GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รอ Asura Newsletter ฉบับ #10 อยู่นะครับทีมงาน

LLอUหื่u.

• Full Member
ยาแชร์ เส้น  คนล้ะสักประมาณ 2ชิ้นพอ   

แค่นั้นจะเป็นอะไร  g#046

PETDO   FAIL   DRAMA   

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • Jr. Member
  • **

ทีที้

มีการเปลี่ยนรูปแบบการส่ง Newsletter นิดหน่อยครับ

คาดว่าจะเสร็จในอาทิตย์หน้าครับ

ว่าแต่อยากได้อะไรฟรีเอ๋ย งวดนี้ ขอเป็นของเช่าเน้อ  g#004 g#004

ยังรออยู่นะจีอุ้ย      กลางสัปดาห์  แล้วเน้อ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ข่าว วงใน ได้ข่าวมาว่า
ยาเปลี่ยนสีผมเช่า 1 วัน อิอิอิ
ปล.ตูมั่วอย่ามาเชื่อตู อิอิอิ

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
อยากได้ใบเพิ่มยศคหบดีเช่ากะพอละจี  g#006
กด Like ตัวโตๆให้เลย
อย่างงั้นเอาลงเป็นของโซลด้วยกะดีนะคับ หุหุ
ถ้าเป็นไปได้เอากันแตกชั้นดีแบบเช่ามาลงอีกก็คงดีนะคับ หึหึ
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

MarCus_KP

ขอยารีฟรี1วัน

เก็บไว้รีอีก เวลาจีไม่เปิดรีฟรี -....-

woon_555

ทีที้

g#036ทวงก่อนไปนอน    อ๊าก  หวังว่า ฉบับที่11ไม่ต้องทวงนะท่าน g#035

crowry

• แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
ทวง
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"

crowry

มา ผมช่วย

Hamster

• **

~U~

• **
มายังเนี่ย ฉบับ10 รอของฟรีไม่ไหวแล้วอยากได้ของฟรีจนขาดใจแล้ววว  g#018

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ดัน ฉึกๆ  #038
ของเช่า 30 วัน g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?