GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแนวทางการแก้ปัญหาที่เกิดขึ้น ณ. เวลานี้กัน

บุคคลทั่วไป · 44 · 6943

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
การงานเอาแบบนรกอะทำแค่20%แล้วระดับมันก็จะขึ้น เอาของเปอc3แค่10%ดวยก็ดี

вιiz

• Jr. Member
  • **
  • Adam Levine ♥
แบนไอพีไปเถอะค่ะ รู้สึกว่าจะหลายเรื่องแล้วน่ะค่ะ ไอ่คนก่อเรื่องนี้อ่ะ

แล้วก็เพิ่มเปอร์ ของการงานและc3 ให้คนที่ฝึกด้วยก็ดีค่ะ สงสารเขาค่ะ เขาเสียเวลามาก

ปล. อยากให้แบนจริง ๆ น่ะ ไอ 4 คนนั้นอ่ะ ย้ำน่ะว่า แบนไอพี  - -  g#040 g#040

เเบน ไอพี เเม้งเลย สร้างปัญหานัก

ใช่เลย   g#008 g#008 g#008

แบนไอพีไปเถอะค่ะ รู้สึกว่าจะหลายเรื่องแล้วน่ะค่ะ ไอ่คนก่อเรื่องนี้อ่ะ

แล้วก็เพิ่มเปอร์ ของการงานและc3 ให้คนที่ฝึกด้วยก็ดีค่ะ สงสารเขาค่ะ เขาเสียเวลามาก

ปล. อยากให้แบนจริง ๆ น่ะ ไอ 4 คนนั้นอ่ะ ย้ำน่ะว่า แบนไอพี  - -  g#040 g#040

แบน IP ก็แก้ได้  woon_555

พวกชาวบ้านตาดำๆในบ้านนอกจะเป็นแบบนี้ เฮเสียงเดียว เห่าตามเป็นแถว

ตัดหัวบ้าง ยิงเป้าบ้าง ให้คนมาบอกยิงเป้ามึงป่ะ ไอน่าร๊ากกกก 5555555555555555555555+
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง
เอ่อ...คือว่า คุณยังต้องมาถามอีกหรอว่า จะแก้ไ้ขยังไงดี

ผู้เล่นเสนอไปหลายต่อหลายคน เสนอแล้ว เสนออีก เสนออีก เสนอแล้ว แต่สุดท้าย กะเฟล

แล้วจะเปิดกระทู้ทำไมให้เสนอ เพราะเสนอไป ทีมงานกะไ่ม่เอาแบบนั้นอยู่ดี

เข้าใจนะค่ะ ว่าทีมงานจะต้องรักษาผลประโยชน์ของบริษัท แต่ผู้เล่นกะอยากรักษาผลประโยชน์ของตัวเองเช่นกัน

เพราะฉะนั้น คิดว่า เลือกวิธีแก้ไข ที่เป็นประโยชน์กับทั้ง 2 ฝ่ายดีกว่า ทั้งทีมงานและผู้เล่น

การที่เพิ่มเปอร์ *400 บางที มันจะเป็นประโยชน์กับผู้ที่เล่นเพื่ออัพเวล   แต่สำหรับพวกที่ทำการงาน  ขายของ

คลาส 3 คุณจะไม่ชดเชยหรือแสดงความรับผิดชอบต่อพวกเขาเลยยหรอค่ะ

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

ภู

• Newbie
  • *
เอาข้อมูลกลับมาเหมือนเดิมครับ แล้วคุณทีมงานไปไล่ตรวจเช็คเอาเองว่า ซื้ออะไร ขายอะไร ให้ใคร ถ่ายโอนไปที่ไหนอย่างไร ไปไล่เก็บงานเอาครับ   รู้ว่ามันยุ่งยากแต่ก็น่าทำกว่าการโรลหมดให้คนอื่นเดือดร้อนน๊ะครับ   เวลาแจ้งแฮคคุณยังตามเทรด ตามหาของ ตามกันได้ อย่างนี้ก็น่าจะตามได้  ของที่ซื้อมาขายมาแลก มันไปไม่กี่คนหรอก แม้จะกดใช้แล้วหรือขายไปยังไง  ยังเกิดความสูญเสียน้อยกว่าไปโรลเค้าทั้งเซิร์ฟ     เหนื่อยก็ต้องยอมละ ความผิดที่ระบบคุณเอง

มันต้องอย่างงี้

вιiz

• **

พวกชาวบ้านตาดำๆในบ้านนอกจะเป็นแบบนี้ เฮเสียงเดียว เห่าตามเป็นแถว

ตัดหัวบ้าง ยิงเป้าบ้าง ให้คนมาบอกยิงเป้ามึงป่ะ ไอน่าร๊ากกกก 5555555555555555555555+

