GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามจีแค่นี้ ถึงกับต้องแบนIPกันเลย? คนเล่นไม่มีสิทธฺ์ถามหรอไง

PAYs

• Newbie
  • *
เข้าเวบเกมอินดี้ไม่ได้เลยค่ะ :) อันไหนที่มีคำว่า gameindy กับ อสุรา เข้าไม่ได้ :)

อันนี้ลงใน photobucket จะขึ้นไหมหว่า

PAYs

• Newbie
  • *
อ่ะ ได้ล่ะ อันนั้นเข้าหน้าเวบ แบบปรกติ ไม่ได้นะคะ รูปที่ 1

ตามด้วยรูปที่สอง เข้าหน้าเวบแบบซ่อน ip เข้าได้นะค้าาา ซ่อน ip !!!!!!!

PAYs

• Newbie
  • *
ตามด้วยรูปที่สามนะคะ กดเข้าเกม ไม่ได้ค่ะ ทั้งๆที่เล่นเฟสได้ เล่นtetrisออนไลน์ได้นะคะ

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • Full Member
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ตามด้วยรูปที่สามนะคะ กดเข้าเกม ไม่ได้ค่ะ ทั้งๆที่เล่นเฟสได้ เล่นtetrisออนไลน์ได้นะคะ

เอ่อ ขึ้นแบบนี้ผมเคยลองกดเริ่มเกมดูมันก็เข้าได้นะครับ g#025
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

PAYs

• Newbie
  • *
กดไม่ได้เลยค่ะ มันจะขึ้นหน้าต่าง error เป็นภาษเขมรขึ้นมาด้วย

ตอนนี้ได้ให้ ip กับทางทีมงานที่ขอ ip ที่สงสัยว่าจะโดนแบนไปตรวจสอบนะคะ

รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมขอดำเนินการตรวจสอบก่อนนะครับ

จากการตรวจสอบเลข IP ที่ผู้เล่นแจ้งมา ทางทีมงานไม่ได้แบน IP ดังกล่าวไว้
ลองให้ผู้เล่นตรวจสอบกับผู้เล่นให้บริการอินเตอร์เน็ตดูนะครับว่ามันเกิดสาเหตุอะไรได้บ้าง
หรือให้ลองรีเร้าเตอร์ - โมเดมที่ใช้งานอยู่ว่าหายหรือไม่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2012, 11:46:57 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

PAYs

• Newbie
  • *
เข้าเล่นเกมได้แล้วค่ะ หลังจากปิดเปิดเล้าเตอร์ใหม่ 1 ครั้ง เพื่อให้ เลข ip เปลี่ยนไป จึงสามารถเข้าได้

ขอบคุฯทุกคนที่มีน้ำใจช่วยเหลือแก้ปํญหานะคะ

nightjusmin

เดสท๊อปไม่มีหนังโป๊/ภาพxxxเล๊ย อุตส่าเพ่งดู อารมเสีย ไปดีกว่า  g#032 g#032 g#032

• อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
เดสท๊อปไม่มีหนังโป๊/ภาพxxxเล๊ย อุตส่าเพ่งดู อารมเสีย ไปดีกว่า  g#032 g#032 g#032
ผู้หญิงนะครับ จะไปมีได้ไง  g#016

เค้าต้องซ่อนไว้มิดชิดสิครับ  g#009
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

- - ของดีเค้ามีไว้แอบ  woon_5555
อาจจะมีแอบซ่อนไว้ใน Recycle Bin เป็นร้อยๆภาพ ก็เป็นได้ g#037

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม

nightjusmin

ผู้หญิงนะครับ จะไปมีได้ไง  g#016

เค้าต้องซ่อนไว้มิดชิดสิครับ  g#009
ทำไมเพิ่ลผมเป็นผู้หญิงเหมือนกัล ไมของมันตั้งหราเต็มจอเลยหว่า
/อร๊ายยยย เธอหื่นนะ  woon_555 woon_555 woon_555