GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
ทำไมเพื่อนผมแจ้งโปรแล้วถึงต้องไปรับบัตร 1000 บาท จำนวน 8 ใบที่บริษัทหรือครับ ?

1 เปลืองค่ารถ
2 ไม่รู้ชะตาชีวิตข้างหน้า
3 ไปแล้วได้บัตรพวกนี้ มันก็ต้องเติมเข้าเกมคุณอยู่ดี
4 คิดว่าไม่ได้แค่ไปรับบัตรอย่างเดียวแน่ๆ

แล้วทำไมเวลาคนซื้อถึงส่งโค้ดให้ทางในรูปละครับ

ผู้เล่นที่แจ้งโปรแกรมได้ = ช่วยเหลือ พัฒนาเกม

แต่ทำไมทีมงานทำให้เหมือนถ่วงความเจริญละครับ ผมคิดว่าที่ไปคือจะต้องไปถ่ายรูปยื่นเงินให้ใช่ไหมครับ ?

คนที่สมควรจะได้ก็ตามกติกาที่บอกนิครับ

หรือมีหลายมาตรฐานอีกละนิ คนเอาของให้จะต้องไปหาพร้อมทำอะไรตามที่ท่านสั่ง

กับคนที่โอนเงินให้ ได้ SMS ภายใน 10 นาที

ทุกอย่างพวกคุณก็ได้เข้ากับตัวคุณและเกมของคุณอยู่แล้ว คงไม่ต้องเอาอะไรเพิ่มเติมจากนี้มากก็ได้นะครับกำไรมากเกินไปแล้ว

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
เพราะว่า ถ้าเราไม่ไปใช่ไหมครับ ทางบริษัท มีโอกาสที่จะ 1ถูกโกงรูป โดยการนำรุปของคนนั้นมาสวมให้กับตัวเอง 2. ปลอมบัตรประชาชน เพราะ สมัยนี้ปลอมบัตรประชาชนง่ายมากเลยครับ

คนกินคน ?? ไรหว่า

-_YC_-

• **
ไม่งั้นก็สละสิทธิ์ เลยครับ
คนกินคน ?? ไรหว่า

Ninenoiiz_.

• Full Member
เพราะว่า ถ้าเราไม่ไปใช่ไหมครับ ทางบริษัท มีโอกาสที่จะ 1ถูกโกงรูป โดยการนำรุปของคนนั้นมาสวมให้กับตัวเอง 2. ปลอมบัตรประชาชน เพราะ สมัยนี้ปลอมบัตรประชาชนง่ายมากเลยครับ

คิดไปไกล แล้ว ผมนี้แหละคนแจ้ง คนทำ  ผมอายุแค่12ขวบเองงับ ถ้าไปก็คงลำบาก พ่อแม่ไม่ให้ไปด้วย  woon_cry

bebegon

• Newbie
  • *
บัตรให้มาทาง ไหนก็ได้ ให้ตั้งหลายทาง อย่ามาทำอย่างนี้เถอะ คนเค้าหาได้ก็ให้เค้าไปดีดีเถอะ แค่8000หนะ พวกนายเอาเงินคนไทยไปตั้งวันละเท่าไร
อย่ามาทำเป้นไม่อยากให้หน่อยเลย

Ninenoiiz_.

ผมอยู่สุราษครับ แล้วโปรนี้ผมกับซิลเวอบรอนช่วยกันหา จนทำได้

_Mosquito_

• **
เอาโปรไปขาย 1000 บาท ขาย 8 คนได้ 8000 ให้เค้าโอนให้เลยไม่ต้องไปไหน เกมส์นี้คนมีตังเล่นเยอะ

ทีมงานทำให้คนชอบเป็นโจรชอบทำให้ยุ่งยาก

เอาโปรไปขาย 1000 บาท ขาย 8 คนได้ 8000 ให้เค้าโอนให้เลยไม่ต้องไปไหน เกมส์นี้คนมีตังเล่นเยอะ

ทีมงานทำให้คนชอบเป็นโจรชอบทำให้ยุ่งยาก

ความคิดนี้ก็ดีนะครับ

500 พอละ ใครสนใจคุยละกัน

bebegon

• Newbie
  • *
เอาไปขายให้คนในเกมส์ยังคุ้มกว่าอีก ช่วยให้คนในเกมส์มีโปรเล่นด้วย ถ้าทีมงานทำอย่างนี้อะ ผมเอาไปขายละ ผมไม่พอใจอย่างแรง

_Mosquito_

• **

ความคิดนี้ก็ดีนะครับ

500 พอละ ใครสนใจคุยละกัน

CE มีแล้วครับแต่เซตไม่เป้น เหลือ 200 ได้มั้ย ค่าสอน อิอิ ล้อเล่นน่ะ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
  ในส่วนของการรับรางวัลนั้น ทางทีมงานจะต้องมีหลักฐาน การรับรางวัล พร้อมถ่ายรุป เพื่อนำไปให้สื่อมวลชน นำไปลงข่าวค่ะ

ซึ่งที่ผ่านมานั้น ผู้ที่ได้รับ รางวัล ทุกท่านก็ได้เดินทางมารับรางวัล อยู่แล้วค่ะ

ซึ่ง จะเป็นคนละกรณีกับการ สั่งชือบัตรเติมเงิน ซึ่งจะเป็นการบริการออนไลท์ค่ะ

ChocobO

• Newbie
  • *
วุ่นวายแท้ เก็บไว้ใช้เองดีกว่า  g#010

Ninenoiiz_.

ในส่วนของการรับรางวัลนั้น ทางทีมงานจะต้องมีหลักฐาน การรับรางวัล พร้อมถ่ายรุป เพื่อนำไปให้สื่อมวลชน นำไปลงข่าวค่ะ

ซึ่งที่ผ่านมานั้น ผู้ที่ได้รับ รางวัล ทุกท่านก็ได้เดินทางมารับรางวัล อยู่แล้วค่ะ

ซึ่ง จะเป็นคนละกรณีกับการ สั่งชือบัตรเติมเงิน ซึ่งจะเป็นการบริการออนไลท์ค่ะ
ก้เนี่ย เพื่อนผมอยูกรุงเทพจะให้เพื่อนไปแทนไม่ได้หรอ

Ninenoiiz_.

ลองคิดดูนะครับ ผมอยู่สุราษ ค่าเดินทางไปกลับ 5000 ได้ ค่าซื้อของค่าที่พักโรงแรม ค่ากินข้าวต่างๆ ไม่เกิน8000แล้วหรอครับ

˜Memory Simple˜

• **
  • Hello,,World by.. Php
เอามาแบ่งกันไช้สิ  #038 #038 #038 #038

"The only thing in life achieved without effort is failure