GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

50ความจริงของบอร์ดอสุรา โดยX-shot(พิมพ์เองล้วนๆ)

LLอUหื่u.

• Full Member
คือถ้าเป็นคนนอกจริง ๆ  แม่งด่ากลับแล้วอะ เจอด่ามาก่อนแบบนี้

แต่นี่มันพลังโจมตีฯ  โดนด่าแล้วไม่รู้ร้อนรู้หนาว เพราะกลัวโดนถล่มชุดใหญ่  g#037

เงี้ยแหละพี่ รอเรื่องเงียบ แล้วก็สร้างตัวใหม่มา

เป็นผู้หญิงอีก 55

PETDO   FAIL   DRAMA   

T0Nz

LLอUหื่u.

ร่างอวตารคราวหน้า

ขอรูปดิสเป็นมาดามมดนะ

ชอบเค้าอะดี้

PETDO   FAIL   DRAMA   

T0Nz

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥

SLEEP

• Jr. Member
  • **
  • โปรเกรียนเมอร์ฝึกหัด
เพิ่งสมัคร วันที่ 3 ก.ย. 2554 เองไม่ใช่หรอครับรู้เยอะจัง
เป็นอับดุลหรือเปล่าเนี่ย หญิงรู้จัก ชายรู้จัก  g#016
แต่มีสิ่งเดียวที่เขาไม่รู้จักคือ ตัวเอง (ยังไม่เข็ดสินะ)  woon_5555
Status:ออนได้แต่บอร์ด

`the soldier.

ทำอย่างที่พูดไม่ได้ ทีหลังก็อย่าพูด คนอื่นบอกเป็นร้อยๆรอบไม่เคยจะนึกคิด
เคยคิดซักนิดไหมว่า ที่ทำไปมันดีแล้วหรอ?
อยากให้คนอื่น ด่า อยากให้คนอื่น จับผิด อยากให้คนอื่น เกลียด
แค่นี้มันก็อายไปจนถึงตะกูลแล้ว มีคนบอก ชื่อ จริง นามสกุลจริงแต่ก็ยังไม่เลิกทำ
ทำเหมือนพวกแฟนเพจล้มเจ้า ยิ่งด่ายิ่งชอบ คนด่าเยอะยิ่งดี คนจะได้รู้จักเพราะกูอยากดัง
แบบนี้หรอที่ต้องการ  หัดคิดบ้างไรบ้าง ไม่ใช่เด็กปันยาอ่อน ที่พูดอะไรแล้วไม่รู้เรื่อง
บางทีเด็กปันยาอ่อน ยังจะดีซะกว่า ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน คิดบ้าง

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
เติมให้เลย    คนเล่นอสุราส่วนใหญ่หญิ่ง ถ้าไม่รู้จักกัน
                คนในกิวจะช่วยกันเสมอถึงแม้จะผิดก็ตาม
                PKเป็นเซิฟที่เถื่อนที่สุด เข้ากิว เสียตัง ไม่มาวอโดนเตะ เดินไปสกิดโดนฆ่า ปากมากกลายเป็นอริ
                ทุกบอร์ดต้องมีดราม่า
                แล้วคนที่ไม่เทพไม่รักกันจิง ถึงจะเลิกเล่นเกมแค่แป๊ปเดียวก็ลืมกันได้ง่ายๆเลย
                เมื่อรู้ว่าตัวเองเก่งแล้วไปขอเข้ากิวโหดๆ ตัวเองจะรู้สึกอายมาก
                ในเกมไม่มีอะไรน่าโมโหมากกว่าการโดน "โกง เอาเปรียบ"
                เป็นเกมที่คนมักตีมอนจำเจ
                ผมโพสโดยไม่ได้อ่านคอมเม้น และกำลังจะไปอ่านเพราะเจอคำว่า มริง!

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
น้องฟฟ้าหาย ฟ้าหรือนรกส่งมืงมาเกิดนิ  g#034 g#034

เราไม่ได้ มาเล่นอสุราบ่อยๆแหนะ เพราะพึ่งรีเครื่องจาก7เป็นXP เราชอบเล่นX-shot มากกว่า อสุราไม่ได้เล่นมากเท่าไร ให้เพื่อนเล่น

ว่างๆมาเจอกันX-Shot เซิร์ฟDK ได้นะ สนใจPM มาจ้า  woon_sunny
เม้นไหนบอก นิวบี คือไร  นี่มิงรุ้PMแต่ไม่รุ้จักนิวบี

อ่านเม้นทุกเม้นแล้ว

foam0025

• **
ไร้ค่า!ต่อการมีชิวิตอยู่จริงๆ woon_yesอหัดเอาสมองอันล้ำเลิศคิดนะว่าที่ทำมันดีรึป่าว คือไม่รู้จะพูดยังไงแล้วอะมันเกินคำว่าเหี้_อะ เรียนได้เกรด4ไม่ใช่เหรอครับ สมองขนาดนี้คิดซะมั่งนะครับก่อนทีจะพูดจะทำอะไร ควรนึกด้วยว่ามันจะย้อนกลับมาหาตัวเองรึป่าว  woon_bye woon_bye
ปล.ที่พูดอย่าเข้าใจผิดว่าผมเตือนด้วยความหวังดีนะครับ woon_bye จริงๆแล้วในใจอยากจะให้คุณพลังเดินลงคลองหายสาปสูญไปเลยด้วยซ้ำ woon_yes

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
 woon_love
ไร้ค่า!ต่อการมีชิวิตอยู่จริงๆ woon_yesอหัดเอาสมองอันล้ำเลิศคิดนะว่าที่ทำมันดีรึป่าว คือไม่รู้จะพูดยังไงแล้วอะมันเกินคำว่าเหี้_อะ เรียนได้เกรด4ไม่ใช่เหรอครับ สมองขนาดนี้คิดซะมั่งนะครับก่อนทีจะพูดจะทำอะไร ควรนึกด้วยว่ามันจะย้อนกลับมาหาตัวเองรึป่าว  woon_bye woon_bye
ปล.ที่พูดอย่าเข้าใจผิดว่าผมเตือนด้วยความหวังดีนะครับ woon_bye จริงๆแล้วในใจอยากจะให้คุณพลังเดินลงคลองหายสาปสูญไปเลยด้วยซ้ำ woon_yes
woon_love woon_love woon_love