GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เวลาเรื่มเล่นใหม่ๆยังไม่มีคนพาไปเวลเราจะทำยังไงคต่ะ แล่วก็เวลาเราไปเรียนทักษะมาเราจะให้ต้องทำไงอ่ะ

Glex

• Full Member
ใช้ไปเรื่อยๆครับ
เวล1หน้าไชร์ เวลสองวาร์ปซ้ายบนไปสองแมพ เวล3ถ้ำใต้น้ำชั้น1 ส่วน4-5 ภูเขาไฟชั้นแรก ระวังเกรียนลากมอนด้วย woon_555

ammy_2ne1

• Newbie
  • *
ใช้ไปเรื่อยๆครับ
เวล1หน้าไชร์ เวลสองวาร์ปซ้ายบนไปสองแมพ เวล3ถ้ำใต้น้ำชั้น1 ส่วน4-5 ภูเขาไฟชั้นแรก ระวังเกรียนลากมอนด้วย woon_555
เราใช้ไปเรื่อยมันจะอัพเองใช่ไม๊๕ะ woon_hurt

ammy_2ne1

• Newbie
  • *
 woon_angryเล่นเมื่อกี๊เจียรไนไม่ต้องทำเควสนี่คะแค่เดินกลับไปกลับมา4รอบแล้วก้ขึ้นรถไฟแค่นั้นเองนะ woon_hurtปวดหัวมาก

Glex

เอ๋ เควสเจียระไนหินพิศวง5ชิ้น หินลึกลับ4ชิ้น หินประหลาดที่เปล่งประกาย3ชิ้นไม่ใช่หรือ woon_huh
หรือหมายถึงขุดอัญมณี woon_shock

ammy_2ne1

• Newbie
  • *
เอ๋ เควสเจียระไนหินพิศวง5ชิ้น หินลึกลับ4ชิ้น หินประหลาดที่เปล่งประกาย3ชิ้นไม่ใช่หรือ woon_huh
หรือหมายถึงขุดอัญมณี woon_shock
เจียรไนคะ woon_noไม่ใช่ขุดอัญอัญก้ไม่ได้ืำทำเควสไรเลยนะคะ g#003ดีมากเลยแล้วข้างห่อสาหร่ายหามาจากไหนคะ woon_sad2  g#040

Glex

รึเค้าปรับแล้วหว่า สมัยผมทำใช้นะ ดีที่มีคนขาย g#009
ข้าวห่อสาหร่ายจากการงานทำอาหารระดับแรก(อย่าถามนะทำการงานนี้ยังไง ในวิกิก็มี g#016)

ammy_2ne1

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_555ถ้าจะเรียนทำอาหารก้ต้องมีทักษะล่าเนื้อสิคะและถ้าจะเรียนบรรนจุพันก้ต้องมีทำอาหารด้วยเพราะส่วนประกอปก้เชื่อมโยงกัน(อะแบบว่ารู้เรื่องหมดแล้ว g#021)

Coud™

woon_5555 woon_555ถ้าจะเรียนทำอาหารก้ต้องมีทักษะล่าเนื้อสิคะและถ้าจะเรียนบรรนจุพันก้ต้องมีทำอาหารด้วยเพราะส่วนประกอปก้เชื่อมโยงกัน(อะแบบว่ารู้เรื่องหมดแล้ว g#021)

ซื้อเนื้อเอาก็ได้ คับ ระวังหา เนื้อเน่านะคับ  #038 #038 #038 #038 #038 #038 #038 #038 #038
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

ammy_2ne1

• Newbie
  • *
 g#002 g#002 g#002 g#002ทุกโคนถามหน่อยนะ woon_hurtทักษะสาดน้ำสาดแล้วได้หมวกด้วยหรอ woon_huh woon_huhหมวกไรอ่ะเอารูปลงให้ดูหน่อยนะคะ woon_love woon_love woon_sunny

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • Jr. Member
  • **
ได้หมวก รูปช้างอะครับ แต่จำชื่อไม่ได้ สีน้ำเงิน  g#031 g#031
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)