GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีครับbillaล้นเกมส์แล้ว

PanGaPonG

• Newbie
  • *
จีครับbillaล้นเกมส์แล้ว หาทางระบายออกหน่อยเหอะ
ไม่ไหวนะครับเดียวระบบเงินในเกมส์ล่มเอา
จะซื้ออะไร billaเดียวนี้ซื้อไม่ได้แล้ว
ว่างๆเข้ามาออนเกมส์ดูมั่งเน้อ
บอกเซฟสวรรค์คนออนเยอะ คนเดียวออน 20 จอขุดอัญ

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
ทุกวันนี้อสุราก็เข้าข่ายใกล้จะล่มซะแล้วสิครับ ไม่ทราบว่าทีมงานชุดนี้ทำอะไรบ้างนอกจากคิดค้นโปรโมชั่น และทำเรื่องขัดใจผู้เล่น

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ทุกวันนี้อสุราก็เข้าข่ายใกล้จะล่มซะแล้วสิครับ ไม่ทราบว่าทีมงานชุดนี้ทำอะไรบ้างนอกจากคิดค้นโปรโมชั่น และทำเรื่องขัดใจผู้เล่น
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

banggieez

• **
อัญมณี หรือ กำไล ที่ทำให้เงินล้น

คุณลองคิดนะ
อัญมณีทำคนเดียว
แต่กำไลมีไม่รู้กี่คน

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ถ้าล้นเอามาแบ่งให้ผมก็ได้นะ จนมากๆ  g#015
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle

เขาไปทำเผ่าอสุราครับ  เขาคิดว่าเผ่าอสุราที่จะลงมาใหม่จะเป็นความแปลกใหม่ให้คนไปเล่นเมื่อเบื่อเผ่ามนุษย์เดิมๆแล้ว  อีกอย่างเมื่อเริ่มเล่นใหม่มันก็มีต้นทุน อาจจะได้ยอดขายด้วย  g#004 g#004   แต่ผมถามว่า เมื่อเผ่าอสุราลง  มันจบอยู่แค่นั้นเหรอครับ มันต้องมีพัฒนาต่ออีก แล้วเอาเวลาที่ไหนมาทำของเผ่ามนุษย์ที่ยังไม่เสร็จ  ปัจจุบันนี้ของเผ่ามนุษย์งานยังบานและไม่ได้รับการพัฒนาแก้ไขอีกเยอะแยะมาก ยังไม่มีเวลามาทำเลย    แล้วพอเผ่าอสุราเสร็จ คนไปเล่นกันแล้วพัฒนาไม่ทัน ไหนจะบัค รายละเอียดต่างๆ  คนก็ด่าอีก  ทีนี้ก็ทั้ง 2 เผ่า เอากันเละ  ลงท้ายโดนด่าหนักกว่าเดิม คนเบื่อหนักเข้าไปอีก  ของมนุษย์ยังทำไม่ทันแต่รีบจะเอาเผ่าอสุรา แล้วมันจะทำอะไรก่อนกันละทีนี้  g#037

ผมเล่นทุกอาชีพ เวล  60+ หมด(มี 50 กว่าๆอยู่ 2 ตัว)  แต่ทั้ง ไอดีผมมีอยู่ 7 แสน  g#037

ต่อไปไม่ต้องมีการงานหาบิลล่าละแม่ง บ่นเงินเยอะอยู่นั่น

ดูเซิร์ฟใหม่เปิดไม่ต้องมีเงินไว้แดกไรละ  g#037
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 เควสไง เควสดูดเงิน หาของไปส่ง + เสียเงินให้ระบบแต่ละเควส  ของรางวัล ใบ +25 +50 ใบประกัน อำพัน ยาเฒ่า  อะไรก็ตามแต่ อะไรก็ได้ หรือเป็นอาวุธหรือไอเทมอะไรก็ได้ที่มันน่าทำ  แต่ก็คงไม่ทำมั้ง งกจริงอะไรจริง 555

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

HarryPotter7

• **

เขาไปทำเผ่าอสุราครับ  เขาคิดว่าเผ่าอสุราที่จะลงมาใหม่จะเป็นความแปลกใหม่ให้คนไปเล่นเมื่อเบื่อเผ่ามนุษย์เดิมๆแล้ว  อีกอย่างเมื่อเริ่มเล่นใหม่มันก็มีต้นทุน อาจจะได้ยอดขายด้วย  g#004 g#004   แต่ผมถามว่า เมื่อเผ่าอสุราลง  มันจบอยู่แค่นั้นเหรอครับ มันต้องมีพัฒนาต่ออีก แล้วเอาเวลาที่ไหนมาทำของเผ่ามนุษย์ที่ยังไม่เสร็จ  ปัจจุบันนี้ของเผ่ามนุษย์งานยังบานและไม่ได้รับการพัฒนาแก้ไขอีกเยอะแยะมาก ยังไม่มีเวลามาทำเลย    แล้วพอเผ่าอสุราเสร็จ คนไปเล่นกันแล้วพัฒนาไม่ทัน ไหนจะบัค รายละเอียดต่างๆ  คนก็ด่าอีก  ทีนี้ก็ทั้ง 2 เผ่า เอากันเละ  ลงท้ายโดนด่าหนักกว่าเดิม คนเบื่อหนักเข้าไปอีก  ของมนุษย์ยังทำไม่ทันแต่รีบจะเอาเผ่าอสุรา แล้วมันจะทำอะไรก่อนกันละทีนี้  g#037
เผ่าอสุรา ถ้าจะลงมาใหม่ ผมว่าอาจจะมีบัคตามมาอีก ทั้งที่ของเดิมบางอย่างยังไม่ได้ทำเลยเนี่ยนะ  g#015 g#015

PanGaPonG

• Newbie
  • *
สำหรับเกมส์นี้คงได้แค่รอ แล้ว ก็รอ รอวันอวสาน

987vin

• Newbie
  • *
ไช่รวยมากคน ขุด แต่ผมไม่ขุดกะรวยยุละ5555 woon_5555 แต่ตังหาง่ายไปกะอัญมณี เงินล้นเซิพเลย

CacAloz

ทางทีมงานมองเห็นปัญหานี้อยู่เช่นกันครับ ซึ่งเราก็ทำการประชุมกันอยู่และจะประกาศให้ทราบเมื่อสรุปกำหนดการที่แน่ชัดได้ แผนตอนนี้ที่จะทำนั้นผมก็ได้ประกาศไว้ติดตามรายละเอียดได้เลยครับ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=17705.0

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
กรูละเบื่อไอ้พวกนี้ ตอนที่การงานปรับแรกๆ ทุกคนรู้ว่าอะไรทำเงินได้ แต่หุบปากเงียบไว้ ไม่มาโวยวายอะไร พอตัวเองหาเงินถึงจุดๆ นึง ไม่อยากให้คนอื่นรวยตามหรือไงไม่ทราบ ออกมาดราม่าสกัดคนอื่นซะงั้น

แน่จริง ไม่โวยวายตั้งแต่อาทิตย์แรก ก่อนที่จะเข้าเซิร์ฟหลัก การงานทุกอย่างทดสอบในนรกเป็นเดือน รอทำซากอะไรป่านนี้ แล้วค่อยมาบ่นทำเกลือหรอ วันนั้นมีอะไรอุดปากไว้

ปรับไปเลยเดะ เปิดได้คนละจอ
แมร่ง จบ ฉัตร แน่พอไหมละ