GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พาลาดินมันเกินไปป่าวอะ

♥ ถั่วงอกเจ้าฮะ ♥

• Jr. Member
  • **
woon_o_o woon_o_o แสดงว่านายยังไม่เคยเล่นพาลาดิน  woon_555 woon_555

สกิล7เทพ ดีเล1นาทีก็ใช่ว่าจะตายทุกตัว สกิลโดดดีเล30วินาที(มีวืด มีแป๊ก) จะเอาอะไรกะพาลาดินอีก

ผมว่านายดราม่าผิดประเด็นแล้ว แล้วไอ้เบอน่าโง่ตัวไหนมันยืนให้พาลาดินอัดสกิล7เทพฟรีๆตั้ง70เค แล้วตายอ่ะ(โครตวัวเลย)

เอาเวลาไปเวลเถอะครับ จุ6 อ่ะ เทพทุกตัวนั้นแหละลองเล่นตัวที่คุณถนัดที่สุด อย่าเล่นตามกระแสเพราะมันไม่ใช่ยังไงก้ไม่เก่ง

ที่คุณแพ้เค้าไม่ใช่เพราะคุณไม่เก่ง แต่เพราะยังมีคนที่เก่งกว่าคุณ

พี่โนเทศให้อ่านซะแล้ว- - ซึ้งเลยแหะ woon_555 ก้อจิง ต้องเจรจาเรื่องดีเล อยากให้คุย เสนอแนะกัน ไม่ใช่ด่ากัน ค้านกัน ตั้งกระทู้นี้ ให้เสนอแนะเรื่อง ผนึก อยากให้ ลด เวลาของปลดผนึก พวกสะสมแรงๆเงี๊ย ให้มีเวลาหมดบ้าง นี่อยู่ได้เป็นชั่วโมง อะ ที่ว่ามันเกินไป ควร รึไม่ควร ก้อเสนอกันให้จีนั่งอ่านละเอาไปคิด ปรับดีเล ปรับระยะเวลาของผนึกก้อดีนะ ส่วนเรื่องวิ ไม้99 ถ้าเรื่องเจอสาปหมอก ต้องไปตั้งกระทู้อีก เรื่องดีเลของสกิลนี้นะ จบ อย่าด่า- - จีคิดจะอ่านบ้างมั้ยนะ รอจีตอบ

พูดเหมือนสะสมง่ายๆเนอะ แหม๋

พอสะสมไปแล้ว มันก้ออยู่นาน จิงมั้ยล่ะ นานเกินไปไหมล่ะ มีอาชีพเดียวนะที่คลาส3 มันแสดงผลมาก อยู่ได้นานมาก กว่าใครๆ อย่างเบลด ดาบธาตุอยู่ตลอดแต่มันไม่ช่วยไรมากเท่านี้

ส่วนมากก้อมีแต่คนเล่นพาลามาตอบ ไม่มีใครชอบหรอก ที่มีใครมาว่าอาชีพที่เล่น ห่วยๆแบบนี้ อยากให้คนเล่นอาชีพอื่นตอบมากกว่า เดะมาเถียงกับซะเปล่า ว่าอาชีพตัวเองเล่น ถูกเสมอ

AsunAllI3araTz

• Full Member
เเล้ว มันไม่ตายเหรอครับ พาลาอะ ผนึกมาตายเสียดายเวลา เสียดาย ระยะผนึกอีกนะครับ
เเล้วที่ ดราม่า เพราะมี พาลา เก่งๆเพิ่มขึ้นเเล้วมา ตามกระเเส ว่างั้น  woon_bye

• **
เปล่า มันก้อมีคนบ่นบ้าง เขาก้อให้มาตั้งกระทู้ถาม ไม่ใช่เราคนเดียวนะ- -ดุกันจิงวุ้ยอุตส่าขอข้อเสนอ

X-Burner

ผมเล่นมันเกือบทุกชีพ - -

หลักๆกะเบอ เทรไว้ดรอป พาลากะมี  g#002  ผลึกอะกลัวจะสะสมมามันนนาใช่เล่นน่ะเป็นวันๆล่ะมั่ง แต่ผมยังไม่เคยทำเพราะยังไม่ได้ฝึก

แต่มันก็มมีเวลาหมด ถ้าคนไม่เล่นจริงจังน่ะ คำว่าเทพเรียกกะเขาไม่ได้หรอก พาลาทั่วๆไปก็ไม่เท่าไรหรอกเห็นตายบ่อยๆ

แรทั้งตัวยสจัก ละม่าง อยากเทพม่างจัง - -.

