GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคใหญ่ขนาดนี้ปล่อยออกมาได้ยังไง ไม้เท้า+โล่

-_panda_-

• Full Member
       ไม่ได้พูดแรงๆกับทีมงานมานานล่ะ วิ พระ ใส่ไม้เท้ากับโล่ได้พร้อมกัน
   บัคที่ผลกระทบกับระบบผู้เล่น ขนาดนี้ปล่อยมันหลุดออกมาได้ยังไง
   แถมพรุ่งนี้มีสงครามชิงปราสาทอีก ถ้าพรุ่งนี้ไม่ปรับปรุงแก้ไข มีดราม่ายาวแน่ๆ

มองแต่ข้างหน้าแต่ไม่เคยมองจุดที่ยืนอยู่กันเลย ทีมงานชาวไทย ห่วยว่ะ  g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

-_panda_-

ใครใส่ลงแบทลงวอร์ แบนแม่มให้หมด โมโหโว้ยยยยยยยยยย  g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
กรรม  เวทย์แรงไม่พอ ยกโล่ได้ด้วย  เน่าแระเกมส์  g#015

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

เกมกากกกกกกกกก

• Jr. Member
  • **
  • งง
ผมเจอตั้งแต่แรกๆที่อัพแพทซ์ใหม่มาละ เพราะเล่นเบอพีเค กับวิสวรร วิก้ไม้เท้าโล่ เบอก็ดาบใหญ่โล่ แต่ไม่ค่อยอยากแจ้งแล้วหละ แจ้งไปเดียวโดนแบนตัวละครอีก ขนาดบัคดาเมจพาราดิน เป็นล้านๆ ผมเป็นคนแจ้ง ทีมงานยังแบนเลย ปลง

ping_21

• **
  • อร่อยนะจะบอกให้
เอาอะไรกับทีมงาน  สั่งได้ที่ไหนเค้าไม่ฟังเราหรอก คงเอาเวลาไปดูคอนเสริต LADY GAGA เเล้วมั้ง   วันหลังจะเเต่งตัวเป็น LADY GAGA  เอาขี้ไปปาบริษัทเกมส์อินดี้   woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555     ร้ายเเรงนะเนี่ย วิใส่ไม้เท้า ใส่โล่     เกิดเแป็นบัค  ไม้เท้าหมอกสวรรค์ใส่คู่กับโล่02 คราวนี้เเหละคนคงโวยวายกันระนาวเเน่ๆๆ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

untitled

• Sr. Member
แจ้งไปก็เท่านั้น

ผมเจอตั้งแต่แรกๆที่อัพแพทซ์ใหม่มาละ เพราะเล่นเบอพีเค กับวิสวรร วิก้ไม้เท้าโล่ เบอก็ดาบใหญ่โล่ แต่ไม่ค่อยอยากแจ้งแล้วหละ แจ้งไปเดียวโดนแบนตัวละครอีก ขนาดบัคดาเมจพาราดิน เป็นล้านๆ ผมเป็นคนแจ้ง ทีมงานยังแบนเลย ปลง

40z

• **
แล้วเดี๋ยวตั้งร้านขายของทิ้งไว้ แมร่งก้ปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์อีก
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
วันหลังมีบัคไม่ต้องแจ้งหรอกครับ  g#037
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานได้ทำการทดสอบแล้วว่า ไม้เท้าไม่สามารถใส่พร้อมโล่ได้ครับ

แต่ถ้าเป็นคฑาสามารถใส่พร้อมโล่ได้ครับถือว่าปรกติครับ

<-•คนมีปัญหา•->

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
ทางทีมงานได้ทำการทดสอบแล้วว่า ไม้เท้าไม่สามารถใส่พร้อมโล่ได้ครับ

แต่ถ้าเป็นคฑาสามารถใส่พร้อมโล่ได้ครับถือว่าปรกติครับ
เอ่อ....ไอตรงนี้ไม่ต้องบอกผู้เล่นเค้าก็รู้ครับ ทั้งไม้เท้าหรือคฑา กับใส่โล่ได้ไม่ได้น่ะ
แต่ที่เค้าข้องใจกับเหตุการณ์นี้กันคือ ใส่ไม้เท้าแล้วดันใส่โล่ได้อีก มันมีที่ไหนกันล่ะ(มีที่นี่ล่ะมั้ง) เจ้าประคุณเอ้ย...ออกมาตอบอย่างนี้ไม่ได้ไขข้อข้องใจให้ผู้เล่นเลยเน้อ
ปล.