GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พวกคุณคิดว่าบอสตัวไหนฆ่าง่ายที่สุด

.P a t c h a :)

• Full Member
รานีนะ ตายง่ายเพราะโดนรุม :P
ปล ใต้พอภพ -..-

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

zoneshock1

• Newbie
  • *
ผมว่าดูลาฮานครับกายทิพเทรสายหน้่าไม้2ครั้งมีวอสาปคลั่ง วิ พระ พาลาดินช่วยก็ชนะแล้วครับ
ป๊าด g#015 บอสอะไรก้อตายครับยกมาทั้งกิลขนาดนั้น g#001

555+ ช่ายคับ

What's My Name ?

• Jr. Member
  • **
  • Positive Thinking

มารศาสตรา

เคออสติก โดนวิรุมไม่ถึง5วิ เกิดใหม่เป็นโกโก้ครั้น

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ฟันธง ดรากูน จอมทัพแห่งคล๊อกโคเดี้ยน 555+ woon_sunny woon_sunny woon_sunny
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
บอสกูลนะ ไม่กายก็ฆ่าได้ อ้อมกอดนิดๆกะพระฟูหน่อย เอาเบลดตี ตาย

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
ตอนไม่จุเคยไปกับเพื่อน 1 คน ผมชาป เขา เทร+พระ รวม 3 ตัว ผมมีประกันเช่า  ตอนแรกเตรียมพร้อมฆ่าทหารก่อน มั่นใจ ลุยบอสครั้งแรก  ไปหมดแล้วหลายๆตัว สรุปแพ้ราบ g#043  แบบเกือบๆชนะแต่ก็แพ้ โดนฟู

สุดท้าย ตี3 เจอบอสกูล ชนะมาได้อย่างง่ายดาย สรุปตัวนี้อ่อนมาก   วันต่อๆมามีความมั่่นใจ เริ่มเข้าขา ก็ไปลุบ ราชินี ไกเซอร์ ดูลา เห็ด คิงจุ๊ แจ๊ค พวกนี้ไม่ยากเลย

ณ ปัจจุบันจุ3 ฆ่าได้หมดแล้ว ตัวที่โหดที่สุด คือ บิว ไปมา4-5 ครั้ง ตี้หนีกลับหมด มันโหดจริงๆ g#002 วันนี้ไปกับเทรจุ6 1 ตัว ซี3 10 พระ 2 ตัว ชาปคือผม   วันนี้ชนะได้เป็นครั้งแรก ไม่ยากแฮะ #038

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

Jaid

• Newbie
  • *
ทุกตัวคับยกเว้น บอสผลึก เกรียนสุดเเละถ้าไม่มีเทรหยุด ก็ตีไม่ตายอะ(ผมนะ) เพราะทุกตัวผมเอาหมากัดตายหมด ตัวที่สดได้ก็มี คิงจุ บิว เเล้วหทารที่อยุเเมพเดธ ที่กายเดวตายก็มี รานี ไอซี่ เเละอีกทีเหลือคับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ทุกตัวคับยกเว้น บอสผลึก เกรียนสุดเเละถ้าไม่มีเทรหยุด ก็ตีไม่ตายอะ(ผมนะ) เพราะทุกตัวผมเอาหมากัดตายหมด ตัวที่สดได้ก็มี คิงจุ บิว เเล้วหทารที่อยุเเมพเดธ ที่กายเดวตายก็มี รานี ไอซี่ เเละอีกทีเหลือคับ
เห็นด้วยว่าบอสผลึกหินสุดสำหรับวอ น่ะ 

ว่าแต่บิวคุณเอาหมาไปสดได้ด้วยหรอผมส่งไปไม่ทันถึงตัวหมาเน่าอ่ะ ต้องกายเข้าอย่างเดียวเลย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