GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แอส แพ้อาชีพไรค่ะ บอกที!!!!!!

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • Full Member
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
เบอสายขวานเล็กครับ ลดความไว+ขมขู่จ๋อยกันเลยทีเดียว
เบอสายกายาเหล็กมั้ยครับ สลายพลังลดต่อเนื่องฮวบๆ ระเบิดคลั่งใส่แล้วข่มขู่แอสก็เป็นขนมละ  g#022
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

testarmy01

• Newbie
  • *
แอสชนะได้ทุกอาชีพแต่ของต้องดีหน่อย
แพ้ได้ทุกอาชีพเพราะถูกรุม g#037
เจอเซนกะจอดละเเรเเต่ละอย่าง
ถ้า ท.ทหารอดทน+ใส่ตระกุด จะเป็นอะไรที่เว่อมาก
สายกระบี่โหดสุดดดดดด

NATS

• Newbie
  • *
แพ้ทุกอาชีพที่พลางมาแทงหลังแต่ไม่ตายมั้งคับ...

สำหรับผม ผมว่า เซนสายปืน กับ แอส สู้กันแบบไม่บัพ เซนแทบจะชนะ แน่นอน ถ้า 1-1 เซนมันพรางตัว แล้วเราไม่เห็นมัน เราโดนมันยิงปราณีตอย่างเดียวเลย เงิบ  g#037

ป.ล. คหสต  ส่วนตัวไม่มีแรร์ใส่เลยแพ้  g#037

Vyse..z

แอสชนะได้หมด แต่ก็แพ้ได้หมดเช่นกันครับ
แอสเลือดมันน้อย ยิ่งสายเวน่อม [ชุดเขียว] ยิ่งโคตรน้อย
ยกตัวอย่าง ... [ไม่คิดกายทิพย์นะ]

วิหอกวารี/สัมผัสเวนทัส นอน
เจอพระแสงเทพระเบิด 2-3 ครั้ง นอน
เบอสับโดน นอน
พาลาดินโดดโดน นอน
ชาปจุดตาย นอน

แต่กลับกันถ้าแอสพุ่งก่อน พวกนี้ก็นอนเหมือนกัน
ยกเว้นจะพุ่งพาลาดินเกราะแตก  หรือ พุ่งวอล็อคเซตไสเวท [ใครตายสักคน หรือ ร่วงทั้งคู่] อันนั้นก็ว่ากันไม่ได้นะ   g#003

ทิ้งท้าย แอสไม่ได้อ่อนหรือกากหรอกครับแต่การป้องกันกับเลือดมันบกพร่อง คือน้อยไป
แอสจะฆ่าใครต้องวัดดวงครับ คือถ้าเขาไม่ตายเราก็ตาย หรืออาจตายคู่

ปล. สเต็ป กับ เทคนิค ที่ดีมีไว้ไม่แพ้ใครแน่นอน  g#003
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

NuraRikuo

• Newbie
  • *
= = แอสนั้นแพ้ได้ทุกอาชีพครับอยู่ที่สเต็ป บางคนแค่โดนผอบโปะตายยังมีมาแล้วเลยครับ  g#023

-_panda_-

ชนะได้ทุกอาชีพ และก็แพ้ได้ทุกอาชีพเช่นกัน
  อยุ่ที่ฝีมือ ที่ไอเทมสวมใส่ แต่ถ้าเจอคุ่ต่อสู้ฝีมือดีเช่นกัน โอกาสก็ 50-50

OH ! My Buddha

• Newbie
  • *

เเต่ที่เเน่ๆๆ เชิพที่มี PK เเอสอยู่ไม่ห่างวุ้น เลย เหมืนว่าเป็นเกลอ กัน

55555 woon_555 woon_555
เเต่ที่เเน่ๆๆ เเอส เเพ้ เทร เชิพ woon_sunny woon_sunnyอวตาร เเอสไม่กล้าออกนอกวุ้น เเอสได้เเค่หรอยน่าวุ้น 5555 ลองไปดูได้เลย

