GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ส.ค.ส ปีใหม่ 2555 จากใจทีมงาน ถึงชาวอสุราทุกคน

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
ผ่านสุขและทุกข์มาด้วยกันมากมายในปีนี้นะครับสำหรับพวกเราชาวอสุรา
ทั้งเรื่องราวในอสุรา และสถานการณ์ต่างๆ ที่เกิดขึ้นกับประเทศไทย
ขอให้พวกเราก้าวผ่านปีนี้ไปอย่างมั่นใจ สู่ปีใหม่ปีมังกรที่สดใส
ขอให้เพื่อนๆ ชาวอสุราทุกคนมีแต่ความสุข และเสียงหัวเราะไปตลอดปี 55 ที่จะถึงนี้เลยนะครับ
สิ่งที่ใดที่ผมหรือทีมงานได้พลาดพลั้งล่วงเกิน ขอได้โปรดอภัย และ ร่วมทุกข์ร่วมสุขกันใหม่ในดราม่าปีหน้า 5555+

HAPPY NEW YEAR 2012 ปีมังกร 2555

PS. เตรียมพบกับ มินิบอสตัวใหม่ประจำปี เจ้ามังกร "มาโร" เร็วๆ นี้ครับ พร้อม Surprise Gift จากทีมงานหลังปีใหม่

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ขอให้เพื่อน ๆ ชาว อสุรา มีความสุขตลอดปัใหม่นะคะ ขอสิ่งใดขอให้สมประสงค์ ล่าบอสก็ดรอปได้ของแร เฮงๆๆ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2011, 13:36:16 โดย [GM]Darkness »

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ขอให้พร อันประเสริฐ ในโลกนี้
ส่งผลดี ให้แก่ท่าน ในวันหน้า
คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด จงได้มา
สมปรารถนา ดั่งใจหวัง ยั่งยืนนาน

ขอให้พี่น้องชาวอสุราทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญนะครับ

ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

TAMA

• Sr. Member
สวัสดีปีใหม่ขออวยพรให้ท่านจงประสบความสำเร็จในทุกๆสิ่งในปีใหม่นี้

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
ในปีนี้มีเรื่องมากมาย ทั้งร้ายดี ซึ่งเพื่อนๆ ชาวอสุรา และทีมงานประสบพบเจอ (หนักๆ ก็คงน้ำท่วมใหญ่ที่ผ่านมา) g#033 g#033
ขอให้เพื่อนๆ ทุกคนก้าวผ่านเหตุการณ์ร้ายๆ ในปีนี้ และขอให้เพื่อนๆ ทุกคนมีความสุขในปีหน้า ปี 2555 คิดสิ่งใดทำการใดขอให้สมหวังดั่งหมาย  g#010 g#010
สิ่งใดที่ผมเคยทำให้เพื่อนๆ ขุ่นข้องหมองใจในปีนี้ ผมก็ต้องขออภัยครับ   g#017 g#017
แล้วมาพบกันอีกในปีหน้าเน้อ!!  สุขสันต์ปึใหม่ 2555 ครับ!!

coalapanda

• Administrator
ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่ยังคงรักและให้การสนับสนุนอยู่เคียงข้างเราจนถึงทุกวันนี้ woon_love woon_love

ขอให้มีความสุขสมหวังกันทุกๆคนคร้าบบบบบบบบบบ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
       ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่  ขออวยพรอวยชัยด้วยดวงจิต
คิดสิ่งใดขอให้ได้สมใจคิด  เป็นนิมิตรนิยามตามตั้งใจ

ปีใหม่ที่จะมาถึงในอีกไม่กี่ชั่วโมงนี้ ผมก็ขอให้เพื่อนๆ มีแต่ความสุข ความเจริญในชีวิตยิ่งๆ ขึ้นไปครับ ให้สมกับเป็นปีมังกรอารมณ์ดี 2555

ปล. กลอนอาจจะแต่งออกมาได้ไม่ดี แต่มันออกมาจากหัวใจนะครับ  g#019
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

highter0

• บุคคลทั่วไป
woon_sunny woon_sunny Happy New Year 2012 ทิ้งเรื่องราวร้ายๆ สิ่งที่ไม่ดีไว้กับปีเก่า และเริ่มต้นปีใหม่ด้วยความสดใส มีความสุขในปีมังกรทอง คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง คิดถึงแฟนได้แฟนกันทุกคนนะจ๊ะ  woon_sunny woon_sunny

CacAloz

ขอให้พี่น้องชาวอสุราทุกท่านจงมีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง ทุกท่านครับ Happy New Year

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
ขอให้พี่น้องชาวอสุราทุกคนมีความสุขสมหวังตลอดปี พ.ศ. 2555 ดวงดีเฮงๆ สุ่มได้แต่ของดีๆ ดรอปไอเท็มแรร์เยอะๆ

จากใจคนทำเกมอสุราคนหนึ่ง ที่รักเกมอสุรารักทีมงานและรักผู้เล่นทุกคนไม่น้อยกว่าใคร  woon_love

กัปตัน คิส

• Newbie
  • *
 woon_loveHappy New Year 2012 woon_love

ของให้สาวๆชาวอสุราพบเจอผู้ชายดีๆ สักคน
ของให้หนุ่มๆชาวอสุราพบเจอผู้หญิงที่ไม่ต้องดีมากแต่ของให้เจอหลายๆคน

g#029 g#029 g#029 g#029 g#029

ADox

• Administrator
Happy New Year ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆ ครับ  woon_sunny
ปีหน้าก็อย่าลืมเตรียมต้อนรับเผ่าอสุรากันนะครับ woon_love

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว