GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลาจีเอ็มหลี่หมิง

บุคคลทั่วไป · 85 · 15172

highter0

• บุคคลทั่วไป
วันเวลาได้หมุนเวียนเปลี่ยนแปลงไปและวันนี้วันที่เหล่าทีมงาน GAMEINDY ก็ต้องลาจากทีมงานท่านหนึ่งไป

ทีมงานท่านนั้นคือ พี่ๆน้องๆของเราจีเอ็มหลีหมิงนั่นเอง

เนื่องจากจีเอ็มหลี่หมิงนั้นมีภาระหน้าที่ ที่จะต้องไปดูแลและบริหารงานบริษัทของตนเองทำให้ไม่สามารถปฏิบัติหน้าที่ต่อไปได้

วันนี้จึงเป็นวันสุดท้ายที่จีเอ็มหลี่หมิงจะมาทำงานในตำแหน่งหน้าที่ของทีมงาน GAMEINDY พวกเราเหล่าทีมงานรู้สึกขอบคุณจีเอ็มหลีหมิงมากๆ ในทุกๆ เรื่อง ขอขอบคุณจริงๆ ค่ะ

เพลงนี้พวกเราขอลงแทนจีเอ็มหลีหมิง เราเชื่อว่าพี่หลีหมิงของเราต้องอยากจะบอกความรู้สึกนี้กับเพื่อนๆ แน่นอน
  woon_sad2

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2011, 18:19:03 โดย จีเอ็มจินนี่ »

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ขอบคุณที่เป็นรุ่นพี่ และ พี่ที่ดีของน้องๆครับผม พี่หมิงได้แสดงถึงสิ่งที่มือโปรฯควรจะทำในการทำงาน  g#024
อีกทั้งยังถ่ายทอดวิทยายุทธจีเอ็มให้พวกน้องๆอย่างหมดเปลือกผมจะเอาเป็นแบบอย่างถึงแม้จะไม่เก่งเท่าก็ตามครับ  g#002
ขอขอบคุณจริงๆครับพี่  woon_yes
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

• ฮฮฮฮฮ.ล ’

• Jr. Member
  • **
  • เมียเจมส์จิ

Sup'tar :))

• Baby ,,can't you see the look at my eyes ?
  • อาจจะมีพลังงานหรือวิญญาณอยู่ก็เป็นได้ ,, บรื๋อ อ อ ~~
    • https://www.facebook.com/namzaberry.suptar

l3ody-Knight

• *~ Ca$p€r ~*

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
 woon_bye
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

GoGoz

• Newbie
  • *
บะบายงับจีเอ็มที่เกรียนที่สุดที่เคยเห็น ตั้งแต่เล่นเกมมา

g#021

T0Nz

เป็นจีเอ็มที่ฮา บ้า เกรียน เพี้ยน ที่สุดตั้งแต่เล่นเกมมาเลยครับ

ยังไงก็รักษาตัวด้วยครับ โชคดีครับ  woon_bye woon_bye woon_bye

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกๆเรื่องในชีวิตค่ะ ขอบคุณที่ดูแล ให้ข้อมูลในเกมส์อสุราเรื่อยมา  g#040

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

ิl3uddy_.

• Newbie
  • *
เเล้วเมื่อไหร่จีเอ็มเเพทจะลาออกมั่งอะ รออยู่นะ