GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ส.ค.ส ปีใหม่ 2555 จากใจทีมงาน ถึงชาวอสุราทุกคน

Antoinette'z

• Jr. Member
  • **
  • Don't stop me !

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
สวัสดีปีใหม่ ทีมงาน และเพื่อน ๆ ชาวอสุราทุกคนค่ะ เก็บมาฝากค่ะ  คิดสิ่งดีใด ๆ ให้สมหวังทุกสิ่งอย่างนะคะทุกท่าน :)

[/color]

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ถ้าอยากรู้เรื่องราวให้กระจ่าง
ตัวผมก็พร้อมแจ้งแถลงไข
เพื่อปกป้องไม่ให้โลกถูกทำลาย
เพื่อปกป้องความสงบสุขของโลก
จึงต้องเผยความชั่วแห่งสัจธรรมและความรัก
จีเอ็มผู้แสนน่ารักและทรงเสนห์
จีเอ็มนิคกี้
จีเอ็มสุดหล่อแห่งเกมอินดี้
อสุราออนไลน์ พรุ่งนี้ที่สดใสรอเราอยู่
5555++

ออกทะเลซะไกลเลย..ก็ ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่น่ารัก น่าLOVE ทุกท่าน มีความสุข สุขภาพร่างกายสมบูรณ์แข็งแรง สมหวังในทุกๆเรื่อง คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง(มาแบ่งผมบ้างนะ) คิดถึงบอสอยากล่าก็ขอให้เจอเป็นปาร์ตี้แรก..อย่าได้มีใครแย่งนะ 555+

ปล.เหล่าท่านสมาชิกยังสามารถติดต่อกันได้นะครับ ช่องทางเดิม จะบ่น จะระบาย จะเสนอแนะ แนะนำอะไรก็ บอกเล่ากันมาได้ หรือจะส่งเป็น SMS มาที่ เฮ้ย...นอกเรื่องอีกและ ก็เอาเป็นว่า "รักและคิดถึงทุกท่านเสมอครับ..จุ๊บๆ
woon_love"

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
จะบอกว่า ยังไงก็ยังชอบของเก่าปีที่แล้วที่เอามาฝากอยู่เลยอ๊ะ

เอาไปอีกนะ เผื่อปีที่แล้วเพื่อน ๆ คนไหนยังไม่ได้ดู   woon_sunny

[/size][/b][/color]

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
สุขสันต์วันปีใหม่ อะไรไม่ดีก็ผ่านไป ปีใหม่เริ่มต้นใหม่นะ

Don't lose it all in the blur of the stars!
Seeing is deceiving, dreaming is believing,
It's okay not to be okay.
Sometimes it's hard to follow your heart.

อย่ายอมสูญเสียทุกอย่างไป ในความมัวหม่นของดวงดาว
สิ่งที่มองเห็นอาจเป็นสิ่งที่หลอกลวง ความฝันคือความเชื่อมั่น
มันไม่เป็นไรหรอกที่บางครั้งจะรู้สึกไม่ดีบ้าง
บางครั้งมันก็ยากที่จะทำตามหัวใจตัวเอง

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
พรอันใดที่จีเอ็มทุกคนได้อวยพรให้มา ก็ขอให้พรนั้นส่งผลต่อจีเอ็มร้อยเท่าพันเท่าด้วยเหมือนกัน อวยพรให้หล่อก็ขอให้จีเอ็มหล่อ อวยพรให้สวยก็ขอให้จีเอ็มสวยกว่า ร้อยเท่าพันเท่า แต่ถ้าอวยพรให้แฟนหล่อนี่ จีคงได้แฟนหล่อกว่าไม่ได้ 55+...ยังไงก็ไม่ยอมหรอก  สวัสดีปีใหม่2555+นะคะ
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

.P a t c h a :)

• Full Member
Happy New Year 2012
สวัสดีปีใหม่ ยินดีต้อนรับ สู่ปีแห่งความสุข 2012
ขอให้ทีมงานอสุรามีแต่ความสุขคิดสิ่งใดสมความปรารถนา
ขอให้มั่งคั่งในชีวิตเงินทอง ไหลมาเทมา
สุขภาพร่างกายแข็งแรงมีแต่ความสุขความเจริญ
 g#019 g#019 g#019

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

agitoooo

• Newbie
  • *
akemashite omedetougozaimasu
rainen mo yoroshiku onegaishimasu

สวัสดีปีใหม่ ปีหน้าก็ขอฝากตัวฝากใจ ฝากไอดีและตัวละครไว้กับทีมงานด้วย

อยากจะบอกว่าปลื้มใจจริงๆ ที่เห็นผู้เล่นทั้งหน้าคุ้นและไม่คุ้นในบอร์ดต่างๆ ร่วมกันอวยพรให้ทีมงานขนาดนี้(ขนาดผมไม่ได้เป็นทีมงานนะเนี่ย ยังปลื้มซะจนยิ้มไม่หุบ ทำนองว่าศรีธัญญาเล็งจะจองตัว)

ไม่ว่าเราจะผ่านพ้นอะไรมา เราก็ยังรักและสามัคคีกันเสมอนะครับ ปีใหม่ เริ่มต้นใหม่ เลเวลหนึ่งกันทุกคนเลย woon_5555 woon_5555

(อันหลังนี้ไม่ดีมั้ง? g#025)

อาร์ม

• **
ขอบคุณค้าบจีเอ็ม
ผมก็ขอให้เกมนี้อยู่คู่คนไทยไปนานๆ
มีความสุขในการทำงานนะครับ ^^

Dark

• **
  • จงเป็นคนดีและมีธงโจร
ถ้าอยากรู้เรื่องราวให้กระจ่าง
ตัวผมก็พร้อมแจ้งแถลงไข
เพื่อปกป้องไม่ให้โลกถูกทำลาย
เพื่อปกป้องความสงบสุขของโลก
จึงต้องเผยความชั่วแห่งสัจธรรมและความรัก
จีเอ็มผู้แสนน่ารักและทรงเสนห์
จีเอ็มนิคกี้
จีเอ็มสุดหล่อแห่งเกมอินดี้
อสุราออนไลน์ พรุ่งนี้ที่สดใสรอเราอยู่
5555++

ออกทะเลซะไกลเลย..ก็ ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่น่ารัก น่าLOVE ทุกท่าน มีความสุข สุขภาพร่างกายสมบูรณ์แข็งแรง สมหวังในทุกๆเรื่อง คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง(มาแบ่งผมบ้างนะ) คิดถึงบอสอยากล่าก็ขอให้เจอเป็นปาร์ตี้แรก..อย่าได้มีใครแย่งนะ 555+

ปล.เหล่าท่านสมาชิกยังสามารถติดต่อกันได้นะครับ ช่องทางเดิม จะบ่น จะระบาย จะเสนอแนะ แนะนำอะไรก็ บอกเล่ากันมาได้ หรือจะส่งเป็น SMS มาที่ เฮ้ย...นอกเรื่องอีกและ ก็เอาเป็นว่า "รักและคิดถึงทุกท่านเสมอครับ..จุ๊บๆ
woon_love"
g#005 g#005 g#005 g#005 g#005
อั๊ยยะ !!

PEET

• Full Member
  ไม่รู้จะบอกยังไงเล่นมา3ปี ก็ขอบอกว่า  "โครตรักเอ็งเลยวะ"   

taerty9

• Newbie
  • *
  • Wendy
แล้วตกลง มาโรมันดียางงายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ตีได้ตุ๊กตาเนี่ย  woon_angry woon_angry

มองหน้า หาเรื่องหรอไง ?!?