GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM ครับ ทหารอยากได้....

Maki HuanNa

• Newbie
  • *
ขุดจนกว่าจะปรับทหาร  woon_5555 woon_5555 woon_5555 ร่วมด้วยช่วยกันครับ

LuciferPlug

• Jr. Member
  • **
นี่คือความคิดผม
1เหนด้วย
1.1ไม่มีอาวุดแร
1.2เกราะแรน้อย
1.3ซี3น้อย
1.4ปืนน้อย
1.5หมวกน้อย
1.6รองเท้าน้อย
1.7หน้ากากน้อย
2.อยากให้ปรับ
2.1อยากให้มีกับระเบิดแบบเดิม
2.2เพิ่มด้านบน
2.3เก็บเวลง่ายขึ้น
2.4ปั้มอัตราฟื้นเยอะขึ้น
2.5ระดมพลรายละเอียดเพิ่มขึ้น
2.6ระดมพลควรมีผลกับคาเดท/เซนด้วย
2.7ทหารข้างๆผู้พันคาเตอร์มีคนนึงบอกว่า ข้าไม่พูดกับคนระดับต่ำกว่า15(ผม70แย้วนะ g#043 ) เปลี่ยนเป็น ว่าไงพลทหาร วันนี้เจ้ามาทำอะไรรึ มีกด มาหางาน ยกเลิก กดหางานแล้วบอกว่า งั้นเจ้าต้องระดับ 45 ก่อนนะ พอ45กดบอกว่า อืมงั้นมีงานหนึงละแต่เป็นงานเสี่ยงตายละเจ้าจะทำอีกหรือ มีกด ทำครับ หวาน่ากลัวไม่เอาหรอก กดทำครับ จะให้ไปคุยกับทหารหน้าทางไปเขี้ยวทมิฬ กด ทหาร... ส่งข้ามา มันมอกว่า งั้นเจ้าจงไปกำจัด ไกเซอบราๆๆ แล้วมาบอกมันให้ไปบอกทหารคนเดิม แล้วกดงานมันบอกวา เจ้าทำได้เยี่ยมมาก ของตอบแทนคือ (1.ตามใจจี2.โหวดๆๆๆๆๆ) ผมโหวดเพิ่มสกิล 1.ตรวจค้น (ดูhp/mp10วิ) หรือ 2.ยึดของกลาง ลดอีกฝ่ายhp250 mp50 มาเพิ่มเรา Likeๆๆๆๆๆ

TongDang

• **
อยากได้ปืน เวลเกิน 60 เเละเพิ่มชี3.2+ สกิลเหรียญทองขั้นที่2

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

จีเอ็มรับปากแล้วก็หายเข้ากลีบเมฆตาม เคย

ช๊อ 4

• Newbie
  • *
ช่วยบอกการกำหมดเเผนผัง วันเวลาคร่าวๆๆของการปรับหน่อย ครับ เพื่อให้ผู้เล่นชื่นใจหน่อย ไม่ใช่ประกาศเเล้ว ทิ้งว่างไป 2-3 เดือนยังไม่มีเเนวทางอะไรออกมาเลย ถามจริง พวกคุณทีมงานมีการ ประชุมวางเเผนไรมั้งไหม? หรือ นั่งเเค่ทำตามคำสั่งไปวันๆๆเเล้วรับเงินเดือน ทุกวันที่30    woon_shock woon_shock

Po_z.

• Newbie
  • *
นั้นสิ ทำอะไรให้ทหารซักหน่อย   เถอะ

ทหาร จึงๆ น่าจะใช้ปืนพกได้นะ   แบบเทร หรืออาจใช้ปืน ร่วมกะเทรเลย

ทักษะเพิ่มของปืน     พานท้ายกระแทก(ใช้พานท้ายฟาด ทำให้ติดสตัน หรือทำดาเมจ เมื่อใช้ไรเฟิล)   

ดาบปลายปืน   (ใช้ทักษะ แทงกระบี่ได้เท่าที่เรียนรู้มา  แต่ลดพลังโจมตีลง  คิดเป็นพลัง 3/4 หรือ 1/2 ของ พลังโจมตีตอนนั้น)

ทักษะเพิ่มของกระบี่   ระบำกระบี่   (ติดตัว) สามารถ โจมตีได้2ครั้ง โอกาสเท่าไรก็ว่ากันไปตามเหมาะสม

กระบี่พิรุณ   (กดใช้)  โจมตีต่อเนื่อง 3-5ครั้ง ดาเมจ ตามสมควร

ทิ่กระบี่มแทง  (กดใช้)  ดาเมจตามสมควร เพิ่มโอกาสติดสถานะเลือดออก แทงจุดตาย  เพิ่มทักษะรอยแผล ของวาดกระบี่

หรือจะเอาเป็นสกิล เพิ่มดาเมจ แบบบัพ   ผมว่าก็ดีนะ จัดหนักมาหน่อยเถอะ   

ถ้าเอา 2 อันมารสมกันก็จะได้ พิรุณกระหน่ำแทง ด้วยละ  woon_555 ( << เอามาจากรีบอร์น )

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
นั้นสิ ทำอะไรให้ทหารซักหน่อย   เถอะ

ทหาร จึงๆ น่าจะใช้ปืนพกได้นะ   แบบเทร หรืออาจใช้ปืน ร่วมกะเทรเลย

ทักษะเพิ่มของปืน     พานท้ายกระแทก(ใช้พานท้ายฟาด ทำให้ติดสตัน หรือทำดาเมจ เมื่อใช้ไรเฟิล)   

ดาบปลายปืน   (ใช้ทักษะ แทงกระบี่ได้เท่าที่เรียนรู้มา  แต่ลดพลังโจมตีลง  คิดเป็นพลัง 3/4 หรือ 1/2 ของ พลังโจมตีตอนนั้น)

ทักษะเพิ่มของกระบี่   ระบำกระบี่   (ติดตัว) สามารถ โจมตีได้2ครั้ง โอกาสเท่าไรก็ว่ากันไปตามเหมาะสม

กระบี่พิรุณ   (กดใช้)  โจมตีต่อเนื่อง 3-5ครั้ง ดาเมจ ตามสมควร

ทิ่กระบี่มแทง  (กดใช้)  ดาเมจตามสมควร เพิ่มโอกาสติดสถานะเลือดออก แทงจุดตาย  เพิ่มทักษะรอยแผล ของวาดกระบี่

หรือจะเอาเป็นสกิล เพิ่มดาเมจ แบบบัพ   ผมว่าก็ดีนะ จัดหนักมาหน่อยเถอะ   

ถ้าเอา 2 อันมารสมกันก็จะได้ พิรุณกระหน่ำแทง ด้วยละ  woon_555 ( << เอามาจากรีบอร์น )

ผิดรหัส  woon_shock woon_shock woon_shockจีเอ็มทั้ง ๆ ที่ผมยังไม่ได้ออกจากระบบทำไมรหัสมันเปลี่ยนได้อะ

>•~ติดนรก~•<

• Newbie
  • *
ไม่ต้องเอาแรรไรก็ได้ครับ

เอาสกิลบรรจุกระสุนออก เหมือนเกมเปิดไหม่ๆๆอะ  woon_555 woon_555 woon_555

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
แล้วถามจริงเหอะเทรปืนอะกระสุนไม่มีวันหมดหรอยิงทีละนัดแล้วใส่มันมีก็ไม่ใ่ช่ ( เพราะมีเล็งยิงหมดแม็ก g#017 )

แล้วเวลาตีธรรมดาไม่ต้องใส่กระสุนเพิ่มรึไง  woon_angry woon_angry woon_angry