GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ประสงค์ออกนาม

• Jr. Member
  • **
 คือ ผมอยากให้เลื่อนเวลากิจกรรมได้ไหมครับ เพราะ มันเย็นเหมือนกันนะครับ เลื่อนมาเป็นสัก 11.00 ไรอย่างงี้อะครับ ถ้าเวลาเดิมผมก็ไม่สามารถไปเล่นได้นะสิครับ เพราะ ผมมากับเพื่อนต้องกลับก่อน เดี๋ยวแม่ว่า ยังไงก็ช่วยเลื่อนเวลาด้วยนะครับ woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
เดี๋ยวอันนี้จะลองไปสอบถามให้นะครับ ว่าจะสามารถเปลี่ยนแปลงเวลาได้หรือเปล่า ถ้าได้คำตอบยังไงจะมารายงานให้ทราบอีกทีนะครับ  g#008 g#008

หลังการสอบถาม
ไม่สามารถเลื่อนได้นะครับ เพราะเวลาบนเวธีกำหนดตายตัวไม่สามารถเลื่อนได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2012, 14:45:03 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »