GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นี่หรอเเรร์วิ 95 ชุดสวมใส่ระดับสูงสุดของวิซาร์ด?

exp32

• Newbie
  • *
ความสามารถแนวๆเดียวกับ เกราะแรร์เทร 95
ข้อเสียมีมาก ข้อดีมีนิดเดียว
ต้องรอลุ้นความสามารถเกราะแรร์ 90
ถ้าห่วยอีกก็ไม่รุ้จะว่าไงต่อ
 woon_555

Directorr

• Full Member
เขาพยายามจะปรับอาชีพที่ คนบ่นว่าโกงกันเยอะๆ อย่างวิกับเทร

โดยทำเกราะระดับสูงสุดออกมาให้คุณภาพไม่สมเป็นเกราะระดับสูงสุด

แต่เทรกับวิ ก็ยังเลือกได้  ที่จะใช้หรือไม่ใช้ อยู่ดี และอาวุธแรร์ระดับสูงของทั้งสองอาชีพ ก็ทำให้เก่งมากอยู่แล้ว เพียงแค่เกราะแรร์ออกมาแล้ว ไม่ทำให้เก่งขึ้น แต่ก็ไม่ได้กากลง

ต่อไป พาลาดิน พระ ที่เกราะยังไม่ออกก็ทำตัว เจี๋ยมเจี้ยมหน่อยละกันครับ เด๋วคนหาว่าโกงเอามากๆ

จะไม่พ้นออกมาทำนองนี้อีก

ซึ่งแรร์แอสทำออกมาดี ทีเดียว ไม่มีเรื่องของธาตุมาเกี่ยวข้อง มันก็ดูสมนักฆ่าดี

และแรร์ชาปทำท่าจะออกมาดีอยู่นะครับ ถ้าห่วยแตกอีกก็ออกจะใจร้ายกับชาร์ปมากไปหน่อย
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
แหมๆ พลังโจมตีเวทน้ำตั้ง 250% เชียวนะครับ ธาตุอื่นช่างมัน ยังมีลูกศรเวทย์อยู่ไม่ใช่เหรอ
ห้ามเดิน ห้ามกระทำ ก็ควรจะมีทั้งนั้น ยังไม่ดีอีกเหรอครับ g#037
สงสัยจีเอ็มหมั่นไส้ล่ะมั้ง มาบ่นให้ปรับนู่นปรับนี่มากมาย g#040 พอถึงคราวเอาคืนเลยใส่ซะสุดแรง
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

ping_21

• Jr. Member
  • **
  • อร่อยนะจะบอกให้

เกมกากกกกกกกกก

• Jr. Member
  • **
  • งง
แหมๆ พลังโจมตีเวทน้ำตั้ง 250% เชียวนะครับ ธาตุอื่นช่างมัน ยังมีลูกศรเวทย์อยู่ไม่ใช่เหรอ
ห้ามเดิน ห้ามกระทำ ก็ควรจะมีทั้งนั้น ยังไม่ดีอีกเหรอครับ g#037
สงสัยจีเอ็มหมั่นไส้ล่ะมั้ง มาบ่นให้ปรับนู่นปรับนี่มากมาย g#040 พอถึงคราวเอาคืนเลยใส่ซะสุดแรง
ลูกศรเวทก็ลด

• อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ลูกศรเวทก็ลด
ลูกศรเวทที่ว่าไร้ธาตุน่ะนะครับ g#016 ยังลดกับเค้าด้วยเหรอ งี้เอาไว้ใส่เวลโขนดีกว่ามั้งเนี่ย ไร้ค่าสิ้นดี g#015
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

3eCausez

คุณก็ไม่ต้องกดสกิลเกราะไง
ไม่ต้องกดสกิลเกราะเเล้วจะเอาสกิลใส่มาเพื่อ?
ก็ลองเอาไปประยุกต์ใช้สิครับ ของเก่าประยุกต์ใช้ได้ ทำไมของใหม่จะทำไม่ได้
หาจังหวะดีๆแล้วใช้ แบบที่เคยบอกให้คนอื่นทำน่ะ รึเอาแบบที่ผมบอกก็ได้นะครับ
"ใส่ไว้เวลโขนเหอะ" g#040

3eCausez

คุณก็ไม่ต้องกดสกิลเกราะไง
ไม่ต้องกดสกิลเกราะเเล้วจะเอาสกิลใส่มาเพื่อ?
ก็ลองเอาไปประยุกต์ใช้สิครับ ของเก่าประยุกต์ใช้ได้ ทำไมของใหม่จะทำไม่ได้
หาจังหวะดีๆแล้วใช้ แบบที่เคยบอกให้คนอื่นทำน่ะ รึเอาแบบที่ผมบอกก็ได้นะครับ
"ใส่ไว้เวลโขนเหอะ" g#040
เกราะเเรร์วิซาร์ดเวล 95 ใส่ไว้เวลโขน ปัญญาอ่อนป่าวครับ