GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลาจีเอ็มหลี่หมิง

บุคคลทั่วไป · 85 · 15180

CacAloz

• Full Member
 woon_bye โชคดีครับพี่หมิง ขอบคุณมากกับทุกเรื่องที่ช่วยสอนน้องคนนี้มาครับ และอย่าลืมเลือกพรรคผ่อนบ้างนะ แบบเบอร์ว่ารักแถบ woon_love  g#005

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อาหมิงจะไปแล้วเหรอ g#043

ขอบคุณนะคับ สำหรับการช่วยเหลือ การบริการ และความเป็นกันเองที่มีให้กันตลอดมา
ยังไงเราก็ยังคงได้คุยกันอยู่เนอะ แวะมาพูดคุยกันบ้างนะคับอาหมิง เฟซบุคก็ยังมี เนอะ
ขอให้ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานใหม่ ให้บริษัทขยายใหญ่โตขึ้นไปเรื่อยๆนะคับ
สู้ๆ  g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

routeboy

โชคดีครับผม ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกๆสิ่งครับ woon_bye

khunnieclubgm

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณทุกคนคร๊าบ  woon_love

รักอสุราเสมอ

รักเพื่อนๆเสมอจ้า  g#005

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ขอบคุณทุกคนคร๊าบ  woon_love

รักอสุราเสมอ

รักเพื่อนๆเสมอจ้า  g#005

ตอบเหมือนตอนนางงามอำลาตำแหน่งเลย g#009 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ทำงานต่อไปดีดีรุ่งๆนะคะ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• **
กลับมาทำร้านตัดผมป่าวครับ แถวๆ บ้านผมมีร้านตัดผมชื่อ หลี่หมิง2000   woon_555

ล้อเล่นนะครับ คนเราทุกคนก็มีความฝันแต่ความฝันนั้นอาจจะไม่ใช่อนาคต
เพราะคนเรามีภาระหน้าที่ความรับผิดชอบต่างกัน เมื่อเราทำสิ่งใดก็ขอให้ทำเต็มที่
และจงภูมิใจกับผลที่ได้จากการกระทำที่เต็มความสามารถของเราเองครับ

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
 woon_yes woon_yes woon_bye woon_bye g#031 g#031

โชคดีครับผม หวังว่าจะกลับมาในฐานะผู้เล่น มาแวะเวียนเยี่ยมกันด้วยนะครับ

Mu_Name

• Newbie
  • *
  • มู๋เนมเอง~
อ่า บ๊าย บายคะ จีหมิง  g#002 g#002

woon_cry woon_cry woon_cry

My NamE O.<!!
 สถานะ :: พักยก!!!!~  g#017 g#017 g#017

o..MyTalLG..o LK'

• **
  • *~ D T G ~*
g#043 g#043 g#043 g#043

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

~.CaI2@Me!!.~

• **
  • อุคริ! อุคริ!
ก่อนจากกัน..... Gเตรียมหัวใจมาก่อน เตรียมจะหายไป อย่างใจร้อน
จบทุกอย่างที่ 2 เราเคยฝันใฝ่ ชุดทำงานที่เคยสวมใส่
ของขวัญรูปถ่ายอยู่มุมไหนน เก็บทุกอย่างไม่เหลือร่องรอยหายไป

ขอให้มีความสุขกับการงานใหม่ที่รออยู่ข้างหน้านะครับ โชคดีครับ
Ps.งานไหม่นี่ ร.คนงานเพิ่มไหมครับ จะไปเป็นลูกมือให้ #038
อดีต : แก้ไม่ได้ แต่ มันคือบทเรียน
ปัจจุบัน : เอาบทเรียนจาก "อดีต" มาแก้ไข
อนาคต : ผลลัพธ์ ของ อดีต และ ปัจจุบัน

.P a t c h a :)

woon_bye
โชคดีนะคะ ^^

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019