GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิสาย คทา+โล่ โกงไปมั้ย?? (ดราม่าได้)

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Destroy

• Newbie
  • *
โกง โครต  woon_hurt woon_no
ไม่ใช่อาชีพ...นะคับลองเล่นเองดู เจอวอทีวิวิ่ง สู้กับวิไม้99กะเเพ้

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
วิเจอวอสะท้อนตาย

แต่วิก็มีสกิลบางสกิลที่ดีโดนแล้วไม่สะท้อนนะ เคยเห็นในแบทมา

nightjusmin

ถ้าสายเวทใส่คทา+โล่โกง แล้วตอนนี้ใส่ได้แม้กระทั่งไม้เท้า+โล่เลยเนี่ย เขาเรียกว่าอะไร  g#037 g#037 g#037

THE-COOL

วิ เริ่มส่อแววโกงตั้งแต่ ไม้ท้าวหมอกแล้วคับที่กันการโจมตีกายภาพได้ 95 %
แต่ถ้าจะให้พูดตามความจริงก็คือเหมือนกันได้ 100 % นั้นแหละ
มันน่าโมโหตรงที่สายเวทแต่ดันมีอาวุธที่ป้องกันการโจมตีสายกายภาพ
แต่สายกายภาพดันไม่มีอาวุธที่ช่วยป้องกันสายเวช ... แบบนี้ทัดเทียมกันมั้ย
สรุปง่ายๆคือ มันคิดจะสร้างอาชีพไหนให้เด่นมันก็บรรจงสร้างกันไปแบบไร้สมอง
วิ ถึงมันไม่มีป้องกันกายภาพ มันก็ได้เปรียบสายกายภาพอยู่แล้วแล้ว
ทำไมไม่มองมาที่สายกายภาพมั่ง ว่าทุกวันนี้เขาต่อสู้อยู่ในสภาวะที่เสียเปรียบอยู่แล้ว
ทำไมไม่มาทำตรงจุดนี้....มึงจะทำไปทำไมกับอาชีพที่มันดีอยู่แล้ว ...ไอ้เวน (ขอด่าสักที)
ไม่ได้แพ้มาแล้วใส่อารมณ์นะ ปกติแอบต๋อยตูดวิได้อยู่แล้ว กดหมอกทันก็ดีไป
กดหมอกไม่ทันก็กลับไปที่จุดเริ่มต้น แค่นั้นแหละ.......

THE-COOL

แต่วิก็มีสกิลบางสกิลที่ดีโดนแล้วไม่สะท้อนนะ เคยเห็นในแบทมา

ที่มันไม่สะท้อนเพราะ เจ้าวอ ตัวนั้นมันสู้กับคนอื่นมาจนเลือดเหลือแค่ 200 หรือเปล่าคุณ
อย่าเชื่อในสิ่งที่ตาเห็นอย่างเดียว...บางทีผมยิงธรรมดาดอกเดียวยังร่างเลยพวกเทพๆน่ะ
ผมเหมือนกันบางทีถูกพวกอ่อนๆ สอยร่วง เพราะเลือดในหลอดมันเหลือแค่ 200

untitled

ที่มันไม่สะท้อนเพราะ เจ้าวอ ตัวนั้นมันสู้กับคนอื่นมาจนเลือดเหลือแค่ 200 หรือเปล่าคุณ
อย่าเชื่อในสิ่งที่ตาเห็นอย่างเดียว...บางทีผมยิงธรรมดาดอกเดียวยังร่างเลยพวกเทพๆน่ะ
ผมเหมือนกันบางทีถูกพวกอ่อนๆ สอยร่วง เพราะเลือดในหลอดมันเหลือแค่ 200

