GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลงชื่อร่วมประนามคนใช้บัค

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
เรามาร่วมประนามคนใช้บัคทำให้ผู้อื่นได้รับความเดือดร้อนกันถ้วนหน้า ถ้าเขาแจ้งทีมงานพวกเราคงไม่เดือดร้อน เพราะคนบางกลุ่มที่เห็นแก่ตัวใช้เพื่อประโยชน์ของตัวเอง

g#040
พวกนี้มันพวกมีสาระ.....สาระเลว...
                 g#037 g#037 g#037

เกมกากกกกกกกกก

• Jr. Member
  • **
  • งง
พอใจจะใช้ ถ้าไม่อยากให้มีบัคไปบอกทีมงานสิครับให้ดูดีๆหน่อย  woon_5555 woon_5555

เกมไหนไม่มีโปร..ไม่มีบอท..ไม่มีบัค..เกมนั้นใครมันจะมาเล่น...5555+
       จงดีใจเถิดที่ได้เลือกที่จะเล่น....และใช้มันให้คุ้ม...................5555+

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คำว่า "จิตสำนึก" ใช้กับคนบางจำพวกไม่ได้ ทำใจเถอะครับ woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
คนเราไม่รู้จักพัฒนาเลยต้องพึ่งบัคแหละครับ

Clp. Pnp.

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  แล้วแต่คนเล่นน๊ะ  แต่ส่วนตัวถ้าผมจะสู้ใคร จะแพ้หรือจะชนะก็ตาม แต่ถ้าผมชนะและได้เปรียบเค้าจากข้อผิดพลาด ผมไม่ถือเป็นความเก่ง และไม่มีความสนุกที่ชนะด้วย  การเล่นที่สนุกและแข่งขันกันมันที่สุดคือ การที่เล่นภายใต้กรอบเงื่อนไขเดียวกัน  วัดกันที่ฝีมือและความพยายาม ภูมิใจและสนุกกว่ากันเยอะ  g#031

จู๋คุง

• Newbie
  • *
ช่างเค้าเถอะพวกถ่วงความเจริญแล้วป่านนั้นก็บ่นว่าเกมกาก เกมไม่พัฒนาก็ ย้อนคนพวกนี้ล่ะ  woon_555

untitled

• Sr. Member
ผิดที่ทีมงานที่ปล่อยบัคนี้ออกมา
และเปนบัคใหญ่เหมือนบัคพาลาตีเป็นล้านแต่ได้อะไหมๆแถใส่อีกใครจะไปแจ้ง  g#019

NinJang

• Newbie
  • *
คนบางกลุ่มทำที่ทำคนส่วนใหญ่เดือดร้อน เห็นแก่ประโยชน์ส่วนตัวซะจริงๆ มีใครเคยสอนคำว่าสำนึกกับคุณธรรมให้ไหมนะ

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
“ขอให้ถือประโยชน์ส่วนตน เป็นที่สอง ประโยชน์ของเพื่อนมนุษย์ เป็นกิจที่หนึ่ง ลาภทรัพย์และเกียรติยศ จะตกแก่ท่านเอง ถ้าท่านทรงธรรมะแห่งอาชีพไว้ ให้บริสุทธิ์”

สมเด็จพระมหิตลาธิเบศร อดุยเดชวิกรม พระบรมราชชนก

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ทำใจแล้วเตือนสติตัวเอง อย่าเผลอตัวไปทำอย่างเขา
อย่าหาผลประโยชน์จากความทุกข์ของคนอื่น มันไม่น่าภูมิใจหรอก
“ซื่อ(สัตย์)กินไม่หมด คด(โกง)กินไม่นาน” มันใช้ได้กับทุกเรื่อง
เฟิร์สลาบวชเลยล่ะกัน - -*

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผิดที่ทีมงานที่ปล่อยบัคนี้ออกมา
และเปนบัคใหญ่เหมือนบัคพาลาตีเป็นล้านแต่ได้อะไหมๆแถใส่อีกใครจะไปแจ้ง  g#019

ถ้าคนเราได้รับการปลูกฝังจิตสำนึกที่ดีมามากพอ ก็จะรู้ว่า การปฏิบัติตัวที่ถูกต้องในข้อผิดพลาดนั้น คืออะไร
การโทษคนที่ทำให้มีข้อผิดพลาด กับคนที่เพิกเฉยหรือใช้ประโยชน์จากข้อผิดพลาด
ถ้ากิเลสไม่หนาบังตาบังใจ คงพอจะคิดได้ว่าใครที่ควรประณาม
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• Jr. Member
  • **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
จีเอ็มกาก  g#014
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...