้าใจน่ะ

บอท โปร ไม่มีหรอก มีแต่ "เด็กเส้น" อะ หรือใครจะเถียง woon_555 woon_555 woon_555

nightjusmin

ส่วนหนึ่งไม่แนะนำให้ผู้เล่น ทดลองด้วยตัวเองนะครับ อาจสุ่มเสี่ยงกับการโดนแฮ็ค ได้ครับ

ด้วยความปรารถนาดีจากทางทีมงานอสุราทุกท่านครับผม

ไม่แนะนำให้ทีมงาน ทดลองเหมือนกัน เดี๋ยวเจอโทรจัน แล้วจะมีข้ออ้างเสกของอีก  woon_555

ปล. คนแจ้ง มีคลิปตอนกำลังใช้โปรมั้ย  woon_huh

ปล.2 ถ้ามีจริงทีมงานอย่าเบี้ยวล่ะ อยากเห็นคนได้ห้าพัน  woon_love

อุ๊บ...วส์ จุๆๆๆๆๆ อย่าเสียงดังไปซี่  woon_555 woon_555 woon_555

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  อธิบายอย่างงี้แล้วกัน

ที่ทีมงานเค้ายันว่าไม่มีโปรบอทน่ะเค้าหมายถึงโปรแกรมทำงานแทนที่สามารถเข้ามาควบคุมระบบเกมส์ได้นอกเหนือจากที่อนุญาติ  และการที่จะเข้ามาควบคุมได้นั่นคือต้องมี 2 สิ่งคือตัวรีโมท ก็คือตัวควบคุมที่อยู่ในเครื่องคุณ อยู่ในตัวเกมส์ กับระบบรับก็คือเซิร์ฟเวอร์ระะบบเกมส์  และเค้าเปิดช่องทางให้สามารถใช้ตัวนี้ได้ถึงจะสามารถใช้ได้ เหมือนการใช้ค่ำสั่งต่างๆเวลาเราเล่นเกมส์  อย่างบางเกมส์ที่เค้ามีบอสตีมอน หามอนออโต้ ฟูเลือด ออโต้ นั่นคือเค้าเปิดช่องทางให้ใช้ แต่สำหรับอสุราไม่   ลำพังแค่การเขียนโค๊ตโปรแกรมใหม่่ เอาตัวเกมส์ไปดัดแปลงไม่สามารถจะสั่งให้เป็นออโต้บอทได้เพราะที่เซิร์ฟเวอร์มันไม่รับ หรือไปสร้างโปรแกรมควบคุมขึ้นมาต่างหากเพื่อจะให้ใช้คำสั่งนอกเหนือนั่นหมายถึงต้องเป็นโปรแกรมที่แฮคเข้าระบบเซิร์ฟเวอร์เกมส์อสุราได้ เพราะมันต้องมาสั่งในระบบ สั่งที่เครื่องเราไม่ได้ เหมือนพวกโปรปั๊มเงินบ้าบอ  ในเมื่อระบบปิดช่องทางไม่ให้ใช้คำสั่งนอกเหนือที่ให้แล้วมีโปรแกรมใดทำได้นั่นหมายความว่าโปแกรมนั้นมันแฮคเข้าระบบมาได้ เค้าถึงตั้งรางวัลให้ไงถ้าเกิดพบเจอ เพราะเข้าใจว่าระบบอสุรามันเจาะยาก แต่ใช่ว่าจะเจาะไม่ได้ แต่ทำแล้วไม่คุ้ม คนที่จะทำได้ขนาดนั้นต้องมีไฟล์ระบบทั้งหมดและข้อมูลทุกอย่างถึงจะเปลี่ยนแปลงคำสั่งได้ ตัวโปรแกรมเมอร์เกมส์นี้เองยังทำนานเลยผมว่า

พวกออโต้เม้ามันทำได้แค่ควบคุมที่เครื่อง ควบคุมโดยใช้คำสั่งที่อนุญาติของตัวเกมส์นั่นแหละ เหมือนอัดวีดีโอมาฉายซ้ำ ไม่ได้เข้าไปยุ่งอะไรกับระบบเกมส์  ลำพังถ้าจะทำโปรแกรมให้หามอนออโต้อาจจะพอทำได้ แต่รูปแบบเกมส์นี้มันไม่เหมาะ ถ้าอย่างนั้นแค่ออโต้เม้าส์ก็ทำได้ เรื่องจิ๊บๆ  คนเค้าถึงไม่ค่อยทำกันไง มีแต่โปรหลอกลวง แม้อาจจะพอมีที่ใช้งานได้บ้างแต่มันไม่สามารถใช้ได้มีประสิทธิภาพ เพราะอย่างที่บอก รูปแบบเกมส์ รูปแบบมอนมันไม่เหมาะ ถ้าจะมีจริงๆก็คือทางเกมส์เป็นคนทำ เราะเค้าต้องทำระบบของเค้าให้ใช้ได้

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
แต่โปรตัวนี้กดปุ๊ปเดินตีมอนเองเลย

แต่เขาจำกัดมอนอยู่ไม่กี่ตัว

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
แต่โปรตัวนี้กดปุ๊ปเดินตีมอนเองเลย

แต่เขาจำกัดมอนอยู่ไม่กี่ตัว

ยืนยันว่าใช้ได้จริง จำกัดการตีมอนแค่วุ้น คาเตอร์ เยลลี่
ระบบโปรแกรมยังไม่ดีเท่าไหร่ แต่ต่อไปคงพัฒนาและสร้างปัญหาให้กับเกมแน่ๆ

ใครที่ยังไม่ได้ลองก็ขอแนะนำว่า "อย่าลอง" นะคับ
ผมไม่แน่ใจว่าจะมีระบบดักคีย์ไอดีพาสเวิร์ดอยู่ในตัวโปรแกรมรึป่าวนะ
เพราะตอนติดตั้งโปรแกรมจะมีให้ใส่พาสเวิร์ดซึ่งเป็นอีเมล์ของผู้ผลิตโปรแกรม
โดนดักคีย์ขึ้นมานี่ ของหายไอดีโล่ง มานั่งร้องไห้กันช่วยอะไรไม่ได้เนอะ

ส่วนของผมก็คงไม่มีปัญหาอะไร เพราะผมใช้ไอดีน้องที่เลิกเล่นไปแล้ว มีแต่คาเดทเลเวลไม่ถึง 10
แถมเครื่องผมลงโปรแกรม deep freeze เอาไว้ รีเครื่องเมื่อไหร่สิ่งที่เพิ่งเข้ามาใหม่ก็หายเกลี้ยง
ใครไม่ได้ป้องกันเอาไว้ ก็อย่าลองดีกว่าคับ ไม่โลภ ไม่อยากได้โดยใช้วิธีผิดๆ เล่นเองสนุกกว่าคับ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
เหอะๆๆ จีบอกบอทใช้ไม่ได้สะงั้น เหอะๆๆๆ

แล้วทำไมผมบอทได้ เหอะๆๆ มีแผนไรเปล่า

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ปั้นคาเดทแล้วบอทอัดคลิปมาโชว์เลย  ตั้งแต่เปิดตัวเกมส์ เริ่มตั้งบอท และใช้งาน

ป.ล. ได้ 5000 แบ่งกันมั่งน๊ะ อิอิ

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
อัดวิดีโอยังไงอ่ะ  อัดไม่เป็นครับ

แต่ต่อไปคงไม่แจ้งอะไรอีกแล้วล่ะ หมดศรัทธาครับ

บอกตามตรงเลย รู้งี้ผมไม่แจ้งก็ดีแล้ว ปล่อยให้เขาพัฒนาบอทต่อไปก็ดีแล้ว

ได้คำตอบว่าบอทใช้ไม่ได้มันเออเร่อ ---- แต่ดูผู้เล่นยืนยันกันนะ ว่าเออเร้อหรือไม่

ป.ล. คนดีชอบแก้ไข คนอะไรชอบแก้ตัว.........

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
เออว่ะ อยกเห็น เหมือนกัน อิอิอิอิ โปรอะไร อิอิอิ