มันมีสกิลที่ไม่สะท้อน

nightjusmin

วิ เริ่มส่อแววโกงตั้งแต่ ไม้ท้าวหมอกแล้วคับที่กันการโจมตีกายภาพได้ 95 %
แต่ถ้าจะให้พูดตามความจริงก็คือเหมือนกันได้ 100 % นั้นแหละ
มันน่าโมโหตรงที่สายเวทแต่ดันมีอาวุธที่ป้องกันการโจมตีสายกายภาพ
แต่สายกายภาพดันไม่มีอาวุธที่ช่วยป้องกันสายเวช ... แบบนี้ทัดเทียมกันมั้ย
สรุปง่ายๆคือ มันคิดจะสร้างอาชีพไหนให้เด่นมันก็บรรจงสร้างกันไปแบบไร้สมอง
วิ ถึงมันไม่มีป้องกันกายภาพ มันก็ได้เปรียบสายกายภาพอยู่แล้วแล้ว
ทำไมไม่มองมาที่สายกายภาพมั่ง ว่าทุกวันนี้เขาต่อสู้อยู่ในสภาวะที่เสียเปรียบอยู่แล้ว
ทำไมไม่มาทำตรงจุดนี้....มึงจะทำไปทำไมกับอาชีพที่มันดีอยู่แล้ว ...ไอ้เวน (ขอด่าสักที)
ไม่ได้แพ้มาแล้วใส่อารมณ์นะ ปกติแอบต๋อยตูดวิได้อยู่แล้ว กดหมอกทันก็ดีไป
กดหมอกไม่ทันก็กลับไปที่จุดเริ่มต้น แค่นั้นแหละ.......
g#031 g#031 g#031

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
โกงจิงๆคับวิ
-ไม้หมอกเลย บ้าบอคอแตก ยืนชนยังชิลๆ ยกเว้น3หัวกับเซนปืน
-ไม้เพชรฟ้าเลยคับ เพิ่มเลือด30% โอ้วิเลือดเยอะกว่าเบลดบางตนซะอีก มิหนำซ้ำยังเยอะกว่าแอส เซน  woon_cry
-ไม้99 โอ้สาป สั่ง ตาย!!
คทาบ้าง กับ 02only(แพงน้ะ)
เคออส 10% ผอบอีก ใครคิดว่าเน่า ก็ลองเล่นดู
คทา99 ไอสกิลบ้าๆบอมัน กดรัวๆนี่มีนอนกันแบบหมู่นะครับ แถมยังทำให้เชื่องช้าอีก g#020

แล้วโล่02? บัฟแลคว้คลาด ชั้นโป๊ะเชะ 100%เลยก็ว่าได้ แถมยังมี คืนเลือดให้อีกนะคับ โอ้วววว 30%มั้ง
แล้วสกิลเกราะเวทย์อีกครับ ทอนพลังโจมตีตั้งเยอะ ผมว่าแทนที่มันจะทำให้โดนดาเมจมากขึ้นน่ะเอ่อ g#020

!!ลองสังเกตุดูดีๆ อาชีพวิ ไม่มีอาชีพไหนที่ชนะทางแน่นอน อาจจะงง ก้หมายถึง ไม่มีอาชีพนะชนะวิชัวร์ๆอะ
เรื่องสกิลที่โกงนะ:เกราะเวทย์ โกยแน่บ ศรเวท หอกวารี

untitled

ถ้าเปิดผอบก็ยากที่วิซาดจะสู้ได้ แล้วที่ว่ามันโกงมันทุนเล่นสัก 1 - 2 m หรือไง -____-
แล้วโล่ 02 ที่ว่านี่ไม่ใ่ช่หามาง่าย ๆ อะ ทุกคนมีสเตปเป็นของตัวเองครับถ้าสเตปดีก็สามารถชนะได้

บ้ากาม

• Jr. Member
  • **
จะดราม่าไปทำไม เจ้าของกระทู้ยังไม่เข้ามาดูเลยตั้งแต่เขาตั้งมา ตั้งมาเพื่อ?

mr_tanuki

• Newbie
  • *
คือ... ดราม่า g#006 กันไปก็ไม่ได้ไรครับ เพราะมี วิสายไม้เท้า+โล่ละ อิอิ g#019

__________ไม้หมอก+โล่02มีร้องนะครับ g#002

babynooo

• Newbie
  • *
ลองใส่คทา99 โล่02 ไม่ต้องโกยเดินไปทุบวอเลยงับทำบ่อยได้ผลด้วย  g#004