GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แมพไหนขยะแพงสุด

nightjusmin

• Full Member
ไปภูเขาไฟหาเล็บนกเพลิงมาขายอัน 35000 แถวเบนแบบเมื่อก่อนดีก่า  g#032 g#032 g#032

Zelda

• Jr. Member
  • **

nightjusmin

ไหนเฮีย ว่าไม่อยากไปภูเขาไฟไง woon_555
แบบว่าเฮียเป็นคนหลายใจนะ  g#019 g#019 g#019

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
หาของขายเปลี่ยนสีชุดอ่ะดีสุด แพงสุดก็เขี้ยววินโดเนีย รองมาเล็บนกเพลิง ต่ำสุดกระจุกขาว (จริงๆอันนี้หายากน่ะมีแต่พวกลงดันใต้ปราศาอ่ะหาง่าย)
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

บ้ากาม

• Jr. Member
  • **
ดัน เรด ครับ ได้แพงและเยอะที่สุด ใครเถียงไหม ฮ่าๆๆๆๆๆ

matadoguts14

• Newbie
  • *
แมพคิงจุ๊ดรอปเบียมความคลั่งไปขายไม่งั้นก็แมพไกเซอร์เบียมความแกร่ง+เหรียญเขี้ยวทมิฬขายแพงนะ(PK)เซิฟอื่นผมไม่รู้ราคาเพราะไม่เคยเล่น

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
แบบสบายๆสไตล์นิวบี้ เด็กกิลล์โนเนมก็แมพมังกรครับ แต่ลากเยอะระวังจะม่องนะครับถ้าเกมส์มันแลคๆ
ถ้าแบบเนียนๆสไตล์เด็กกิลล์ครองปราสาท เวลไปด้วยหาตังไปด้วย คงไม่พ้นดันเร้ด

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แบบสบายๆสไตล์นิวบี้ เด็กกิลล์โนเนมก็แมพมังกรครับ แต่ลากเยอะระวังจะม่องนะครับถ้าเกมส์มันแลคๆ
ถ้าแบบเนียนๆสไตล์เด็กกิลล์ครองปราสาท เวลไปด้วยหาตังไปด้วย คงไม่พ้นดันเร้ด

ไม่ว่าแมทไหน ๆ อาชีพที่เก็บขยะได้ไวสุดคงไม่พ้นวิ เป็นแน่แท้ วิ่งลากลงเวทย์ ขึ้เกียจเก็บชั่วโมงล่ะไม่ต่ำกว่า 1 m

ของผมเน้นเก็บขยะที่ใช้เปลี่ยนสีชุดขายอ่ะ เล็บนกเพลิงกับเขี้ยววินโด ขายได้ตลอดกาล
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ไปหาเขี้ยวินดดมาขาย อันละ20K
กะ แมฟโขน  ขยะอันละ 100-300 แน่ะ
ตีไปเวลไป ได้ตังพอสมควรเลย