GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แอส แพ้อาชีพไรค่ะ บอกที!!!!!!

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 วอล๊อคไง ไสยเวท  #038  แอสปั๊มเลือด วอก็ปั๊ม แอสก๊อปเลือด วอก็ก๊อป  แอสทำเลือดได้มากกว่าวอป่าวละ  #038

testarmy01

• Newbie
  • *
ทุกอาชีพมีสิทธิแพ้ทุกอาชีพครับ

มีเกมไหนบอกหรอครับ อาชีพนี้ชนะอาชีพนี้ มันแค่การคิดไปเองทั้งนั้น  g#040
เกมส์นี้ไง

BadBoyZ # Pk

• Jr. Member
  • **
  • # Pk #
เเอสเเพ้หมดละต่อให้ฝึกพัน10ใส่ของโหดยังไงก็เเพ้
เล่นเเอสเวลาสู้เหมือนชีวิตอยู่กลางเส้นด้าย

แอสชนะเบลดก็มีอยู่เยอะไป  แอสกับแอสพุ่งก่อนชนะ   เบอระเบิดก็ยังชนะ(หลบเยอะ+พัน10 )  เบอก็ตีไม่เข้า
เบลดโหดๆเเอสเอาไม่ลงคับติดสวนทีนี่เป็นเรื่อง เบอระเบิดเค้าเน้นโป๊ะเเอสส่วนใหญ่เล่นสายเลือดนะคับไม่ได้เล่นสายหลบคิดดูว่าถ้าเบอเก่งจิสับเเอสทีก็นอนเเล้วละคับ
แอสสายตระกุดไม่นอนง่ายง่ายหลอก

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
ทุกอาชีพมีสิทธิแพ้ทุกอาชีพครับ

มีเกมไหนบอกหรอครับ อาชีพนี้ชนะอาชีพนี้ มันแค่การคิดไปเองทั้งนั้น  g#040
ชอบครับเหมือนคำพูดพระพุทธเจ้าเลย g#008 g#008
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me
ส่วนมากที่ผมดูในแบทเทิลแพ้วิ (กายาหมอก)ถึงจะให้เทพยังไง ถ้าโดน กายาหมอกไป อาจจะตายได้ง่ายๆ  ถ้ามีมีด99 อาจจะช่วยได้เยอะ ถ้าเจอกับกายาหมอก    

ยู้ฮู้ววว~~//

testarmy01

• Newbie
  • *
ส่วนมากที่ผมดูในแบทเทิลแพ้วิ (กายาหมอก)ถึงจะให้เทพยังไง ถ้าโดน กายาหมอกไป อาจจะตายได้ง่ายๆ  ถ้ามีมีด99 อาจจะช่วยได้เยอะ ถ้าเจอกับกายาหมอก    
ไม่จิงๆๆๆวันนนี้ผมเพิ่งโดนมาเองกดกายาโดนเเอสเซตนักค่าพุ่งตาย
ผมดวงซวยหรือมันดวงดี

`Aomza147

• **
แอสแพ้วิครับถ้าวิใส่ไม้เท้า99 สกิวคำสาปหมอกครับ แอสจะทำไรได้

โบว์ มิ้น

• สอบถามได้จะพยายามตอบ
  • **
  • เธอดูตัวเองเหรอยัง
เเต่ที่เเน่ๆๆ เเอส เเพ้ เทร เชิพ woon_sunny woon_sunnyอวตาร เเอสไม่กล้าออกนอกวุ้น เเอสได้เเค่หรอยน่าวุ้น 5555 ลองไปดูได้เลย

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เเต่ที่เเน่ๆๆ เเอส เเพ้ เทร เชิพ woon_sunny woon_sunnyอวตาร เเอสไม่กล้าออกนอกวุ้น เเอสได้เเค่หรอยน่าวุ้น 5555 ลองไปดูได้เลย

เทรก็ดีแค่หยุดเวลาละว้า  g#023 g#023 g#023 g#023

syeen

• Newbie
  • *

เทรก็ดีแค่หยุดเวลาละว้า  g#023 g#023 g#023 g#023

ผมว่าเพราะ2หัวกะ3หัวมากกว่ามั้งครับ  g#037  g#037  g#037

ขอให้ศรรักทุกดอกที่ข้ายิง จงปักแน่นิ่งอยู่ข้างในหัวใจเธอ

-Ai-

• Full Member
ตามหลักก็ พาราดิน เพราะ พาราดินมีกันโป๊ะเช๊ะ จาก สกิลผลแห่งศรัทธา

ชาป ด้วยละมั้ง ส่วนตัวเคยลองเล่นชาป ฆ่าแอส ง่ายสุด ๆ

วอ ด้วย ลงแบทโดนสะท้อนนี้ เซงเป็ดเลย 5555

ปล.ความเห็นส่วนตัวนะ

PongTai

• Newbie
  • *
  • เกมนี้ชื่อ "อสุจิ"
ชาปชนะแอสง่ายสุดเท่าที่เล่น มา แอส เป็น อาชีพที่ เลือดไม่มาก นะ เจอ สกิว จุดตาย ของชาปก้นอนครับ  g#017
ไครบอกแอสมีพันชนะ ชาปเสียเทียน   g#004 ถึงพลางอยู่ ก้มองเห็นจุดไม่ตายมีศรรัศมีตะวันซ้ำ  g#016
อิค้างคาวไฟ  g#037

nupin2530

• **
  • เซิญ ข่าน้อย
แอสชนะได้ทุกอาชีพแต่ของต้องดีหน่อย
แพ้ได้ทุกอาชีพเพราะถูกรุม g#037

IiI_Devil_IiI

• Newbie
  • *
Sharpshooter คับ [เพราะชอบหรอยแอส  woon_555]
มันคู่กัดกันหนิไม่ว่าสถานะไหนๆ woon_555 woon_555

ErecTroYTT (สำรอง)

• Newbie
  • *
เบอสายขวานเล็กครับ ลดความไว+ขมขู่จ๋อยกันเลยทีเดียว