GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงาน GAMEINDY ลุย จ.สุราษฏร์ธานี มอบรางวัลผู้แจ้งเบาะแสโปรแกรมโกง

บุคคลทั่วไป · 88 · 21844

Fank

• Player
  • Jr. Member
  • **
  • ส่วนบุคคล
ทำโปรเอง แจ้งเอง เลย 555
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
โครงเดียวกับพลังเลย ออกแนวจีน  woon_555 woon_555

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

Gabodz

• **
ผมรู้แต่ว่า  ไอ้คนชื่อ ฟรัง เนียะ  มันชอบแฮกชาวบ้านเขาไปทั่ว  และมันก็ทำได้ แฮกให้ชาวบ้านเขาเดือดร้อนมาตลอด
และผมเชื่ออีกอย่างว่า  โปรเนียะ พวกมันก็ทำกันขึ้นมาเอง   
ไอ้เด็กพวกนี้เก่งก็จริง แต่เก่งไปในทางที่ผิด ๆ สักวันคงจะโดนดีสักวันแน่ ๆ
ส่วนอีกคน  ซิลเวอร์บรอน   นี้ได้ขนานนามว่า  เกียนขั้นเทพ  เกียนทั้งในเกมและในบอร์ด  ด่าชาวบ้านเขาไปทั่ว 
เมื่อ 2 คนนี้มารวมกัน  ก็เป็นอย่างที่เห็น  คือสร้างโปร มาแล้วแจ้ง...  แล้วได้ตัง ตามความประสงค์
ส่วนใครยังตามไอ้ 2 คนนี้ไม่ทัน  ก็คงจะสรรเสริญชื่นชมกันไปตามระเบียบ

ผมเชื่อว่า ยังมีคนกลุ่มนึงที่รู้พฤติกรรมของ 2  คนนี้ดี.... 
วันนี้่พวกเอ็งยังเด็ก  รอให้มีวุฒิภาวะเมื่อไร  ถ้าพวกเอ็งยังมีนิสัยแบบนี้   พวกเอ็งจะเจอของจริงในชีวิตจริง และไม่สามารถแก้ไขได้เหมือนในเกม
 วันนั้นพวกเอ็งจะรู้สึก

แค่คนกากๆในกิล

• Newbie
  • *
  • " ยอม!!พ้...!!ต่ไม่ยอมรับ "
ผมรู้แต่ว่า  ไอ้คนชื่อ ฟรัง เนียะ  มันชอบแฮกชาวบ้านเขาไปทั่ว  และมันก็ทำได้ แฮกให้ชาวบ้านเขาเดือดร้อนมาตลอด
และผมเชื่ออีกอย่างว่า  โปรเนียะ พวกมันก็ทำกันขึ้นมาเอง   
ไอ้เด็กพวกนี้เก่งก็จริง แต่เก่งไปในทางที่ผิด ๆ สักวันคงจะโดนดีสักวันแน่ ๆ
ส่วนอีกคน  ซิลเวอร์บรอน   นี้ได้ขนานนามว่า  เกียนขั้นเทพ  เกียนทั้งในเกมและในบอร์ด  ด่าชาวบ้านเขาไปทั่ว 
เมื่อ 2 คนนี้มารวมกัน  ก็เป็นอย่างที่เห็น  คือสร้างโปร มาแล้วแจ้ง...  แล้วได้ตัง ตามความประสงค์
ส่วนใครยังตามไอ้ 2 คนนี้ไม่ทัน  ก็คงจะสรรเสริญชื่นชมกันไปตามระเบียบ

ผมเชื่อว่า ยังมีคนกลุ่มนึงที่รู้พฤติกรรมของ 2  คนนี้ดี.... 
วันนี้่พวกเอ็งยังเด็ก  รอให้มีวุฒิภาวะเมื่อไร  ถ้าพวกเอ็งยังมีนิสัยแบบนี้   พวกเอ็งจะเจอของจริงในชีวิตจริง และไม่สามารถแก้ไขได้เหมือนในเกม

ที่ว่าจะโดนสักว่านี่ ใช่ Teen เปล่าครับ g#004

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส
เก่งแค่ในเกมส์พวกนี้
ดูหน้ามันดิ น่าตบชิบหาย
ในเกมส์มาบอกว่ากรูร็อค
ร็อคหน้าเหี้ยๆอย่างงั้นเค้า
ไม่รับหรอกแม้งปัญญาอ่อน woon_5555

แค่คนกากๆในกิล

• Newbie
  • *
  • " ยอม!!พ้...!!ต่ไม่ยอมรับ "
อยากให้ GMทำแบบสอบถามให้กลับคนกลุ่มหนึ่ง ที่เคยโดนแฮกว่า...
เมื่อเวลาที่คุณถูกแฮกคุณนึกถึงใคร....?