.

nightjusmin

กากเอง อ่านผ่านๆยังรู้ว่าไม่ได้รู้จักพาลาจริงๆ  g#032

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
เห้ออ  แม่ง เดวกะมีอาชีพนู้นโกง อาชีพนุ้นกาก บอกตาตรง ทุกอาชีพ ของแพงสาสสสสสสสสสสสสสสสสส

• **
กากเอง อ่านผ่านๆยังรู้ว่าไม่ได้รู้จักพาลาจริงๆ  g#032

ก้อ...ไม่รู้สินะ ตีกับพาลาถ้า1-1ไม่ตายกันทั้งคู่อะ เกราะหยุดเวทกับยืนหยัด แต่ถ้าพาลาสาปคลั่งเชียชมเชย ว่าไปอย่าง ทีเดียวคงกองอยู่พื้นแหละ woon_555

DN

• Newbie
  • *
อ่อนายคงเล่นพารากากอะดิถึงบอกว่ากาก
พารานะโหดๆเเทบไร้พ่าย

poasdf

• Newbie
  • *
พาลาก้อต้องแบบนี้แหละ

ก้อกากมามาก

ได้c3ถึงเทพ ถ้าพาลาไม่มีc3ก้อกาก

ลองคิดกันดู จะไปปรับให้พาลากากกันทามัย ไม่เคยคิดจะปรับนักตัวเองให้เทพมั่งเลยหรอ

หรือไม่เคยคิดจะหาทางมาสู้พาลา  ถึงได้มาพล่ามกันอยู่อย่างนี้

ผมเล่นแอสยังไม่เคยบ่นเลยถึงสู้ไม่ได้ก้อช่าง มันก้อต้องมีนักที่สายคริแพ้กันบ้างดิ เกมจะได้สมดุล

Glex

อ่อนายคงเล่นพารากากอะดิถึงบอกว่ากาก
พารานะโหดๆเเทบไร้พ่าย
อ่านเข้าใจมั้ยนั่น g#015

Apple club

• Newbie
  • *
เล่นมาทุกชีพ
สรุปได้ว่าอาชีพที่โดเด่นจากอาชีพอื่นอย่างชัดเจน
มี พารา วิ เทร วอ
ถ้าไม่มีการปรับอนาคตคงเล่นกัน4อาชีพ

kate2244

• Newbie
  • *
พวกคุนก้อคิดแต่จะทำให้อาชีพ ตัวเองดี หาว่าอาชีพคนอื่นโกง
บอกว่าแอสโป๊ะโกง บอกว่าวิโกยแล้วใช้เวทได้
บอกว่าเบอโกงระเบิดคลั่งแล้วค่าไม่ตายผมเหนในกระทู้
บอกว่าอาชีพเกิบทุกอาชีพโกง
แต่ไม่เคยมีใครบอกว่าอาชีพตัวเองโกง ลองไปคิดดูแล้วกัน
ปล.ตอนนี้ผมเล่นเทรสายแส้
กากมากสู้ใครเกิบไม่ได้
แต่ถ้ามีสเต็บดีๆก้อชนะได้

VR_1

• **
พารา C3 ไม่ 10 ก็ไม่เทพหรอก ของไม่ถึงก็งั้นๆ แต่ถ้าC3เต็มของเทพ น่ากลัวอยู่ แต่ยังไงก็แพ้วิ ไ้ม้เท้า 99  g#031 g#031 g#031

ก่อนที่จะมาว่าอาชีพไหนโกง ดูตัวคุณเองก่อนหรือยังว่าถึงจุดสูงสุดของอาชีพนั้นแล้วหรือยัง

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
ส่วนตัวคิดว่าพาลาลำบากครับ (เล่นพาลาแล้วตัวเองไปไม่รอด g#019 )
คิดว่าพาลาเปลี่ยนมาแล้วเป็นแบบวิเลยครับ ยังหากินไม่ค่อยได้เท่าไหร่ ต้องรออัพสกิล ตวัด+กางเขน
ปล.ความคิดเห็นส่วนตัว
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