GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคใหญ่ขนาดนี้ปล่อยออกมาได้ยังไง ไม้เท้า+โล่

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
ว่าแต่ตอนนี้ เป็นเหมือนเดิหรือยังหว่า....ใครเล่นอยู่บอกด้วยก็ดีเด้อขรั๊บ

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานได้ทำการตรวจสอบเพิ่มเติมแล้ว

พบว่ามีวิธีที่จะทำให้ใส่ไม่เท้าและโล่พร้อมกันได้อยู่จริงครับ

และกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
 g#031 g#031

เพิ่งรู้ว่ามันบัค ไม่เคยลองสักที  g#031
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

oh_RaymonDD

ทางทีมงานได้ทำการตรวจสอบเพิ่มเติมแล้ว

พบว่ามีวิธีที่จะทำให้ใส่ไม่เท้าและโล่พร้อมกันได้อยู่จริงครับ

และกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ
อ่อคับ ยังไงก้อเเก้ไขไว ๆนะคับ อภัยกันได้คับ เเค่นี้(เพราะตูม่ายได้เล่นวิ555+)

oatcha

ผมว่าพาลาดินนะควรจะถือหอห2มือมั่งอ่า ตามความเป็นจริงถ้าใช้หอกมือเดียวคงลำบากในการโจมตี ส่วนเบอร์ถ้าเล่นขวานเล็ก
น่าจะใช้ขวานคู่ได้ คือสับทั้ง2มือเลย คงมันน่าดู  g#024

~๐ Ryan ๐~

โรลกลับไป 2 ปี

โรลกลับไป 2 ปี

g#037

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
บัคเกมนี้มันดีจริงๆ g#016 จีเอ็มหาไม่เคยเจอ ต้องให้คนเล่นเจอก่อนถึงจะโผล่มาให้ตรวจสอบ

เซอร์ไพรส์จริงๆ มีอีกกี่ตัวที่ยังหาไม่เจอกันล่ะเนี่ย แก้บัครอบนี้ก็หาบัคตัวอื่นไปด้วยเลยนะครับ
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

-_panda_-

ทางทีมงานได้ทำการทดสอบแล้วว่า ไม้เท้าไม่สามารถใส่พร้อมโล่ได้ครับ

แต่ถ้าเป็นคฑาสามารถใส่พร้อมโล่ได้ครับถือว่าปรกติครับ

รูปก็เอามาโชว์อยุ่ทนโท้ ยังเสร่อบอกปรกติ เปลี่ยนหน้าที่ไปเฝ้าหน้าตึกดีกว่ามั้งนาย
 แล้วบัคขนาดนี้ มันมีผลกระทบกับระบบต่อสู้ระหว่างผู้เล่น ไม่ว่าจะแบท วอร์ รึในpk
 แล้วถ้าววันนี้ แก้ไม่เสร็จเรื่อง วอร์ จะว่าไง

g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
ดีแค่แถ จีเอ็ม 2 คนนนี้  g#037
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555