อ่อหรอ บ้านนอก  g#034 g#034

Sikarinth

• **
1. ใครจุช่วงนี้รับกล่องกำไลพื้นฐาน โดยไม่ต้องทำเควส ภายใน 3 วัน ก่อนวันรีวันพุธ

สำหรับคนที่เวลอย่างหนัก คนที่ทำเควสจุมันเหนื่อยนะครับ

2. *เปอการงาน + *ซี3  200-300%

สำหรับคนที่เขาทำการงานกันทั้งวันของหายหมด  รวมทั้งซี3 ด้วย ยังไงต้องไปหาวิธีเพิ่มเปอมาครับ

3 .เพิ่มพรตี+ของ  ไปด้วยนะครับทีมงาน

สำหรับคนที่เสียหายจากการตีบวก

4.  กล่องหมวกพรีเมี่ยมคนละ  2 กล่อง

สำหรับค่าเสียความรู้สึกต่างๆ

เปล่า แค่เหมือนในละครน้ำเน่า  woon_5555
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

# Зρ_ησω

• Full Member
  • ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

อยากให้มีแนวทางกับคนที่จุติ เพราะกว่าจะบอสหรือมินิจะเกิด เสียความรู้สึกค่ะ

# Зρ_ησω 

вιiz

• **

เปล่า แค่เหมือนในละครน้ำเน่า  woon_5555

g#043 g#043

..TEERAK..

เอาข้อมูลกลับมาเหมือนเดิมครับ แล้วคุณทีมงานไปไล่ตรวจเช็คเอาเองว่า ซื้ออะไร ขายอะไร ให้ใคร ถ่ายโอนไปที่ไหนอย่างไร ไปไล่เก็บงานเอาครับ   รู้ว่ามันยุ่งยากแต่ก็น่าทำกว่าการโรลหมดให้คนอื่นเดือดร้อนน๊ะครับ   เวลาแจ้งแฮคคุณยังตามเทรด ตามหาของ ตามกันได้ อย่างนี้ก็น่าจะตามได้  ของที่ซื้อมาขายมาแลก มันไปไม่กี่คนหรอก แม้จะกดใช้แล้วหรือขายไปยังไง  ยังเกิดความสูญเสียน้อยกว่าไปโรลเค้าทั้งเซิร์ฟ     เหนื่อยก็ต้องยอมละ ความผิดที่ระบบคุณเอง
ทำได้มั๊ย... ได้
ยุ่งยากมั๊ย.... โคตรยุ่งยาก ตามเช็คล๊อกไฟล์
แล้วมันเป็นปัญหาของใคร.... เออเนอะ ละโรลทำไม ตูเกี่ยวไรด้วย woon_huh

вιiz

• **
ทำได้มั๊ย... ได้
ยุ่งยากมั๊ย.... โคตรยุ่งยาก ตามเช็คล๊อกไฟล์
แล้วมันเป็นปัญหาของใคร.... เออเนอะ ละโรลทำไม ตูเกี่ยวไรด้วย woon_huh

g#017 g#017 g#017 g#031 g#031 g#031 g#031

ExCuseMe

1. ใครจุช่วงนี้รับกล่องกำไลพื้นฐาน โดยไม่ต้องทำเควส ภายใน 3 วัน ก่อนวันรีวันพุธ

สำหรับคนที่เวลอย่างหนัก คนที่ทำเควสจุมันเหนื่อยนะครับ

2. *เปอการงาน + *ซี3  200-300%

สำหรับคนที่เขาทำการงานกันทั้งวันของหายหมด  รวมทั้งซี3 ด้วย ยังไงต้องไปหาวิธีเพิ่มเปอมาครับ

3 .เพิ่มพรตี+ของ  ไปด้วยนะครับทีมงาน

สำหรับคนที่เสียหายจากการตีบวก

4.  กล่องหมวกพรีเมี่ยมคนละ  2 กล่อง

สำหรับค่าเสียความรู้สึกต่างๆ

เนื่องจาก จะทำให้ราคา ของใน ตลาด เเปรปวน อย่างเเรง

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง
โทรไปถามมาเมื่อกี้ เซิร์ฟสวรรค์ ประมาณ 16.20 เล่นได้ จะดูดดิว่าจริงมั้ย

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

wowow

• Newbie
  • *
แบบนี้ ผู้เล่น ที่ไม่รู้เรื่อง ไปซื้อของ ที่คนใดคนนึ่ง ใน4คนนั้น จะผิดด้วยรึป่าว

g#046