GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงาน GAMEINDY ลุย จ.สุราษฏร์ธานี มอบรางวัลผู้แจ้งเบาะแสโปรแกรมโกง

บุคคลทั่วไป · 88 · 21841

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • Jr. Member
  • **
บัตรที่มาแจกเป็นบัคครับ ปรับด่วน มันเติมเงินได้ไม่อั้นเลย เช่นบัตร1000บาทเติมได้1ไอดี แต่นี่บัตรเดียวเติมได้กี่ไอดีก็ได้ไม่มีหมดโดยรหัสบัตรใบเดียวเติมได้เป็นร้อยไอดี ที่มาบอกนี่เพราะเห็นหลานมันปั้มไป10ไอดีมั้งเลยรีบมาแจ้ง เด๋วตลาดจะปั่นป่วนเพราะของโซลราคาถูก

ช่วยบอกต่อกันด้วย+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

บอกต่อทำไม ถ้ามันบัคจริงๆ เดี๋ยวคนอื่นๆ หามันก็ระบาดหลอก ไว้รอทีมงาน เท่านั้นแหละ ที่ดีส่งทาง

ซัพพอร์ตดีกว่านะ  woon_no

demon

• Newbie
  • *
ซัพพอตมันต้องแจ้งไอดีกับชื่อตัวละครไง หลานมันไม่บอก  จำได้ว่าชื่อมันซิลเวอบอน แต่มีตัวอักษรไรอีกไม่รู้เลยแจ้งไม่ได้ รอโทรหาทีมงานตอน10โมงอีกที

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
เข้าใจละว่าทำไม พลังโจมตีถึงเปลี่ยนสีได้ไว มันต้องมัเหตุผลอะไรแน่ๆ เลยล่องเฟสสะบุคไปส่องนู้นี่มา เจอธนวินไปอยู่กลุ่มซิลเวอร์บอร์นเหตุผลคงจะอันนี้สินะ แบบว่า มันเข้าข้างเถียงแทนขนาดเขาไมได่่ด่าตัวเองก้อเถียงแทน...

ส่วนคนที่พีเอมมา ไม่ให้นะครับ เพราะหลายคนแล้ว ขอไปก้อไม่เห็นจะไป บางทีเจ้าตัวพีเอมมาขอเองจะเช้กว่าข้อมูลผมเยอะขนาดไหนถ้าไม่เยอะก้อปากดีต่อถ้าเยอะก้อจะเงียบ

g#037 g#037

ขอข้องนิดๆ ผมอยู่้กลุ่มเ้พราะว่าอยากเข้ากิลด์ของเขาเท่านั้นเองนะครับ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=16688.0

จิงๆ ผมก็ไม่ได้เข้าข้างฝ่ายใดหลอก พูดไปตามความรู้สึกเท่านั้น = = ''

หรอ ดูไม่ออกเลยนะเนี่ย (ตอแหล)  woon_5555 woon_5555

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
ซัพพอตมันต้องแจ้งไอดีกับชื่อตัวละครไง หลานมันไม่บอก  จำได้ว่าชื่อมันซิลเวอบอน แต่มีตัวอักษรไรอีกไม่รู้เลยแจ้งไม่ได้ รอโทรหาทีมงานตอน10โมงอีกที

ไม่รุ้นะว่าจิงมั้ย แต่ถาจิง ก้อแจ้งไม่ต้องบอกชื่อตัวละคร เดวเช็กได้เองแหละ  woon_huh woon_huh

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
ข้างบ้านผมเลยนะเนี่ย น่าจะแจกคนข้างบ้านบ้านนะ แจกในโอกาศ เติมเป็นหมื่น  woon_cry woon_cry woon_cry
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

แมว...จรจัด

• **
  • ~๐ยิ้ม๐ลับ๐ซ่อน๐ลึก๐~

ไม่รุ้นะว่าจิงมั้ย แต่ถาจิง ก้อแจ้งไม่ต้องบอกชื่อตัวละคร เดวเช็กได้เองแหละ  woon_huh woon_huh
กลายเป็นเรื่องใหญ่ไปแล้ว...
- -
คนดีทำพิษ

<--:ThE--$eCret--GuilD:--> กิaaึกaัU จาก"ดาวดึงส์"
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=13967.msg269553#msg269553

Gabodz

• **
เป็นงัยล่ะ  ผมบอกแล้ว  ว่าไอ้พวกนี้อ่ะ  มันไม่ได้เป็นเด็กดีอะไรหรอก
พวกมันมีแต่ทำเรื่องให้ชาวบ้านเขาเดือดร้อน

รู้ฤทธิ์เดชมันหรือยัง  woon_555 woon_555 woon_555

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
เอาเงินมันมาให้กรุนิ
กรุนิเดือดร้อนของแท้  g#035

ให้มันเป็นความทรงจำ

เป็นงัยล่ะ  ผมบอกแล้ว  ว่าไอ้พวกนี้อ่ะ  มันไม่ได้เป็นเด็กดีอะไรหรอก
พวกมันมีแต่ทำเรื่องให้ชาวบ้านเขาเดือดร้อน

รู้ฤทธิ์เดชมันหรือยัง  woon_555 woon_555 woon_555

ตัวเองดีตาย  woon_555

ดีแต่ปั้มตัวมา  g#040

ดีไม่ดีก็ไม่ต้อง *** มายุ่งด้วย ไม่ได้เป็นคนดีของใครอยู่แล้ว เพราะ คนที่เขาดีด้วยเขาไม่มาด่าหรอก เขาอยู่เงียบๆ

ดีแต่ปาขี้ให้คนอื่น ไม่ไปส่องดูวิญญาณตัวเองสะบ้างละ  g#014
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานขอล็อคกระทู้นะครับ เพราะประเด็นที่พูดคุยกันมันเริ่มไม่เกี่ยวเนื่องกับเนื้อหาที่ทางทีมงานนำเสนอนะครับ