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
 woon_shock woon_shock

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • **

ผมขอบอกก่อนนะครับ อย่ามาทำกระแดะแก่ครับ ผมคิดว่าสมองผมมีวุฒิภาวะพอมาตั้งแต่ผมอายุ 12 แล้วครับ

จะโปรอะไร จะสร้างเองหรือยังไงก็ช่าง เขาบอกว่า โปรแกรมใช้ได้ก็รับไป ผมไม่ได้แหกกฎอะไร อีกอย่าง ผมก็แค่ได้ส่วนแบ่ง

แล้วที่ได้มาก็แค่เติมเกม แต่ผมก็ไม่ได้เอาไปเติมเอง เอาไปขายต่อ 500 ให้คนที่เล่นได้กำไรไปในตัว

ถ้าคุณคิดว่าคุณฉลาดพอก็อย่ามาเสียเวลามานั่งด่า นั่งเถียงหรอกครับ คนในวุ้นอวตารรู้สันดารผมดี

ผมจะเหี้ยกับคนที่เหี้ย ผมตีคนมั่วจนได้ชื่อว่า "เกรียนขั้นเทพ" หรือหัวกิล "สมาคมเกรียนมหาเทพ" ในอดีต  แต่ผมรู้ตัวเองดีว่าผมไม่ได้ไปโกงของใครเขา เพราะผมไม่ใช่ขอทาน

กลาง พี่ฟรัง  ชุดเขียวบรอน(มั้ง) ชุดเทาๆ ใครหว่า  woon_huh

ไม่ต้องทำเป็นรู้ครับ เพราะผมไม่ใช่คนในภาพคนไหนทั้งสิ้น ผมกับฟรังเป็นเพียงเพื่อนกันในเกม ไม่ได้รู้จักกันชีวิตจริง ปัจจุบันปิดเทอมมาอยู่ชลบรุี ไม่ใช่ สุราษ

เก่งแค่ในเกมส์พวกนี้
ดูหน้ามันดิ น่าตบชิบหาย
ในเกมส์มาบอกว่ากรูร็อค
ร็อคหน้าเหี้ยๆอย่างงั้นเค้า
ไม่รับหรอกแม้งปัญญาอ่อน woon_5555

น่าเหี้ยๆทั้งนั้นที่คุณว่า เขาไม่ได้เล่นเกม มีเพียงฟรังคนเดียวในภาพ คุณนั้นแหละที่เหี้ย เก่งแต่ในเกม = เก่งแต่ในบอร์ด

พวกที่ด่าคนว่านักเลงคีย์บอร์ดพวกมึงก็ไม่ต่างกันหรอก พิมพ์เหมือนกัน ไม่ได้ลงมือ กูเห็นแต่คนท้านู้นนี้ เอาที่อยู่มา พอกูบอก เสือกนัดให้กูไปเจอ แล้วมึงจะถามหาพ่อมึงหรอ ?
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

ผมยังติดใจกับที่คุณมึงพิมพ์นะครับ พิมพ์เหี้ยๆแบบนี้อย่ากระแดะมาสอนพวกกูดีกว่านะครับ

ไปพิมพ์ให้พวกกูอ่านออกก่อนครับ

ผมขอสอนย้อนนะครับ

"วันนี้่พวกเอ็งยังเด็ก  รอให้มีวุฒิภาวะเมื่อไร  ถ้าพวกเอ็งยังมีนิสัยแบบนี้   พวกเอ็งจะเจอของจริงในชีวิตจริง และไม่สามารถแก้ไขได้เหมือนในเกม
 วันนั้นพวกเอ็งจะรู้สึก"

วันนี้มึงยังพิมพ์ในบอร์ด รอให้มึงมีวุฒิภาวะเมื่อไร ถ้ามึงยังพิมพ์อย่างนี้ มึงจะเจอของจริงในชีวิต และ ไม่สามารถแก้ไขได้เหมือนในเกม วันนี้มึงจะรู้สึก

ผมเห็นพวกพิมพ์ในอินเทอร์เน็ตที่ไม่จำกัดภาษาการพิมพ์อย่างนี้ละครับ แต่พอไปสมัคงานติดแบบนี้ไป สมัคเรียนเช่นกัน ไม่มีใครเขารับหรอกครับ
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป