GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิสาย ฮิลเน้อ

_min

• Newbie
  • *

g#031  ดูแล้วค่อยคิดที่จะเล่นนะครับ  g#031

สำหรับ คลิป อาจจะกระตุกไปหน่อยนะครับ ตามงบประมาน ผมชอบไปคนเดียวแบบไม่มีพระอยู่แล้ว เลยต้องทำใจครับ
มีอะไรขัดข้อง หรือ ผิดพลาดผมขออภัยนะครับ By อวตาล server

Coud™

• Full Member
ผมชอบสายนี้ตรงไม่ต้องพกพระงะ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

PongTai

• Newbie
  • *
  • เกมนี้ชื่อ "อสุจิ"

_min

• Newbie
  • *
 woon_5555  ลองเล่นดูครับ สดคนเดีัยวไดุ้ทุกที่ ลากโขนยังไม่ต้องใช้พระเลยจร้า  g#035

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
สายนี้ ของต้องดีพอสมควรนะเนี่ย

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me
ดู จาก คลิป แล้ว  โป๊ะแรงดี และก็ ดีตรง ที่ไม่ต้อง ออน พระ มา คอย ฮิวให้ เพราะ มี สกิวฮิว      สายนี้น่าจะเหมาะสมกับ คนที่เวลคนเดียว   งบคงมากเลยที่เดียว 

ถ้า เสต็ป เล่นไม่เป็น  ก็ เล่น ยาก  g#031

ยู้ฮู้ววว~~//

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
อยากเล่นวอแสง + ดูดเลือด *-*
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

_min

• Newbie
  • *

-  -  วอสายแสง ผมก้อเคยเล่นนิดๆนะครับ แต่ต้องเน้นแค่สะท้อนกะฮิลครับ โจมตีคัยไม่ค่อยได้ ครับ

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D

-  -  วอสายแสง ผมก้อเคยเล่นนิดๆนะครับ แต่ต้องเน้นแค่สะท้อนกะฮิลครับ โจมตีคัยไม่ค่อยได้ ครับ
woon_love woon_love woon_love
น่าเล่นมากๆๆ (พูดตรงๆ)
ต้องเล่นให้ด้ายย  woon_love woon_love woon_love
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

bleach_lnw

• Jr. Member
  • **
  • เวร ย่อมระงับด้วยการ จองเวร!!!

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
คทา99 โล่02 เซตปราชจักเลือด เมพขิงๆวุ้ย

_min

• Newbie
  • *