GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานอย่านิ่งนอนใจบอทมาเยือนแล้ว

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• Jr. Member
  • **
เจอจะจะ เจอจังจัง เจอมากับตัว

แจ้งไปแล้วนะ  รอของที่ขออยู่

ให้ได้เปล่าไม่รู้  g#019 g#021

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
ถึงโปรแกรมมันจะจำกัดการตีมอนได้ไม่กี่ตัวแต่มันเป็นโปรแกรมช่วยเวลโดยไม่ต้องอยู่จอเลย
ตัวที่ผมได้มันเป้นตัวทดลอง แต่เจ้าของโปรแกรมเขามีตัวเต็ม ตีมอนได้ทุกตัว ฟูได้บัพได้กดยาได้
เห็นในโปรแกรมเขาบอกอย่างนั้นนะไม่รู้จริงเปล่า  แล้วเจ้าของในโปรแกรมก็บอกอีกว่า ถ้าตัวเต็มนะ
แพทอัพ โปรแกรมเขาก็จะมีการแก้ไขตามแพท อันนี้ไม่รู้จริงเปล่า g#046

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ใช้ได้จริง มีหลักฐาน รับไปเลย 5000 เห็นเขาว่าอย่างงี้

g#031

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
รับ 5 พันจิงป่ะนี้  woon_sad2

ใช้ได้จิงอ่ะโปรนี้ 5พันจิงอ่ะ woon_555

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• **
5 พัน 5 พัน 5พัน 5พัน

สงสัยหมดเป็นล้านแน่ g#010

ทีมงานเตรียมขนโปรเติมเงินมา

แน่กำลังจะเสียตัง 5 พัน อิอิอิ

หรือมีคนแจ้งแล้วหว่า  g#040 g#040

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
5 พัน 5 พัน 5พัน 5พัน

สงสัยหมดเป็นล้านแน่ g#010

ทีมงานเตรียมขนโปรเติมเงินมา

แน่กำลังจะเสียตัง 5 พัน อิอิอิ

หรือมีคนแจ้งแล้วหว่า  g#040 g#040

5000  g#029 g#029

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ส่วนหนึ่งไม่แนะนำให้ผู้เล่น ทดลองด้วยตัวเองนะครับ อาจสุ่มเสี่ยงกับการโดนแฮ็ค ได้ครับ

ด้วยความปรารถนาดีจากทางทีมงานอสุราทุกท่านครับผม

r3fd4rffff

• **
ส่วนหนึ่งไม่แนะนำให้ผู้เล่น ทดลองด้วยตัวเองนะครับ อาจสุ่มเสี่ยงกับการโดนแฮ็ค ได้ครับ

ด้วยความปรารถนาดีจากทางทีมงานอสุราทุกท่านครับผม

เเล้วผู้เล่นจะได้รางวัลปะที่เเจ้ง