GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

gamemergm โดนแบนเพราะสาเหตุอะไร ?

Golf Kung

• Newbie
  • *
ผมไม่เข้าใจจริงๆผมโดนแบนไอดีหรือเพราะผมแจกโปร ถ้าเป็นอย่างนั้นละก็อยากบอกว่า ผมอุส่าห์เอามาแจ้งให้ทำการปิดโปรแกรม ยัง มาแบนผม ถ้าเป็นอย่างงี้ผมจะไม่แจ้งอีกต่อไป ผมแจ้งให้คุณกำจัดโปร ยังมาแบน ทนไม่ไหวและ ผมทำดีแล้วได้... ผมก็จะไม่ทำอีกแล้ว

และอีกอย่างgame mer  มันเป็นความฝันของผม ผมอยากเป็นโปรแกรมเมอร์ และโปรแกรมเมอร์ผมใช้เป็นไอดีgamemergm ผมใช้ไอดีนี้ทุกเกม จำไว้ด้วย จะปลดแบนผมได้ยังฮะ !? จีเอ้ม เกมไทย แบนโดย....จริงๆ

ป.ร. พูดแรงไป ป่าววะแต่ก็ช่างเหอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2011, 18:51:48 โดย จีเอ็มแมกซิม »

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
อยากเป็นโปรแกรมเมอร์แค่กฏตอนสมัครเกมยังไม่อ่านสมัครส่งๆไมไ่ด้ดูว่าเขาห้ามอะไรบ้าง แค่นี้ก้อขาดคุณสมบัติแล้วคับ

g#022 g#022

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
กฏก็ต้องเป็นกฏ ทำผิดจริงก็ต้องโดนแบนจริง
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

จอมโจรไวท์แคท

• Jr. Member
  • **
 น่าจะรู้ดีกว่าใครนะอ่านกฏบ้างม่ะก่อนจะด่าคนอื่นป.ล คำตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด

[N]z.

• M-LEG..!?
ตอนแรกไม่สงสัยว่าเปนพลังหรอกนะแต่ไม่มีคนถามเลยว่า Golf Kung เปนพลังหรือปล่าว

แต่ลนลาน บอกเองว่า Golf Kungผมไม่ใ่ช่ผมนะคับ ยิ่งน่าสงสัย+กับอะไรที่มันออกไปแนวปันยาอ่อนแต่อยากเปนอะไรแต่ที่เหนือกว่าคนอื่น

ไม่มีใครเกินพลัง

g#008 g#008

คับๆไม่สร้างแล้วคับ ขอโทษที่แตหลอนะคับ ส่วนรูปรูปเิพื่อนผมงับ ขออนุญาตเรียบร้อย

แต่ผมก็ไม่ได้มาเล่นบอร์ดอสุรานานๆ นะแล้วขอบอกด้วยว่า

คนที่ชื่อว่า Golf Kung ไม่ใช้ อวตาลผมนะงับ  woon_bye

g#037 g#037

[N]z.

• M-LEG..!?

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
โดนแบนข้อหา ชื่อไม่เหมาะสมนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้