เทรก็ดีแค่หยุดเวลาละว้า  g#023 g#023 g#023 g#023

o0-pk-0o

อันนี้อย่าหาว่าขุดเลยนะครับ
ผมเล่นทุกอาชีพเลยครับปั๊มไว้เยอะ
ผมคิดว่าแอสเป็นอาชีพที่สุดยอดมากๆเลยครับ
ทั้งเวลเกรียนนี่แอสสุดยอดเลยครับ
โดยปกติแอสเปนอาชีพที่มีเลือดน้อย
ถึงวิไม่มีไม้หมอก เจอลูกศรเวทย์ก้อจอดครับ
แต่
ถ้าแอสคนนั้นเปนคนที่มือไวมากๆๆๆนั้น
ผมมั่นใจว่่า แอสชนะคับ (แอสคนนั้นคือผมเองคับ woon_555 woon_555)
ยิ่งเจอเบอนี่ ขอแค่พันทมิตรคับ แอสนี่ชนะแหงมๆครับ
เจอกับชาปนี่ ผมมั่นใจครับ แอสพุ่งไปเกรียนก่อนแน่ครับ (เนื่องจากผมคิดว่าชาปเปนอาชีพที่กากมากครับ)
เจอกับพาลาก้อไม่ยากครับ
ของโหดๆนิสหน่อย พุ่งที่ก้อกระอักแล้ว ถ้าโต้กลับมา ติดพันทมิตร แทงข้างหลังทิ้งครับ
ไปนอนกองแน่ครับ(ถ้ารอดก้อพุ่งอีก)
เจอกับเบลดนี่ ผมว่าพอสูสีนะครับ แต่ส่วนใหญ่แอสชนะครับ woon_yes woon_yes
เจอกับเทรนี่ ผมไปเหนหน้าเรดนีีเทรไปนอนนับหย้าเล่นพรึบเลยนะครับ
เจอวอพ่งทีจอดแล้วครับ
เจอเครริคดูซิครับจะฟูได้อีกนานมั้ย
เจอเซนนี่ไม่ยากครับพุ่งทีก้อจอดแล้วครับ รอดก้อคงโต้กลับมา ติดพันทมิตร แล้วไง แทงทิ้งครับ g#040 g#040 g#040
เอาไงครับ เท่าที่ดูนี่ แพ้แต่วินะครับ และเผลอๆไมีแพ้อาชีพอะไรเลยครับ

oatcha

ถ้าแอสเจอเบอร์สายคลั่งละแล้วตอนที่ง่อยกินพันธมิตรใช้ได้ปกติมะ  g#040

doy~เคีย!

• Jr. Member
  • **
มันเเล้วแต่คนเล่นน่ะ g#016 g#016

ของในตัว เวลของตัวละคร ยศของอุปกรณ์+ สเตปมือปลาหมึกมั่ง g#014 g#014 บลาาา

o0-pk-0o

ถ้าแอสเจอเบอร์สายคลั่งละแล้วตอนที่ง่อยกินพันธมิตรใช้ได้ปกติมะ  g#040
ชิงตบก่่อนเลยครับ
ผมเหนกะตามาบ่อยมาก
ผมมีไอดีเบอยุครับ โดนชิงตบก่อนบ่อยมาก ถ้ามันโป๊ะเบายังง่ายๆครับ แต่ถ้าโป๊ะแรงนี่ไม่ไหวครับ

oatcha

ชิงตบก่่อนเลยครับ
ผมเหนกะตามาบ่อยมาก
ผมมีไอดีเบอยุครับ โดนชิงตบก่อนบ่อยมาก ถ้ามันโป๊ะเบายังง่ายๆครับ แต่ถ้าโป๊ะแรงนี่ไม่ไหวครับ
         woon_yes