GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตอนนี้ใครเป็นท่านผู้นั้นเอ๊ย!!!ไม่ใช่"ใครเป็นเฮดจีเอ็มคนใหม่แทนอดีตเฮดจีเอ็มครูอุ้ย?"

_Mosquito_

• Jr. Member
  • **
ไม่มี จบป่ะ

พอๆๆ เลิกเติมเงินแล้วเกมส์นี้

ใช้คำตอบได้ .....  มาก

รบกวนผู้บริหาร อบรมพนักงานเรื่องจิตสำนึกของผู้ให้บริการ ด้วยน่ะ

AoF_Up_Aa สวรรค์

• Newbie
  • *
ตอบแบบ
ตามนั้น ทีมงาน(ยังมีอยู่รึเปล่า)ตอบด้วย  woon_huh woon_huh woon_huh

ก็ตอบว่า ทีมงานยังมีพร้อมให้บริการผู้เล่นเช่นเดิมจ้าาาา    ก็หาว่าตอบแบบจบจาก.(ดาดฟ้าวัดหนองอีแหนบ) 

อยากได้คำตอบจากหัวข้อ ก็ตอบว่า ไม่มี

คิดว่าครบทุกคำถามแล้วนะคะ

เห้ยจีครับ   ท่าพูดอย่างงี้ อย่ามาเป็นจีเอ็มดีกว่า

พูดมักง่ายมากคนเค้าไม่รู้ ถามดีดี ไมต้องอารมเสียด้วย

นิสัยหรืออะไรครับ ถามจริงๆๆ

Coud™

• Full Member
อย่าไปกวนจีสิ เขาทำงานเครียดๆนะ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • **

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
จีโอโม่ ผู้หญิงหรือเนี่ยนึกว่าผู้ชายซะอีก 555

จากที่ถามว่า จบป่ะ ท่าจะไม่จบซะแล้ว

รอชมดราม่า อัพแพทวันพุท อิอิ

เรื่องนี้ถึงหูครูอังคณาแน่

หน้า หนึ่ง ๆ

g#009 g#009 g#009
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

o..MyTalLG..o LK'

• **
  • *~ D T G ~*
-0- วันนี้พี่แก มาแรง  ใจเยนๆนะคะ จุ๊บๆ

พวกนี้ก๊เนอะ โรคจิต ถามดีดีไม่เป็น แค่เขาตอบไม่ตรงคำถาม

ก็ไปกวนตีนเขา ว่างกันมากหรือไงคะ ??

วันๆคอยคิดจะหาเรื่องจิกกัดคนอื่น หัดทำตัวให้ต่างจากพวกเนรฉาน หน่อยนะคะ

ทำตัวให้มันสมกับที่แย่งสุนัขมาเกิดหน่อย สิ

เขาทำงานให้บริการพวกคุน คุนกลับบอกให้ผู้บริหารอบรมเขาใหม่

ชั้นว่าน่าจะไปบอกพระบิดามารดาพวกคุนมากกว่านะว่า ให้สอนลูกให้ทำอะไรที่มันดีกว่านั่งกัดชาวบ้านเขาแบบนี้

ทีมงานก๊คน ถามหน่อย คุนจะทนได้หรอ เวลามีตัวอะไรหลายๆตัวคอยจะกัด อยู่ตลอดเวลา (ไม่ใช่ก๊อย่าร้อนตัวนะ)

ชั้นก๊เชื่อเหลือเกินว่า ยิ่งกว่านี้แน่  #038

ออกมาพิม เล่นๆ ลอยๆ นะคะ ถ้าไม่ใช่ ก๊อย่าร้อนตัว เด๋วคนอื่นเขาคิดว่าเปน หมา พอดี^^

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

guy2009

• Newbie
  • *
สงสารGmอะมีแต่พวกชอบลุมด่า
ไม่เห็นเคยให้กำลังใจเขาเลย เขาทำงานดีนี่
ไม่เคยจะเอามาพูดพอทำผิดพลาดหน่อยลุมด่าเลย
จีเอมก็คนนะครับสงสารเขาบ้าง

Achilleus.

• さんぽ  Let's Go!!☆
  • **
  • どうせいあいしゃ ▽・w・▽
จีในตำนาน ฟิวขาด น่ากลัวมาก    ยังไงก็สู้ๆนะคับจีโอโม่อย่าไปสนพวกนั้นเลย  มีหลายคนที่ยังเป็นกำลังใจในทีมงานทุกๆท่านคับ สู้ๆ g#031 g#031

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
คนรักเท่าผืนหนัง คนชังเท่าผืนเสื่อ

ทำใจครับ เป็นบุคคลสาธารณะหรือผู้ให้บริการต้องหนักแน่นครับ

เอาคำด่าเป็นแรงขับเคลื่อนการทำงานครับ สุ้ๆ  g#039 g#039 g#039

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • **
ไม่มี จบป่ะ

พอๆๆ เลิกเติมเงินแล้วเกมส์นี้

ใช้คำตอบได้ .....  มาก

รบกวนผู้บริหาร อบรมพนักงานเรื่องจิตสำนึกของผู้ให้บริการ ด้วยน่ะ

เขาไม่ได้ง้อให้นายมาเติมเงินครับ

อยู่ดีๆไปหาว่าคนอื่นทำงานไม่ได้เรื่อง เป็นใครก็โมโหครับ g#015 g#015

เห็นด้วยครับ +10
-0- วันนี้พี่แก มาแรง  ใจเยนๆนะคะ จุ๊บๆ

พวกนี้ก๊เนอะ โรคจิต ถามดีดีไม่เป็น แค่เขาตอบไม่ตรงคำถาม

ก็ไปกวนตีนเขา ว่างกันมากหรือไงคะ ??

วันๆคอยคิดจะหาเรื่องจิกกัดคนอื่น หัดทำตัวให้ต่างจากพวกเนรฉาน หน่อยนะคะ

ทำตัวให้มันสมกับที่แย่งสุนัขมาเกิดหน่อย สิ

เขาทำงานให้บริการพวกคุน คุนกลับบอกให้ผู้บริหารอบรมเขาใหม่

ชั้นว่าน่าจะไปบอกพระบิดามารดาพวกคุนมากกว่านะว่า ให้สอนลูกให้ทำอะไรที่มันดีกว่านั่งกัดชาวบ้านเขาแบบนี้

ทีมงานก๊คน ถามหน่อย คุนจะทนได้หรอ เวลามีตัวอะไรหลายๆตัวคอยจะกัด อยู่ตลอดเวลา (ไม่ใช่ก๊อย่าร้อนตัวนะ)

ชั้นก๊เชื่อเหลือเกินว่า ยิ่งกว่านี้แน่  #038

ออกมาพิม เล่นๆ ลอยๆ นะคะ ถ้าไม่ใช่ ก๊อย่าร้อนตัว เด๋วคนอื่นเขาคิดว่าเปน หมา พอดี^^

อันนี้ ผมว่าแรงไปหน่อย