GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดว่าแพทช์หน้าอาชีพไหนจะเทพ

โพลล์

คุณคิดว่าอาชีพไหนที่อาจจะเทพขึ้นในอนาคตเมื่อทีมงานปรับสมดุล

เบลดมาสเตอร์
3 (3.7%)
พาลาดิน
8 (9.8%)
เบอร์เซอร์เกอร์
4 (4.9%)
แอสแซสซิน
5 (6.1%)
ชาร์ปชูตเตอร์
7 (8.5%)
เทรเชอร์ฮันเตอร์
19 (23.2%)
เซนจูเรี่ยน
5 (6.1%)
วิซาร์ด
6 (7.3%)
เคลริค(พระ)
10 (12.2%)
วอร์ลอค
15 (18.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 82

ปิดการโหวต: เมษายน 27, 2012, 19:51:53

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
อยากให้อาชีพที่ไม่เคยเทพ ได้เทพกับเขาบ้างสักครั้งก็ยังดี  woon_sad2
คาเดท ไง  g#022
เวลให้ 99 ก็เทพละ  g#037
คาเดท99จุ6ออฟเลือดทั้งตัว  ส่เซตพื้นฐาน ใส่ดาบเก๊ออฟทำลาย  หาผอบเชียโชค99มา     woon_555

thonson

• Full Member
ผมขอพูดตรงๆนะ ใครไม่ชอบก็ขออภัยด้วย

เค้าหลอกให้เราแสดงความคิดเห็นเพื่อจะถ่วงเวลาไปเรื่อยๆหรือป่าวครับ

เพราะกะทู้แบบนี้ ผมเคยเห็นมาเยอะละ ทั้งเรื่องกิจกรรมกิลวอร์ ทั้งความสามารถแรร์

จนเวลาผ่านไปก็ไม่มีอะไรคืบหน้า

เหมือนหลอกให้เราเล่นรอไปเรื่อยๆ ให้มีความหวัง

ส่วนตัวผมก็รอนะ แต่ไปเล่นเกมอื่นรอ ถ้าปรับแล้วน่าเล่่นจริงๆ ค่อยว่ากัน

แต่ถ้ารอบนี้ เค้าปรับขึ้นมาจริงๆ ก็ดีใจด้วยละกันครับ woon_sunny

PandoraRose

• Newbie
  • *
คงต้องลุ้นว่าเเร์ของอาชีพไหนเขาจะลงความสามารถในเเพทช์หน้าอะนะ  g#021
~เราไม่นับถือเทพองค์ใด เราไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่เราเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของเราเท่านั้น~

ChocobO

• Newbie
  • *
ผมอยากรู้ว่าชาตินี้ภพนี้จะสมดุลได้รึป่าว มันจะต้องมีอาชีพที่โดดเด่นกว่าอาชีพอื่นๆขึ้นมาตลอด

และก็จะต้องมีพวกเห่อตามกระแสรีหรือปั้นตัวใหม่ไปเล่นกันเพียบ  g#040

˜Memory Simple˜

• Jr. Member
  • **
  • Hello,,World by.. Php

†ιммιι_z ’

• Mrs. Horan ♥
  • Newbie
  • *
  • ่่ ? Ta ta ta timmy ’
หนูขอพระเทพ ๆ น่ะเเพทช์หน้า  woon_sad2

- ของกูครบ ซ๋ะที - - '    คนช่วยหา   (:

Glex

หนูขอพระเทพ ๆ น่ะเเพทช์หน้า  woon_sad2
พระเทพไปแล้ว ตอนนี้ก็กากไปแล้ว g#037(ไม่กากซะทีเดียวหรอกหนะ)

Liánhuā

•Insomnia' •

• un' :)
อย่าขอพระเทพๆเลย
แค่นี้ก็พอละ อาชีพไหนที่เทพเกินสุดท้ายก็ตกลงมาทั้งนั้น

g#002 g#002 g#002

Glex

แค่นี้ก็พอละ อาชีพไหนที่เทพเกินสุดท้ายก็ตกลงมาทั้งนั้น

จีเอ็มเทพไม่เคยเปลี่ยน g#037

MarCus_KP

ผมขอพูดตรงๆนะ ใครไม่ชอบก็ขออภัยด้วย

เค้าหลอกให้เราแสดงความคิดเห็นเพื่อจะถ่วงเวลาไปเรื่อยๆหรือป่าวครับ

เพราะกะทู้แบบนี้ ผมเคยเห็นมาเยอะละ ทั้งเรื่องกิจกรรมกิลวอร์ ทั้งความสามารถแรร์

จนเวลาผ่านไปก็ไม่มีอะไรคืบหน้า

เหมือนหลอกให้เราเล่นรอไปเรื่อยๆ ให้มีความหวัง

ส่วนตัวผมก็รอนะ แต่ไปเล่นเกมอื่นรอ ถ้าปรับแล้วน่าเล่่นจริงๆ ค่อยว่ากัน

แต่ถ้ารอบนี้ เค้าปรับขึ้นมาจริงๆ ก็ดีใจด้วยละกันครับ woon_sunny

โธ่ อย่าว่าแต่ปรับอาชีพไหนเลยครับ ของแรร์เค้ายังเอาเข้าไม่หมดเลย ดองมาครึ่งทศวรรษละ 555555

†ιммιι_z ’

• Mrs. Horan ♥
  • Newbie
  • *
  • ่่ ? Ta ta ta timmy ’

นั่นจิ่  g#002 งั้นก็ขอพระกากๆก็ได้  g#014 เย้ย !  g#016 ขอความสมดุลก็พอ
ปล. อสุรา เกมที่หาความสมดุลย๊ากกกกกกกกก ส์
  g#037

- ของกูครบ ซ๋ะที - - '    คนช่วยหา   (:

ChocobO

• Newbie
  • *

นั่นจิ่  g#002 งั้นก็ขอพระกากๆก็ได้  g#014 เย้ย !  g#016 ขอความสมดุลก็พอ
ปล. อสุรา เกมที่หาความสมดุลย๊ากกกกกกกกก ส์
  g#037

พระเคยมีช่วงที่เทพไปแล้วครับ และก็โดนปรับไปเรียบร้อยแล้ว คงไม่มีการปรับพระหรอก