GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแนวทางการแก้ปัญหาที่เกิดขึ้น ณ. เวลานี้กัน

บุคคลทั่วไป · 44 · 6942

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
จากหลายเสียงบ่นในตอนนี้ งั้นเราลองมาออกความคิดเกี่ยวกับแนวทางการไข้ปัญหาที่เกิดขึ้น
ณ. เวลานี้กันดีกว่า ลองเสนอกันเข้ามาดูนะครับ

เพื่อนๆ ที่น่ารักทุกคนมีเรื่องมาแจ้งให้ทราบนิดนึง

ตอนนี้ทางทีมงานเองก็ไม่ได้นิ่งนอนใจกับปัญหาที่เกิดขึ้น
ซึ่งตอนนี้ทีมงานทุกคนกำลังประชุมเพื่อหาแนวทางแก้ไขปัญหาและการชดเชย (ใหม่) เพื่อให้ผู้เล่นพึ่งพอใจให้ได้มากที่สุดกันอยู่

ซึ่งการประชุมแล้วเสร็จเมื่อไหร่ จะนำรายละเอียดบทสรุปต่างๆ มาแจ้่งให้ทราบกันอีกทีนะครับ
แต่ตอนนี้คงต้องขอให้เพื่อนๆ ใจเย็นๆ และอดทนรอกันอีกสักหน่อยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2012, 16:10:44 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
แบนพวกเขาเสียเถอะครับ มันทำให้ผู็เล่นส่วนใหญ่สบายใจได้นิดนึง..
ส่วนเรื่องอื่นเชิญท่านอื่นพูดต่อเลยครับ..
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

exp32

• Newbie
  • *
แบนต้นเหตุ พร้อมชดใช้ผู้เล่นให้ดีกว่านี้ ไม่ใช่โรลทีไรก็เอาแต่เพิ่มเปอ
เพิ่มอย่างอื่นบ้าง เช่น เปอตีบวก เปอการงาน

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

ถรั่วซ์

• Jr. Member
  • **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
ตัดไข่ ให้ตัวต้นเหตุซะ  มันจะได้หายซ่าสักที
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ตัดไข่ ให้ตัวต้นเหตุซะ  มันจะได้หายซ่าสักที
ยังไงพวกเขาก็ยังมีสิทธิเด็กอยู่นะครับ  g#012
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

---------IcezeicE

แบนต้นเหตุ พร้อมชดใช้ผู้เล่นให้ดีกว่านี้ ไม่ใช่โรลทีไรก็เอาแต่เพิ่มเปอ
เพิ่มอย่างอื่นบ้าง เช่น เปอตีบวก เปอการงาน

เห็นด้วยกับ การเพิ่มเปอการงาน

เพราะหลายคนก็ ทำการงาน และ ฝึกซี 3

เพิ่ม %  การงาน ซี3 การตีบวกไอเทม  แจก *200 ไอดีละ 1 ขวด เทรดไม่ได้* (ของจากกิจกรรม)

kakkak1

• Newbie
  • *
อะไรที่ผู้เล่นเสนอแล้วมันดีต่อเกมส์ไทย ขอให้ทีมงานนำเข้าเถอะ อย่าทำเป็นดินพอกหางหมู บอกว่าจะไปนำเสนอ แต่ก็ไม่มีอะไรคืบหน้า

ทำให้ผู้เล่น ผู้ใช้บริการ มีความสุขบาง สิ่งสำคัญของการสร้างเกมออนไลย์ ที่ทีมงานสร้างขึ้นมาคืออะไร .. g#046

вιiz

• **
  • Adam Levine ♥
แบนไอพีไปเถอะค่ะ รู้สึกว่าจะหลายเรื่องแล้วน่ะค่ะ ไอ่คนก่อเรื่องนี้อ่ะ

แล้วก็เพิ่มเปอร์ ของการงานและc3 ให้คนที่ฝึกด้วยก็ดีค่ะ สงสารเขาค่ะ เขาเสียเวลามาก

ปล. อยากให้แบนจริง ๆ น่ะ ไอ 4 คนนั้นอ่ะ ย้ำน่ะว่า แบนไอพี  - -  g#040 g#040

cinnamorol07

• Newbie
  • *
แนะนำการ เพิ่มเปอร์เซ็นการงานและ c3 ครับ  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2
และอีกหนึ่งอยากจะถามว่า ทำไมไม่ *400 ทั้งอาทิตเลยครับ ช่วงนี้ปิดเทอม

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 เอาข้อมูลกลับมาเหมือนเดิมครับ แล้วคุณทีมงานไปไล่ตรวจเช็คเอาเองว่า ซื้ออะไร ขายอะไร ให้ใคร ถ่ายโอนไปที่ไหนอย่างไร ไปไล่เก็บงานเอาครับ   รู้ว่ามันยุ่งยากแต่ก็น่าทำกว่าการโรลหมดให้คนอื่นเดือดร้อนน๊ะครับ   เวลาแจ้งแฮคคุณยังตามเทรด ตามหาของ ตามกันได้ อย่างนี้ก็น่าจะตามได้  ของที่ซื้อมาขายมาแลก มันไปไม่กี่คนหรอก แม้จะกดใช้แล้วหรือขายไปยังไง  ยังเกิดความสูญเสียน้อยกว่าไปโรลเค้าทั้งเซิร์ฟ     เหนื่อยก็ต้องยอมละ ความผิดที่ระบบคุณเอง

DeLuE

• **
แบนไอพีไปเถอะค่ะ รู้สึกว่าจะหลายเรื่องแล้วน่ะค่ะ ไอ่คนก่อเรื่องนี้อ่ะ

แล้วก็เพิ่มเปอร์ ของการงานและc3 ให้คนที่ฝึกด้วยก็ดีค่ะ สงสารเขาค่ะ เขาเสียเวลามาก

ปล. อยากให้แบนจริง ๆ น่ะ ไอ 4 คนนั้นอ่ะ ย้ำน่ะว่า แบนไอพี  - -  g#040 g#040

เเบน ไอพี เเม้งเลย สร้างปัญหานัก