GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ - เซนจูเรี่ยน ไม่ทราบว่าถูกใจ?

โพลล์

วะ วะ วะ ว้าว

Like +1
Dis Like +1
อื่นๆ

jennyzashadow789

• Jr. Member
  • **
เอาให้มันมีระดับกระสุนพาดตัวไว้เลย ไม่ต้องแบกกระสุนหนักด้วย  woon_5555 woon_5555

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
เอาให้มันมีระดับกระสุนพาดตัวไว้เลย ไม่ต้องแบกกระสุนหนักด้วย  woon_5555 woon_5555
ตลก woon_5555

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
จากที่เล่นทหาร มา6เดือน นะครับ ผมว่า การบรรจุกระสุน เนี้ย มันมีวิธี ครับ

แล้วส่วนเรื่อง สกิว คลาส 2 นั้น ผมว่า น่าจะให้ทหาร มีสกิว เพิ่มขึ้นอีก นิสหน่อย พวก ลด เวลาร่ายบรรจุกระสุน แล้วก็
สกิว ยิงสนับสนุน ผมว่าหน้าเอาไปไว้ที่ คลาส 2 มากกว่านะครับ เพราะว่า การอัพเกรด ของคลังแสง และก็ กระสุน แพงอยู่ หน้าจะให้เป็น สกิวเสริมไปนะครับ
อาจจะมีสกิล ซ่อม ธง เพิ่มในการ กิลวอให้สนุกมาก ยิ่งขึ้นครับ   g#024 g#024 g#024 g#024

ผิดถนัดแล้วครับ  ในความคิด อยากเซนหลากหลายมากกว่า เพราะคนอาชีพเขาก็เริ่ม ทำตามในสิ่งหลากหลายของอาชีพอื่นอีก

Clp. Pnp.

DevilDream

• **

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
การใส่อาวุธของแต่ละอาชีพ เท่าที่สังเกตเห็น คือ อาชีพหนึ่งๆ จะสามารถใส่อาวุธได้ประมาณ 2 ชนิด
ทั้งนี้ ก็ต้องแล้วแต่สายทักษะที่จะเลือกเล่น เช่น
แอส - มีด, ดาวกระจาย
วอร์ - ลูกแก้ว, คฑา, สัตว์อัญเชิญ
พาลา - ค้อน, กระบี่, หอก <<< ดูโกงสุด ใส่ได้เยอะจังงัง
ชาร์ป - ธนู, มีด(แบบว่าลูกหมด ใช้แก้ขัดไปก่อนแล้วกัน อิอิ)
อาชีพที่เหลือก็ตามที่รู้ๆ กันอยู่นั่นแหละ
ถ้าหากจะเพิ่มจริงๆ เราว่าเสนอให้จีเอ็มปรับทักษะยกเซ็ตเลยดีกว่ามั้ย ดูยากและน่าตื่นเต้นดี
เพราะความไม่สมดุลของทักษะยังมีอยู่เยอะ เช่น
จะเล่นแอสสายปาดาว ต้องใช้เหรียญอัพทักษะ เพื่อสวมใส่อาวุธ (ไม่เป็นที่นิยม และหลายคนบอกว่ามันก๊ากกาก)
แต่เล่นชาร์ป, เทร - สายธนู, หน้าไม้ สามารถเปลี่ยนใส่มีดได้ โดยไม่ต้องใช้เหรียญอัพ เป็นต้น
ที่เขียนมานี่ อาจจะไม่ได้เกี่ยวข้องกับกระทู้โดยตรงนะ
แค่มองภาพรวมว่า การปรับอะไรสักอย่างมันย่อมส่งผลบางอย่างไปในภาพรวมของการเล่น

ส่วนตัวก็เล่นทหารสายบี่อยู่นะ เราคิดว่ามันเป็นอาชีพที่กลางๆ ถ้าไม่มีของเจ๋งๆ ก็อาจจะแลดูว่ากากได้
แต่ถ้ามีของเจ๋งๆ หน่อยก็พอสู้รบตบเกรียนกับชาวบ้านได้ ซึ่งมันอยู่ที่เทคนิคในการเล่นของแต่ละคนด้วย
BC4ever

Poryai-Jaff

อ่าหะ ผมถึงอยากให้มองหลากหลาย แต่พอดีผมจำกัดแค่อาชีพเซน มันไม่ค่อยถูกพัฒนา

Clp. Pnp.

Drak_Knight

• **
อยากให้เซนสายกระบี่พุ่งได้  g#006

ไม่งั้นก้อทำบริ้งแบบ Dota หรือ hon ไปเลย แต่ไส่ได้ทุกอาชีพนะ 55

Poryai-Jaff

อยากให้เซนสายกระบี่พุ่งได้  g#006

ไม่งั้นก้อทำบริ้งแบบ Dota หรือ hon ไปเลย แต่ไส่ได้ทุกอาชีพนะ 55
แค่บริ้งได้ก็เหลือกิน woon_555

Clp. Pnp.

Liánhuā

แค่บริ้งได้ก็เหลือกิน woon_555
เกินคน  #038 #038
remembering the joy and sorrow that we passed throng.

jennyzashadow789

• **
เหรียญขั้น2 ขอเปนสกิลติดตัวที่ไม่โอเว้อเกิน  woon_555 woon_555

Liánhuā

เหรียญขั้น2 ขอเปนสกิลติดตัวที่ไม่โอเว้อเกิน  woon_555 woon_555
ประมาณว่าเพิ่มเลือดเพิ่มเอมพีรึป่าว  woon_love
remembering the joy and sorrow that we passed throng.

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

Poryai-Jaff

ประมาณว่าเพิ่มเลือดเพิ่มเอมพีรึป่าว  woon_love

ต้านทานกับเลือด woon_555

Clp. Pnp.

๚Besttinowikl๚ รุ่นที่2

• `เมพบอร์ด[No.2][รองหัวหน้าใหญ่]
  • **
  • รุ่นที่2
ไม่เคยเห็นทหารใช้ปืนพกว่ะ  g#037

"คราวหน้า อย่าคิดไปเอง"