GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แอส แพ้อาชีพไรค่ะ บอกที!!!!!!

๚Besttinowikl๚ รุ่นที่2

• `เมพบอร์ด[No.2][รองหัวหน้าใหญ่]
  • Jr. Member
  • **
  • รุ่นที่2
เบลด !!(ถ้าไม่มีc3แต่ถ้ามีก็อาจจะ)  วิ  พระ(กาย)  แอสด้วยกัน(อาจจะ) 

"คราวหน้า อย่าคิดไปเอง"

testarmy01

• Newbie
  • *
เเอสเเพ้หมดละต่อให้ฝึกพัน10ใส่ของโหดยังไงก็เเพ้
เล่นเเอสเวลาสู้เหมือนชีวิตอยู่กลางเส้นด้าย

๚Besttinowikl๚ รุ่นที่2

• `เมพบอร์ด[No.2][รองหัวหน้าใหญ่]
  • **
  • รุ่นที่2
เเอสเเพ้หมดละต่อให้ฝึกพัน10ใส่ของโหดยังไงก็เเพ้
เล่นเเอสเวลาสู้เหมือนชีวิตอยู่กลางเส้นด้าย

แอสชนะเบลดก็มีอยู่เยอะไป  แอสกับแอสพุ่งก่อนชนะ   เบอระเบิดก็ยังชนะ(หลบเยอะ+พัน10 )  เบอก็ตีไม่เข้า

"คราวหน้า อย่าคิดไปเอง"

ทุกอาชีพมีสิทธิแพ้ทุกอาชีพครับ

มีเกมไหนบอกหรอครับ อาชีพนี้ชนะอาชีพนี้ มันแค่การคิดไปเองทั้งนั้น  g#040
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

syeen

• Newbie
  • *
Sharpshooter คับ [เพราะชอบหรอยแอส  woon_555]

ขอให้ศรรักทุกดอกที่ข้ายิง จงปักแน่นิ่งอยู่ข้างในหัวใจเธอ

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • Full Member
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
สำหรับผมแอสแพ้ได้หมดถ้าหลบไม่พอครับ เพราะแอสโป๊ะเยอะ โอกาสที่จะโดนโป๊ะก็น้อยลง
อ้อ ต้องเว้นเทรไว้ตัวนึงสินะ ขานั้นเชียร์ทีเพิ่มละ 15% อะฮิๆๆ woon_555
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
โดยส่วนตัวคิดว่าน่าจะแพ้พาลาดินนะจากที่ลองเล่นมา

testarmy01

• Newbie
  • *

แอสชนะเบลดก็มีอยู่เยอะไป  แอสกับแอสพุ่งก่อนชนะ   เบอระเบิดก็ยังชนะ(หลบเยอะ+พัน10 )  เบอก็ตีไม่เข้า
เบลดโหดๆเเอสเอาไม่ลงคับติดสวนทีนี่เป็นเรื่อง เบอระเบิดเค้าเน้นโป๊ะเเอสส่วนใหญ่เล่นสายเลือดนะคับไม่ได้เล่นสายหลบคิดดูว่าถ้าเบอเก่งจิสับเเอสทีก็นอนเเล้วละคับ

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
โดยส่วนตัวคิดว่าน่าจะแพ้พาลาดินนะจากที่ลองเล่นมา
วันนั้นเล่นแอสแรกๆ กำลังกากเลย เจอพาลาเกรียน ศาสตรามา วืด
เราเลยโกยเลย เสี๊ยวเสียว  ไม่อยากจะคิดเลยว่าถ้าไม่วืดนี้จะจบยังไง  g#023
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

-MiNKunG_PK-

• **
วันนั้นเล่นแอสแรกๆ กำลังกากเลย เจอพาลาเกรียน ศาสตรามา วืด
เราเลยโกยเลย เสี๊ยวเสียว  ไม่อยากจะคิดเลยว่าถ้าไม่วืดนี้จะจบยังไง  g#023
นอน เกิดใหม่ เดินใหม่  g#037

Glex

นอน เกิดใหม่ เดินใหม่  g#037
พอดีของเค้าระดับ1อยู่ รอดๆ g#037