GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ธนู99ผม ควรออฟไรอ่าคับ ช่วยแนะนำหน่อย

‘ Doppelganger

• Newbie
  • *
พอดีผมมีธนู 99 อยู่ 1 อัน แต่ไม่รู้จะออฟอะไรดีอะคับ เพื่อนบอกให้ออฟทำลาย แต่คนอื่นเขาออฟคลั่งกัน มีคนแปลกกว่านั้น

บอกให้ผมออฟโชคดีกว่า ผมอยากรู้ว่า ออฟอันไหนจะดีหรอคับ

มีคนบอกว่า หน้าไม้99เทพทำลาย โป๊ะ แรงกว่าหน้าไม้99เทพคลั่ง จิงหรอ แล้วธนู99 ผมจะออฟอันไหนดีหล่ะ

§ilverbron

• Newbie
  • *
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
คลั่งกับทำลาย ไม่ได้หมายความว่า ออฟเทพ ทำลายจะโหดเสมอไป

ออฟคลั่งดีที่สุดครับ

เพราะว่า "

การที่คริแรงกว่านั้นคือ อัตราโจมตี + ความแรงในการโปะเชะ = ความแรงโปะเชะ

ถ้าหากไม่มีความแรงในการโปะเชะเข้ามาช่วยเลย = โปะเบาอยู่ดี

ถ้าจะให้ผมแนะนำ เอา คลั่ง หรือ โชค ก็ได้ครับ

แต่คลั่งผมว่าดีที่สุด เพราะธนู มัน + โปะ 10% อยู่แล้ว สมดุลดี

ผู้หญิงทั้งโลกก็เหมือนกันหมด มีแม่คนเดียวที่ไม่เหมือนใคร

‘ Doppelganger

• Newbie
  • *
คลั่งกับทำลาย ไม่ได้หมายความว่า ออฟเทพ ทำลายจะโหดเสมอไป

เพราะว่า "

การที่คริแรงกว่านั้นคือ อัตราโจมตี + ความแรงในการโปะเชะ = ความแรงโปะเชะ

ถ้าหากไม่มีความแรงในการโปะเชะเข้ามาช่วยเลย = โปะเบาอยู่ดี

ถ้าจะให้ผมแนะนำ เอา คลั่ง หรือ โชค ก็ได้ครับ

แต่คลั่งผมว่าดีที่สุด เพราะธนู มัน + โปะ 10% อยู่แล้ว สมดุลดี

แล้วออฟ คลั่ง กับ โชค ต่างกันยังไงหรอคับ แล้วมีข้อดีข้อเสีย ยังไงรึป่าวคับ

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้

เพราะว่า "

แล้วออฟ คลั่ง กับ โชค ต่างกันยังไงหรอคับ แล้วมีข้อดีข้อเสีย ยังไงรึป่าวคับ

ออฟคลั่งมันจะดีตรงที่โป๊ะแรงครับ ข้อเสียคือชาร์ปมันไม่ค่อยโป๊ะบ่อยอยู่แล้วครับ
ส่วนออฟโชค มันจะเพิ่มอัตราโป๊ะครับ มีข้อเสียตรง โป๊ะบ่อยก็จริงแต่อาจจะเบากว่าคลั่งหน่อยอะครับ
(ส่วนตัวผมชอบออฟทำลายนะครับ เพราะชาบมันไม่ค่อยโป๊ะ เอายิงแรงๆไปเลยดีกว่า
ยิ่งมีคันศร99ด้วย รับลองยิงแรงแน่นอนครับ)