GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

49 ข้อสังเกตแปลกๆบนสังคมเว็บ !!!

กูมาเคลีย

• Full Member
  • ธนวินหีหมาอุดมไช
ยังไม่เลิกเนียนอีกคัฟ ปั้มอีกผมจะแบนบอดเป็นเวลา1วินาทีนะ  G#007 G#007

#038 #038 #038 #038

เด็กๆ ยังไม่กลับบ้านแน่เลย บอร์ดเงี๊ยบเงียบ หรือโดนยึดคีย์บอร์ด  g#037 g#037

รู้สึกพี่เพลงจะลืมนะครับ ช่วงนี้เป็นช่วงของเด็กสอบ  g#015 g#015

woon_5555 woon_5555
เสือก

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
อืมม

ถ้าไม่เกิน 3 บรรทัด มาโพสบอกเราด้วยนะ

กูมาเคลีย

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อืมม

ถ้าไม่เกิน 3 บรรทัด มาโพสบอกเราด้วยนะ

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อืมม

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037
เอาตัวเล็กระดับ1 ยัดๆไว้บรรทัดเดียวกัน จะพอไหม g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
อ่านหมดจ้า เพราะจะได้วิเคราะห์ วิจารณ์ได้ถูก

ไม่ใช่อ่านครึ่งๆกลางๆรู้นิดหน่อยๆ ก็กลายเป็นว่าฟังไม่ได้ศัพท์จับไปกระเดียด

กลายเป็นเรื่องดราม่ายาวไปอีก

เหมือนบางกรณ๊  #038 #038 #038

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อ่านหมดจ้า เพราะจะได้วิเคราะห์ วิจารณ์ได้ถูก

ไม่ใช่อ่านครึ่งๆกลางๆรู้นิดหน่อยๆ ก็กลายเป็นว่าฟังไม่ได้ศัพท์จับไปกระเดียด

กลายเป็นเรื่องดราม่ายาวไปอีก

เหมือนบางกรณ๊  #038 #038 #038
woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

LLอUหื่u.

26. เกือบทุกความคิดเห็นพร้อมจะเปลี่ยนข้างเมื่อกระแสเปลี่ยน   

เรานี้หว่า  woon_555 woon_555

PETDO   FAIL   DRAMA   

กูมาเคลีย

ไอพวกตามกระแสไม่มีสมองคิดเปนตัวของตัวเอง  woon_555 woon_555
เสือก

LLอUหื่u.

กุก็แค่ดูเชิงไปก่อน ว่าฝ่ายไหน ผิดจริง ถูกจริง  woon_555

PETDO   FAIL   DRAMA   

กูมาเคลีย