GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พวกคุณคิดว่าบอสตัวไหนฆ่าง่ายที่สุด

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

-.Virgo_Shaka.-

• **
  • "คนรัก...สันโดษ"
ไม่รู้สิคับตัวไหนฆ่าง่ายสุด g#025

แต่ที่รู้โดนโขนเวทรุม3ตัว

ยังเกือบตายเลย g#020 g#020

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
ผู้เท่าเห็ด ถ้าเล่นสายอาชีพที่โป๊ะไม่เยอะ ตีไม่เเรงอย่าไปเลย(กันเยอะโคตร กาย 0+60 เวท0+60 เเถมตีเเรงอีก{สกิว})
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ผมว่าไปกับเทรแล้วทุกตัวมันง่ายไปหมดเลย อิอิ เจอหยุดเวลาเข้าไปเก่งๆก็จอดหมดเลยฮับ
ง่ายสุดๆสำหรับผมเลยก็ต้องราชินี ยากสุดสำหรับผมคือไอซี่เลยครับ

chang_Fong

• **
ผมว่าไปกับเทรแล้วทุกตัวมันง่ายไปหมดเลย อิอิ เจอหยุดเวลาเข้าไปเก่งๆก็จอดหมดเลยฮับ
ง่ายสุดๆสำหรับผมเลยก็ต้องราชินี ยากสุดสำหรับผมคือไอซี่เลยครับ
ยากตรง Vip ใช่ม้า

Vyse..z

คอรัปชั่น ครับ
แทบไม่ต้องกาย 
g#006 g#006
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

Vyse..z

อิอิ ก็ท่านเล่นวินี่
เวทสะกิดมันใบ้ก็รับประทานท่านละ
  g#004 g#004
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

noiizmax

• **
ไอซซี่ครับตีน้อยแทบไม่ใช้สกิลปล.มีแต่ สายลมเหมัน ฟื้นสภาพ วายุ แค่นี้แทบไม่กายครับ g#031 g#031
แต่อัศวินของเขาโหดจริงๆ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
คอรัปชั่น ครับ
แทบไม่ต้องกาย 
g#006 g#006

คนนี้เค้ามาผมงงเลย บอสโกงกินบ้านเมือง คอรัปชั่น 555+  ชื่อมัน คอร์รัปเซอร์ เจ้าแห่งการล่มสลาย ถ้าคอรัปชั่นจะไปตีทุกวันเลย เกลียด  #038

แมว...จรจัด

• **
  • ~๐ยิ้ม๐ลับ๐ซ่อน๐ลึก๐~