GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดยังไงกับ อิฐของสมาคม

โพลล์

คุนอยากให้GMแก้ไขเรื่องนี้ใหม้

อยากให้แก้ไข เพราะมันเดือดร้อนมาก
61 (89.7%)
ไม่ต้องหลอกแบบนี้ดีแล้ว
7 (10.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 67

ปิดการโหวต: กุมภาพันธ์ 17, 2012, 23:16:37

TAMA

• Sr. Member
ขณะนี้อิฐสามารถสร้างได้เองแล้วนะครับ  g#005

ดูรายละเอียดได้ที่นี่เลย
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=12613.0

-♦image♦-

• Jr. Member
  • **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
ไม่ยากเลยนะครับ ลองดู แค่มีทักษะขุดแร่ ดับ1ก็พอ +วิศวกร ดับ 5 แล้วก้อนหินน่ะบางครั้งก็ขุดได้ทีละ 2ก้อนก็มีนะ ลองดูครับ g#008

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
เหอะๆ ถึงเเม้การงานทำอิฐจะมาใหม่
รู้สึกว่า กิล จขกท. อิฐยังลบ 3000 กว่าอยู่เลยนิ  g#009
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
เหอะๆ ถึงเเม้การงานทำอิฐจะมาใหม่
รู้สึกว่า กิล จขกท. อิฐยังลบ 3000 กว่าอยู่เลยนิ  g#009

ตอนนั้นที่มีสายเข้ามาในกิวยังทำการงานไม่ถึงขั้นทำอิฐค่ะ ^^
ตอนนี้ถึงแล้ว คาดว่าไม่นานก็คงหายติดลบ
สวัสดีนะ

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?

ตอนนั้นที่มีสายเข้ามาในกิวยังทำการงานไม่ถึงขั้นทำอิฐค่ะ ^^
ตอนนี้ถึงแล้ว คาดว่าไม่นานก็คงหายติดลบ

g#003
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

oh_RaymonDD

ดีมากเลยคับ จากอิดติดลบ ตอนนี้มีจะ4000ล่ะ  g#031

TAMA

ว้าว  g#008 เพื่อนๆ ถูกใจกับระบบนี้ 

ดีใจที่เพื่อนๆ แฮปปี้ครับ  g#031

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ว้าว  g#008 เพื่อนๆ ถูกใจกับระบบนี้ 

ดีใจที่เพื่อนๆ แฮปปี้ครับ  g#031
แฮ๊ปปี้ครับ สำหรับอิฐ   

และแอบหวังว่าเกลือกับไข่จะมีมาบ้าง อิอิ ทำกินเองไม่ต้องซื้อเขาแล้วเรา เย้
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