GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เข้าเกมส์ไม่ได้ทำสารพัดวิธีโทรไปทำไปหลายทีมากแล้ว

งั้นเอางี้ครับ

โหลดถึงแพทที่แพทใหม่จะเข้าแล้วรีบปิดอย่าให้โหลดต่อ

แล้วกด Ctrl ค้างก่อนดับเบิ้ลคลิกไอคอนเข้าเกมครับ เพื่อที่ไม่ต้องโหลดแพท จะได้เข้าไปเล่นได้  g#031

ลองดูครับ น่าจะได้อ่านะ

จะลองดูนะ

ไม่ได้  g#002

g#027 มันขึ้นว่าอะไรหรอครับ ลองรีสตาสคอมดูไหมเผื่อฟลุค  g#033

มันต้องกด สเปชบาร์ พร้อมเกมส์นี่ เข้าแพท
อันนี้ก็เหมือนกด Ctrl อะครับ  g#015
ใช้คำไม่เหมาะสม

404 - Not Found

• Jr. Member
  • **
มันต้องกด สเปชบาร์ พร้อมเกมส์นี่ เข้าแพท

เกี่ยวหรือ อย่าแกล้งกันเฟ้ย  g#002

ข้ามแพทย์ไงครับ กด สเปชบาร์ พร้อมกับดับเบิลคลิ๊กตัวเกมส์ มันก็จะเข้าเกมส์ได้เลย

จีเอ็มแก้ปัญหาไม่ได้เลยหนีกันหมด จะบอกให้ผมออนไม่ได้ก็ไม่ต้องเล่นสงสัยก็คงไม่กล้าพูด
ผมก็งง เหมือนกันเกมส์บ้าอะไรมีไวรัสในเกมส์   g#043

ลบจนไม่มีสแกนไวรัส ซักตัวแล้ว อัพโหลดเกมส์ใหม่ตั้งแต่ 11 โมง ก็ยังเล่นไม่ได้ หรือผมเป็นเพียงคนส่วนน้อยที่ซวย
แล้วต้องเลิกเล่นเพราะทีมงานแก้ไขปัญหาที่เกิดจากการอัพเดทประจำสัปดาห์ของตัวเองไม่ได้ ผู้เล่นเลยต้องเลืกเล่น
เพราะเล่นต่อไม่ได้ ไอเด็กเส้น หรืออะไรต่างๆที่เติมไว้อะไรที่เวลค้างไว้ต้องหยุดหมด เพราะเป็นคนส่วนน้อย
ผมเหนื่อยนะคับ บอกให้ผมทำสารพัดจะทำลบสารพัดจะลบ เกมส์โหลดทีนานก็ทำน่าจะสิบรอบได้แล้วมั้ง
ถ้าอัพเดทแล้วเป็นแบบนี้ไม่ทราบว่าจะอัพเดทประจำสัปดาห์ทำไม บัคมาลงที่เครื่องคอมผู้เล่นเพราะเกมส์มีไวรัส
บ้าที่สุด เอาไงคับทีมงานจะให้เลิกเล่นเพราะไม่รู้งี้ไงบอกมาตรงๆ ก็ได้ผมไม่มีเงินโทรไปหาคุณแล้ว  g#043

Amazon_Kung

• Newbie
  • *
ผู้เล่น 3 ปีก่อน : โหลดแพทซ์ไม่ผ่าน
ทีมงาน : ลงเกมส์ใหม่ครับ

ปัจจุบัน : โหลดแพทซ์ไม่ผ่าน

เจริญ........

ผู้เล่น 3 ปีก่อน : โหลดแพทซ์ไม่ผ่าน

ปัจจุบัน : โหลดแพทซ์ไม่ผ่าน

เจริญ........

ผมว่าความจริงคนเดือดร้อนเรื่องวันนี้สมควรจะมีเยอะกว่านี้นะ ถ้าก่อนหน้านี้เค้าไม่เจอปัญหาเงินเฟ้อ ปรับเกมส์ให้เล่นใหม่แบบข้ามวัน
แรร์ไม่พัฒนา พอดีผมเล่นทนอยู่ก็เลยต้องมาเจอปัญหาพวกนี้คนที่เลิกเล่นไปก่อนหน้านี้ผมบอกได้คำเดียวว่าเค้าโชคดีมากแล้ว

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • Full Member
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ตอนแรกผมมีร่มแดงนะครับ โหลดอสุราแล้วร่มมันขึ้นว่าลบไฟล์คล้ายไวรัสแล้ว ตอนแรกก็งงไฟล์อะไรหว่า พอเปิดเกมเท่านั้นแหละ pojectone.? ? ? (จำไม่ได้) โดนลบไปแล้ว g#016
โดนไปหลายรอบมาก คราวนี้ลบร่มแดงเลยครับ ปิดไฟร์วอลเสร็จสรรพ คราวนี้โหลดได้แล้ว  g#008
เข้าไปเล่นได้ไม่กี่วัน อ้าวเพื่อนหนีไปเล่นหน้าหนังสือแล้วนี่หว่า เราก็ไม่ชอบเปลี่ยนเซิฟ เล่นคนเดียวก็ไม่หนุก  g#040
ผลสรุปคือนับจากนั้น "ผมก็เลิกเล่น" ครับ  g#031
เหตุผลที่เลิกเพราะผมเบื่อนั่นแหละครับ จะหาเกมอื่นเล่นก็หาไม่ได้เคยเล่นแล้วบ้าง ไม่ชอบบ้าง เล่นไม่ได้บ้าง (Asiasoft นี่ตัวดีเลย g#020)
ตอนนี้ผมก็กลายเป็นเด็กติดเฟซไปซะแล้ว  g#037
แวะมาบ่นแล้วก็จากไป สวัสดีครับ  g#017
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

ย๊ากกก

• Newbie
  • *
เอาตัวติดตั้งเกม ใส่แฟตไดร์ แล้วไปลง เล่นคอมเครื่องอื่น  woon_555  g#031 g#031